Mau mau walilipwa nini na serikali ya kenya baada ya uhuru?


East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
46
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 46 135
Askari wa mau mau naona kuwa walitumiwa ili kuipigania famillia ya Kenyatta ili ishike utawala na iwe na ardhi nzuri Kenya basi.Malipo pekee ya maana niliyosikia wao watalipwa ni yale waliyoshtaki Uingereza kwa kuwatesa wakiwa mikononi mwa mwingereza.Hivi serikali ya Kenyatta iliwalipa nini na inaendelea kuwalipa nini hawa wapigania uhuru wa Mau mau ambako wako hai na familia za waliokufa? Naona mau mau wengi wako hoi kimaisha.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,329
Likes
15,865
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,329 15,865 280
ni kweli mkuu.hata mimi niliona video clip moja via youtube.wazee hawa wapo hoi kimaisha.wanatia huruma.
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817