Matumizi mabaya ya gari la serikali........!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi mabaya ya gari la serikali........!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masaki, Oct 11, 2011.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    stk.jpg

    Mwenye macho haambiwi tazama. Picha inajieleza yenyewe! Je tutafika huko tuendako?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona naona number plate mbili imekuwaje hapo
     
  3. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    imwekaaje hapo hebu fafanua....................................
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ndio uelewe sasa kwamba walibandika namba feki juu ya ile orijino ya serikali ili litumike kwa matumizi binafsi!
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    inaama hiyo gari ni chotara.
     
  6. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dah kweli bongo ni zaidi ya uijuavyo
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    [​IMG]hawa jamaa zetu akili zao kama za baba riz tu!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    serikalini kila mtu anafanya anavyojisikia. Hivi ni gari ya ofisi gani hiyo?
     
  9. e

    emalau JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 1,101
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Mnashangaa hiyo, mbona wakati wa uchaguzi waliweka namba za binafsi wakasahau za vioo !! ha ha bongo bwana! usanii kwenda mbele
     
  10. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shamba la bibi!
     
  11. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unafanya nini humu JF?Kama hujui tulia soma michango ya wenzio utaelewa.
     
  12. S

    Sambega Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama m k w e r e alitumia gari za Ikulu kwenye kampeni za uchaguzi 2010,mnatarajia nini kwa watumishi aliowachagua?
     
  13. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Waacheni tu wazitumie kibinafsi, kiukweli serikali sijui hakuna hela maana hawa madreva wanakula msoto sana wanakaa chini ya miti tu kucheza bao na drafti, safari wahuna, mafuta ya ngama familia zao sijui wanazilisha nini zaidi ya mshahara.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Unataka kubariki posho?
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Mie sina la kusema
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    sema unachotaka kusema sasa!!
     
  17. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sio ajabu ni kawaida yao wakati wa uchaguzi hufanya hivyo hata mimi nimeshaona mara nyingi
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    si afadhali huyo aliamua kujimilikisha kwa plate number fake...wengine wanakesha nayo bar na maplate namba ya Jamhuri kama yalivyo
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,721
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bongo kila kitu ni kibongo bongo tu
     
  20. m

    mhondo JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Magari ya vyombo vya dola wakati mwingine uwa yanatumia namba za private ili yasijulikane kama yapo kwenye special operation.
     
Loading...