Matokeo ya Uchaguzi Mkoa wa Kigoma


M

MTOKAJASHO

Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
0
M

MTOKAJASHO

Member
Joined Oct 22, 2010
12 0 0
Kweli ule usemi sauti ya watu ni sauti ya Mungu unaanza kushika hatamu jinsi muda unavyo zidi kuyoyoma... Chadema yapeta Kasulu kiti cha ubunge.... ngojea nicheki yanayojiri Kibondo.
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,157
Likes
1,803
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,157 1,803 280
Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeee mwaka wa mabadiliko 2010
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
608
Likes
17
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
608 17 35
Leta data!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Yesssssssssssssss!
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Kweli ule usemi sauti ya watu ni sauti ya Mungu unaanza kushika hatamu jinsi muda unavyo zidi kuyoyoma... Chadema yapeta Kasulu kiti cha ubunge.... ngojea nicheki yanayojiri Kibondo.
Asante sana kwa kazi nzuri wana Kasulu
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
hongereni hiyo ndio nguvu ya watu
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Hizi counter attack za CHADEMA sijawahi kuziona hata kwenye EPL au bundesliga au spain, ni balaaaaaaaaa!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Kweli ule usemi sauti ya watu ni sauti ya Mungu unaanza kushika hatamu jinsi muda unavyo zidi kuyoyoma... Chadema yapeta Kasulu kiti cha ubunge.... ngojea nicheki yanayojiri Kibondo.
Ubungo, Kawe na Arusha mjini CHADEMA inaongoza
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Kweli ule usemi sauti ya watu ni sauti ya Mungu unaanza kushika hatamu jinsi muda unavyo zidi kuyoyoma... Chadema yapeta Kasulu kiti cha ubunge.... ngojea nicheki yanayojiri Kibondo.
Mkuu Ni vyema ukaweka Data kama una uhakika na Unachokiandika isije Kesho Tukaonekana JF ni Wazushi, naamini aliyekuoa Taarifa anaweza kukupa na data kamili
 
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2006
Messages
818
Likes
9
Points
35
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2006
818 9 35
Ni kasulu ipi? kwani CCM waliweka hawa hapa
Kasulu Urban: Neka NEKA
Kasulu Rural: Daniel NSANZUGWANKO

Sasa ni yupi kapigwa mweleka
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
sio NCCR; leta data
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Hahaha yu wapi Lyatonga mzee wa kula kwake? LOL
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
665
Likes
9
Points
35
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
665 9 35
Ni kasulu ipi hiyo...kwetu huko aisee
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,333
Likes
9,500
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,333 9,500 280
Chadema yapeta Kasulu kiti cha ubunge.... ngojea nicheki yanayojiri Kibondo.
Mkuu...ni CHADEMA au NCCR?? kuna mtu ananiambia NCCR ndo walikuwa wanakimbiza kule. Verify from your source please!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Kweli ule usemi sauti ya watu ni sauti ya Mungu unaanza kushika hatamu jinsi muda unavyo zidi kuyoyoma... Chadema yapeta Kasulu kiti cha ubunge.... ngojea nicheki yanayojiri Kibondo.
kutoka ITV at 12:30am
Busanda na Geita, CHADEMA inaongoza kwa ngazi zote.

Habari mbaya
Watu wawili wamejeruhiwa vibaya kwa sababu ya fujo baada ya CHADEMA kushinda.:israel:
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
Hizi counter attack za CHADEMA sijawahi kuziona hata kwenye EPL au bundesliga au spain, ni balaaaaaaaaa!
Mkuu Pax labda uzifananishe na ile come back ya Liverpool mwaka 2005 ktk fainali ya Champions League dhidi ya AC Milan!
I said once kwamba it will be like Goliath and David.
When God says yes NO one will ever resist much less mafisadi!!!!!!!!!!!!!!
 
S

siyenda

Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
59
Likes
0
Points
13
S

siyenda

Member
Joined Oct 1, 2010
59 0 13
jimbo MUHAMBWE wilaya kibondo CCM hoi,NCCR yapeta
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Hongera Kibondo!!!!!!!!!:smile-big:
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Nimeambiwa Kigoma Mjini CHADEMA wanaongoza kwa mbali kura za ubunge.
 

Forum statistics

Threads 1,250,632
Members 481,436
Posts 29,739,583