The orange gal
New Member
- Aug 5, 2024
- 2
- 5
Hahawezi kuyajua haya na aliyeshiba hamjui mwenye njaa.Kuna mdada wa baloz flan nchini alifanyaga written ya customs akafeli kabisa hata oral hakwenda Wala hakuchaguliwa
Mzigo wa majina ya customs walioajiriwa yalipo Toka naye yumo, asaivi anakula maisha ni custom officer wa TRA.
Kuna watu wanainjoy maisha kirahisi kweli wanaishi kama malaika
Nikitu ambacho nilihisi ni nafasi tuu mtu anakosa! Lakn kuwa na hakika 100% sikuwa naoMkuu kwani hili jambo ni geni kwako???
Jaman swali si lilikuwa na figure 3 tatu na conversion ya USDSwali lile navyokumbuka halikuwa na CIF bali lilikuwa FOB na relevant data za kukuwezesha kupata CIF. Hawakutoa swali uchi namna unayoandika hapa.
Duuuuh hatari inawezekana kufuta kukawa na impactWapo watu 14,000 wanatakiwa 800. Mmoja kafuta mwingine hajafuta, unafanyaje kupunguza idadi mpaka wale elfu 14 wawe 800?
Hukunielewa mi nimeangalia angel nyingi si hio ya idadi pekeake!Naweza nisiende, au nikienda nisipate ila hoja zako zote ukizichunguza vizuri hazina uzito.
Mosi, unataka marks zisifanane. Nimekuomba tengeneza scenario ya watu 14,000 kupata marks zisizofanana kati ya marks 100 umeshindwa. That means hata wewe ungekuwa unaendesha zoezi ungeshindwa kuhakikisha kila mtu ana marks zake peke yake.
Yaani unataka kwenye mtihani wa NECTA Form Four, watahiniwa wakiwa jumla milioni moja, basi wenye Div.1 wawe 250k, wenye Div.2 wawe 250k, wenye Div.3 wawe 250k na Div.4 wawe 250k kisha wasiwepo wenye 0 sababu mtihani ulionekana sio mgumu.
Daaah! Vitu hivi vinatia uchungu mkubwa sana kweny mioyo yetuKuna mdada wa baloz flan nchini alifanyaga written ya customs akafeli kabisa hata oral hakwenda Wala hakuchaguliwa
Mzigo wa majina ya customs walioajiriwa yalipo Toka naye yumo, asaivi anakula maisha ni custom officer wa TRA.
Kuna watu wanainjoy maisha kirahisi kweli wanaishi kama malaika
Huo mfumo ndo wenyewe sasa!! Kwann hawa supply!! Tusaidieni tuujue huo mfumo angalau utumike hukuYaani ki ukweli nilifanya interview mahakamani baada ya ku submit majibu yanaonekana hapo hapo kwa hiyo unatoka ukiwa unajua ulichopanda ndio umevuna
Daah!! Acha tuendelee kulalamika labda siku moja watajishtukiaHahawezi kuyajua haya na aliyeshiba hamjui mwenye njaa.
Appeal hazijajibiwaUki appeal watakusahihishia upya!! Maana wamesema tuma malalamiko yako
Sina hakika Kama watajibuAppeal hazijajibiwa
Kwani hawakukujibu Ile email ya pili, baada ya kutuma appeal TRA umepata email ngapi kutoka kwao??Sina hakika Kama watajibu
Nilipata kwamba wamereply suala Hilo wanalishughulikiaKwani hawakukujibu Ile email ya pili, baada ya kutuma appeal TRA umepata email ngapi kutoka kwao??
Maana Oral tarehe 07 na leo tarehe 04Kwani hawakukujibu Ile email ya pili, baada ya kutuma appeal TRA umepata email ngapi kutoka kwao??
Wewe umejibiwa nini mwenzetu?Kwani hawakukujibu Ile email ya pili, baada ya kutuma appeal TRA umepata email ngapi kutoka kwao??
Hivi ni tarehe 7 au 11?Maana Oral tarehe 07 na leo tarehe 04
Ngoja nisubir nione
12,13 na 14Hivi ni tarehe 7 au 11?
Watajibu tu mbona written zile appeal walijibu japo jitahidi uwe na back up kidogo ili kutoboa japo lolote linaweza kutokea.Maana Oral tarehe 07 na leo tarehe 04
Ngoja nisubir nione