Matokeo ya Monduli CCM Kidedea


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
ndio umeamka eeeh
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Endelea kuamini, utakapoacha kuamini tutakuwa tayari ikulu. Peoples pooooooooooooooooooooooooooooower
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Kapige mswaki kama ndo unaamka
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
139
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 139 160
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
kaona mende kadhani roli ha haaaaaa
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Hahahaahaaaaaaaaaaa, silaa akiingia ikulu monduli uchaguzi utarudiwa, hivyo jykeywaukweli subiri kupiga kura tena ya ubunge
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
446
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 446 180
Lowassa viiiiiiiiipiiiiiiiiiiii? Nipeni status yake huko Monduli au ndo hivyo kapitaaaa?
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Anaota huyu.ccm kushinda monduli ndio 80+ kweli jamani!!!jimbo moja ndo lina-make up 80+!!!anaota ndg yangu.pipoooooooooooooooooooooooooozzzzzzzzzzzzz!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,300
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,300 230 160
Ni kweli Fisadi Lowassa kashinda hata Ingunga Fisadi Rostam ameshinda ni habari mbaya hakuna namna!
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
50
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 50 145
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
Tupe Data mzee
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
15,212
Likes
24,361
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
15,212 24,361 280
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
Hadi unatia huruma haya tunasubiri tuambie matokeo ya Igunga kwa Fisadi wenu pole sana.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
Wee Jey Key nnimekushtukia zinga la snitch,usilete usnitch wako humu!!

 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,686
Likes
246
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,686 246 160
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
Watu wengine hata aibu hawana!
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,913
Likes
642
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,913 642 280
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
bangi zako peleka kwenu msoga!
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Unaota ndoto wewe. Mwenzako mramba na monica mbega tarari tume imeshibitisha wako nje. karatu pia tayari. wewe ota hivyo hivyo
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Mkuu tupe data kwanza. Una haki kumpenda umpendaye lakini sasa tunataka matokeo in figures kwanza.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
Kuna habri nimezipata sasa hivi kuwa watu wa monduli
CCM wanaongoza kwa baadhi ya kata wakifuatiwa na chadema

Kweli mwaka huu naamini CCM watashinda kwa 80%+

Nitaendelea kuwajuza
usituchafulie hali ya hewa tupo bze nakufwatilie matokeo
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Kweli huyu jamaa kapoteza mwelekeo km kaka yake jaa kaa
hahahahahaaaaaaaaa hakuna hata ushindi wa kunyata mpendwa
hapa ni vidole viwili tuuuuuuuuuuuuu
hahahahahahahahaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,250,658
Members 481,436
Posts 29,740,658