Matokeo vipi chalenji stars na cranes?

ligendayika

JF-Expert Member
Aug 31, 2012
1,176
1,225
mechi bado haijaanza sasa ni muda wa nyongeza mchezo kati ya zanzibar heroes na kenya (arambee stars)baada ya dakika 90 kuwa wamefungana mbilimbili. Taifa stars na Uganda ni saa moja .
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,694
2,000
kilimanjaro star imefungwa goli mbili. waliofunga ni okwi na sentongo. mia
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
6,589
2,000
[QUOTE=mdau wetu;Tushatunguliwa 3 bila,umeme umekatika,mpira umesimama,dkk ya 84
 

ndomyana

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,907
2,000
Ndo tatizo la kujaza hawa waganga wa kienyeji kwenye timu kaseja,kiemba,maftah,.. dk84 umeme umekatita uwanjani sisi waganda3 tanzsimba0
 

PrN-kazi

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
2,894
1,225
hali mbaya: Watanganyika vichwa chini kwa mara nyingine tena Waganda wako mbele kwa Goli 3 sisi tuna 0
 

PrN-kazi

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
2,894
1,225
Ndo tatizo la kujaza hawa waganga wa kienyeji kwenye timu kaseja,kiemba,maftah,.. dk84 umeme umekatita uwanjani sisi waganda3 tanzsimba0
YONDANI ndo chanzo cha matatizo pamoja hasa goli la pili na la tatu pia na CHUJI aliyeingia kipindi cha pili hana msaada wowote ni ndevu tu zinapeperuka uwanjani.
 

ndomyana

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,907
2,000
Pole sana kwa kutujazia magarasa apa kwenye timu letu la taifa kaseja,mafta, kiemba ni vituko leo bila yondani tulikua tunapigwa wiki leo
 

PrN-kazi

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
2,894
1,225
Pole sana kwa kutujazia magarasa apa kwenye timu letu la taifa kaseja,mafta, kiemba ni vituko leo bila yondani tulikua tunapigwa wiki leo
kama Yondani ni msaada imekuaje hizo tatu zikapita?????, njoo na hoja Staz kwa ujumla imecheza fyongo na Yondani na Chuji wakiwa mstari wa mbele kwa kucheza fyongo.
 

segwanga

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
2,788
2,000
Sisi wenye uraia wa nchi mbili yaani ug na tz ushindi kotekote sawa tu.Kelvin yondani alikosa composure n omulunji wabo robie nssentongo was very clinical.Njooni bongo tuje tuendeleze marumbano ya simba na yanga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom