Matikiti maji yanauzwa

Matikiti maji yanauzwa

brazuka

Senior Member
Joined
May 30, 2014
Posts
159
Reaction score
257
Kesho naenda vuna shamba langu la matikiti maji uko mkuranga..so kuanzia jion mzigo utakuwa unapatikana. Nafanya home delivery kwa maeneo ya tabata sanene adi segerea kuanzia matikiki matano na pia kwa wale wanaotaka mzigo mkubwa ni PM tufanye biashara bei ni poa sana ndugu. Karibuni sana
 
Kesho naenda vuna shamba langu la matikiti maji uko mkuranga..so kuanzia jion mzigo utakuwa unapatikana. Nafanya home delivery kwa maeneo ya tabata sanene adi segerea kuanzia matikiki matano na pia kwa wale wanaotaka mzigo mkubwa ni PM tufanye biashara bei ni poa sana ndugu. Karibuni sana

mkuu hongera kwa kukaribia kuvuna! umenikumbusha mbali mimi nililimaga matikikiti mbele ya mkuranga hapo mwarusembe unaingia ndani kidogo...watu niliowauzia ni kutoka temeke stereo sokoni na buguruni aise sina hamu nao maana ni walalihajI sana..sijajua wewe ume target watu gani ila nakushauri kwanini usitoe mzigo shambanI ukamwage sehemu uuze mwenyewe
 
mkuu hongera kwa kukaribia kuvuna! umenikumbusha mbali mimi nililimaga matikikiti mbele ya mkuranga hapo mwarusembe unaingia ndani kidogo...watu niliowauzia ni kutoka temeke stereo sokoni na buguruni aise sina hamu nao maana ni walalihajI sana..sijajua wewe ume target watu gani ila nakushauri kwanini usitoe mzigo shambanI ukamwage sehemu uuze mwenyewe

yes mkuu jamaa wa stereo wanalalia sana. Ndo nataka nifanye ivo pia tatizo mzigo mkubwa halafu weekend ambayo ningepiga biashara mwenywe ntasafiri. Yaani mzigo shamba ushaiva si unajua ukichelewesha yanapasuka mkuu
 
Hongera sana mkuu brazuka, epukana na walanguzi wa sokoni hawafai kabisa. Deal na wanunuzi wa mzigo mkubwa hata kama mtaelewana hukohuko shamba.
Kwa msaada zaidi kuna mdau anaitwa ndesangao kuna siku alihitaji order ya matikiti. Ngoja aje muelewane bei.
 
Last edited by a moderator:
Shukran mkuu...nmem pm uyo mkuu tayari
 
Ungeyapakia zako ukajanayo mpaka hapa tegeta kwa ndevu ungeuza kwa retail bei nzuri tu wakazi wa huku waelewa sio kama huko temeke.
 
Pamoja sana mkuu brazuka na ningependa kujua ulilima mbegu gani hybrid au sugarbaby?
Usiwe na haraka kuhusu wateja, tikiti linakaa zaidi ya siku 10 kama utahifadhi vizuri i.e epuka unyevunyevu na joto kali. Yataisha tu, cha mhimu tafta chodo zuri mwaga mzigo kisha piga hela!
 
Last edited by a moderator:
Kesho naenda vuna shamba langu la matikiti maji uko mkuranga..so kuanzia jion mzigo utakuwa unapatikana. Nafanya home delivery kwa maeneo ya tabata sanene adi segerea kuanzia matikiki matano na pia kwa wale wanaotaka mzigo mkubwa ni PM tufanye biashara bei ni poa sana ndugu. Karibuni sana

Kwa hiyo nikikuona mitaa ya Sanene,kwetu Pazuri na kapu la melons nijue ni ww brazuka? Mi niko Mangumi !!!!
 
Ha haa haaa...itakuwa canter kubwa mkuu km tani tatu ivi kwanza
 
Brazuka kaka unauza matikiti kwa bei gani kwani nami Matl nataka niuze kama freelance kama uko tayari niambie utanilipa ngapi kila tikiti kwani mi sibagui kazi kka nikaribishe halafu uone kazi itakavyokwisha.. Pm me kwa mawasiliano zaidi!!
 
Last edited by a moderator:
yes mkuu jamaa wa stereo wanalalia sana. Ndo nataka nifanye ivo pia tatizo mzigo mkubwa halafu weekend ambayo ningepiga biashara mwenywe ntasafiri. Yaani mzigo shamba ushaiva si unajua ukichelewesha yanapasuka mkuu
fanya hivyo hivyo achana na hao jamaa ws temeke na buguruni sokoni wajinga kabisa.....uza mwenyewe tu
 
Back
Top Bottom