Matibabu ya nguvu za kiume kwa waathirika wa punyeto


Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
102
Likes
96
Points
45
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
102 96 45
Unatakiwa kufanya yafuatayo

1. Hakikisha umeacha punyeto kabisa
Ili upone tatizo hili hutakiwi kuwa mtu wa kubadilika mawazo hovyo. Kama umeamua kuacha basi acha kabisa na futa kichwani kwako. Jisemee moyoni kwamba mimi fulani nimeacha tabia hii na sitarudi nyuma. Kama wewe ni mtu wa imani shika kitabu kitakatifu kabisa kulingana na imani yako.

2. Mazoezi
Kama wewe ni mtu unayeishi bila mazoezi kabisa hutaweza kurudisha nguvu hizo, hivyo unahitaji kufanya mazoezi yeyote angalau nusu saa kwa siku. Inaweza kuwa kuruka kamba, push ups, kukimbia, kuogelea na kadhalika. Mazoezi haya ndio yanayofanya mzunguko wa damu uwe mzuri na wewe usimamishe uume vizuri. Onyo: mazoezi yasiwe makali sana kwani yatakumaliza nguvu za kiume.

3. Kula chakula bora cha asili
Vyakula vya viwandani vina kemikali nyingi sana na ndio vyakula vinaliwa sana kwenye kizazi chetu hichi cha sasa hivi ndio maana shida hizi zamani hazikuwepo ila siku hizi hata kijana mdogo analalamika kuishiwa nguvu za kiume. Kula ugali, maharage, viazi, maziwa mgando, karanga, korosho, mihogo na vyakula vyote vya asili unavyofahamu ila punguza ulaji wa nyama kwani hauna matokeo mazuri kwenye tiba hii.

4. Kunywa maji mengi sana
Kusimama vizuri kwa uume kunategemea sana mzunguko mzuri wa damu mwilini hivyo kama mwili una maji mengi ni rahisi damu kwenda vizuri kwenye uume. Nikukumbushe kwamba ni wingi wa damu unaopelekwa sehemu za siri zako na kufanya uume wako usimame vizuri.. pia mwili unatoa kipaumbele vya damu nyingi kwa viungo vinavyotupa uhai kwanza kwa maana nyingine damu yako haiwezi kuacha kwenda kwenye ubongo, figo na moyo kwanza afu iende kwenye uume

Haya wanajamvi kama una mbinu nyingine, maoni au ushauri tafadhali tuambie kuwasaidia wahanga wa hili
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,685
Likes
13,252
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,685 13,252 280
Kwani kuna Mwanachama amehitaji msaada wa kujitoa CHAPUTA?

Ama yupo mwanachama wa CHAPUTA aliyelalamika kuishiwa nguvu za kiume?

Mbona katibu mtendaji sina taarifa?

Ndugu Wanachama naomba itifaki izingatiwe bila kujaribu kutengua ibara yoyote ndani ya katiba.

Aidha uongozi wa chini unaombwa usijiamulie kufanya maamuzi bila kushirikisha wajumbe wa Idara za juu.

Wenu

Katibu mtendaji (CHAPUTA)
 
favi

favi

Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
14
Likes
6
Points
5
Age
32
favi

favi

Member
Joined Nov 29, 2016
14 6 5
Kwani kuna Mwanachama amehitaji msaada wa kujitoa CHAPUTA?

Ama yupo mwanachama wa CHAPUTA aliyelalamika kuishiwa nguvu za kiume?

Mbona katibu mtendaji sina taarifa?

Ndugu Wanachama naomba itifaki izingatiwe bila kujaribu kutengua ibara yoyote ndani ya katiba.

Aidha uongozi wa chini unaombwa usijiamulie kufanya maamuzi bila kushirikisha wajumbe wa Idara za juu.

Wenu

Katibu mtendaji (CHAPUTA)
Shida ipo
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
39,316
Likes
112,164
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
39,316 112,164 280
Khoh khoh khoh khoh
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,630
Likes
3,713
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,630 3,713 280
Hizo ni nadhalia tu tunapeana moyo tu ukweli ni kuwa kama huna demu utafanya mazoezi mpaka ukomae ulimi na hutaacha labda uokoke kisawasawa
 
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
2,582
Likes
2,715
Points
280
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
2,582 2,715 280
Tafuta demu mkali kila mda uwe unawaza kumgonga ila ukiwa na demu mbovu utaona bora upige nyeto kuliko K ya uyo demu
Mi nilipataga demu mkali ila ananuka **** kama panya kaozea ndani..!
Nlikuwa napiga bao moja nashindwa kuendelea mpaka naamka usiku naenda bafuni napiga nyeto bao mbili ndo narudi kulala.!
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,209
Likes
32,357
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,209 32,357 280
Mi nilipataga demu mkali ila ananuka **** kama panya kaozea ndani..!
Nlikuwa napiga bao moja nashindwa kuendelea mpaka naamka usiku naenda bafuni napiga nyeto bao mbili ndo narudi kulala.!
Weka picha mkuu ,story yako imenikumbusha mbali sana.
 
myself scenario

myself scenario

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
348
Likes
195
Points
60
myself scenario

myself scenario

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
348 195 60
Kupiga puli sio kuishiwa nguvu za kiume..nimepiga pull many years now na bado nikipata show naisimamia vizuri hadi inanambia asante..sasa nyie mnao lalamika nahisi psychology zenu tu ndio tatizo
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,003
Likes
2,923
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,003 2,923 280
Pyaschology yako tuu
 
Mr Alola

Mr Alola

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
478
Likes
666
Points
180
Mr Alola

Mr Alola

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
478 666 180
Kujiweka sawa kisaikolojia ni TIBA namba MOJA.

Hayo mengine ni ziada.
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,787
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,787 280
enyi kizazi cha niaje,mzuka,mkazuzu na mambo vepee acheni nyeto!! kwani mwisho wa nyeto ni kuwa mwanaume alieimbwa na mwana FA..nyeto Ni kilevi zaidi ya bange
nobera novetro Ni mutro
 
Shubiri Pori

Shubiri Pori

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
643
Likes
575
Points
180
Shubiri Pori

Shubiri Pori

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
643 575 180
Kwani kuna Mwanachama amehitaji msaada wa kujitoa CHAPUTA?

Ama yupo mwanachama wa CHAPUTA aliyelalamika kuishiwa nguvu za kiume?

Mbona katibu mtendaji sina taarifa?

Ndugu Wanachama naomba itifaki izingatiwe bila kujaribu kutengua ibara yoyote ndani ya katiba.

Aidha uongozi wa chini unaombwa usijiamulie kufanya maamuzi bila kushirikisha wajumbe wa Idara za juu.

Wenu

Katibu mtendaji (CHAPUTA)
daah watu na nyazifa zenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,980
Likes
3,562
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,980 3,562 280
Mi nilipataga demu mkali ila ananuka **** kama panya kaozea ndani..!
Nlikuwa napiga bao moja nashindwa kuendelea mpaka naamka usiku naenda bafuni napiga nyeto bao mbili ndo narudi kulala.!
Hukumpenda ungeanza na hospitali wakishindwa ,unampeleka kwa waganga ,huyo alikuwa anatembea na mume wa mtu wakapitanaye
 
P

Patroman

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2018
Messages
246
Likes
240
Points
60
P

Patroman

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2018
246 240 60
Wanaume wote rijari duniani wanapiga nyeto... Hakuna kazi ngumu kama kuacha nyeto....hakuna cha kuoa wala demu mkali..Nyeto ni nature.
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511