Maternity Pictures

Maternity Pictures

Kumtia mwanamke mimba raha sana. Acha tu aisee.
[emoji23][emoji23][emoji23]Umejua kunichekesha kwakwel

Dunia inajazwa kwa raha sana aiceeh ingekuwa hicho kitendo nikigumu naic tusingekuepo
 
Sijui mimi ndo mshamba, siwezi mruhusu mke wangu akafanye huu ujinga. Afanye kwa siri, nisijue na hizo picha nisiwahi ziona hadi siku nikate moto.
Anaweza kupiga picha akiwa kavaa nguo ya heshima tu na akapendeza cyo lazima ajiachiee
 
[emoji4][emoji4][emoji4]
Screenshot_20181211-223210_1.jpeg
4DD6BF4E00000578-0-image-a-1_1530523908689_1.jpeg
0_triplets.jpeg
 
Kwa mfumo wa maisha yetu sisi waafrika, kupiga picha kipindi cha ujauzito ni kukosa maadili km si kupungukiwa maarifa. Dada zetu msijitoe ufahamu kwa mambo ya kuiga jaman!!!
 
ukiwakataza utaambiwa ni haki za binadamu.
viungo vya mwanamke vimekuwa vya kawaida sana miaka hii.havisisimui kama zamani.
 
Kwa mfumo wa maisha yetu sisi waafrika, kupiga picha kipindi cha ujauzito ni kukosa maadili km si kupungukiwa maarifa. Dada zetu msijitoe ufahamu kwa mambo ya kuiga jaman!!!
Kwasasa ishakuwa kawaida tu,Inabidi tuzoee na miaka ijayo itakuwa kama jambo la lazima vile
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom