Maternity Pictures

Maternity Pictures

Minah24

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
1,043
Reaction score
1,937
Kupiga picha maalum wakati wa ujauzito sidhani kama ulikuwa utamaduni wetu hapo zaman ,binafsi mama yangu alitakaga kupiga picha ya kawaida tu wakati ule wapiga picha wanapita majumbani ila bibi angu alimkataza,sikumbuki kwann alimkataza

Miaka hii upigaji picha umeshamiri kila msicha sikuiz anataka kupiga picha akiwa mjamzito kwa ajili ya kumbukumbu hapo baadae,

Kila Mtu anachaguo lake ,wako wanaopenda kuacha tumbo nje na wengine huacha miili yao mitupu kabisaaa

Lakini pia wapo wanaopiga picha wakiwa wamevaa kawaida tu nawanapendeza

Mfano hawa


View attachment 963271
39500158_1840949915987410_5411698624486703104_n.jpg.jpeg
View attachment 963273
39442734_1840949839320751_777021744908075008_n.jpg.jpeg
 
Kimsingi
Nakuna hawa ambao huacha sehemu kubwa ya miili yao ,wanapendeza japokuwa sio sawa kimaadili na kwa mtoto wao alieko tumbon,akikua atakuja kuona picha ya mama yake wakati kambeba alikuaje

View attachment 963276View attachment 963277View attachment 963278View attachment 963280View attachment 963279View attachment 963281
Kimsingi waafrika wengi hupenda kuiga wavionavyo kwenye tv na laptop zao pale wanapo google mambo ya huko nje.kwa mfano kwa mzungu au mtu yeyote aliyezaliwa ulaya huko kusiko na maadili ya kiAfrca hua hawaoni shida hata kuogelea na mama mkwe/B.mkwe.sasa hizo picha za uchi uchi wao haziwapi tabu,kitu ambacho ni kigumu sana huku kwetu kutunza picha ya hivyo alafu mtoto aje aone utupu wa mama yake akikua.mtu mweupe amesha tuvuruga kupita kiasi,mimi mke wangu nikimkuta kapiga picha ya hivyo kwanza kabla ya yote nitamfyonza na kifyonzo chake hatakisahau mpaka siku anaenda kaburini.tujaribu kubadilika na hizi shule za kisasa na utandawazi zisibadilishe sana maadili yetu
 
Sijui mimi ndo mshamba, siwezi mruhusu mke wangu akafanye huu ujinga. Afanye kwa siri, nisijue na hizo picha nisiwahi ziona hadi siku nikate moto.
 
KimsingiKimsingi waafrika wengi hupenda kuiga wavionavyo kwenye tv na laptop zao pale wanapo google mambo ya huko nje.kwa mfano kwa mzungu au mtu yeyote aliyezaliwa ulaya huko kusiko na maadili ya kiAfrca hua hawaoni shida hata kuogelea na mama mkwe/B.mkwe.sasa hizo picha za uchi uchi wao haziwapi tabu,kitu ambacho ni kigumu sana huku kwetu kutunza picha ya hivyo alafu mtoto aje aone utupu wa mama yake akikua.mtu mweupe amesha tuvuruga kupita kiasi,mimi mke wangu nikimkuta kapiga picha ya hivyo kwanza kabla ya yote nitamfyonza na kifyonzo chake hatakisahau mpaka siku anaenda kaburini.tujaribu kubadilika na hizi shule za kisasa na utandawazi zisibadilishe sana maadili yetu
😂😂😂😂 et kifyonzo....aisee!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom