Mateka wa kijapani auawa na ISIL

Mateka wa kijapani auawa na ISIL

Unajua, uislam ni kitu ambacho hata wao hawakielewi na ndiyo maana kila mtu anatafsiri na kufanya lake kwa jina la uislam. Kuna wachache ambao roho hii haijawakolea sawa sawa hawakubaliani na haya lakini wanachokifaya ni kuikataza dunia kuuangalia uislam kwa sura inayoonyeshwa na makundi yale lakini HAWATHUBUTU KUPINGA AMA KUNYOOSHA KIDOLE KWA WAUAJI WAISLAM WALA KUKATAZA KWA NAMNA YOYOTE.

Kushindwa kuyakemea makundi yanayofanya visivyo na badala yake kuwakataza watu kuona ule ndio uislam, ni unafidi na hila tu lakini lao moja. Dunia zingine hata hapa unawaona kina adiosamigo, lizabon na wanaofurahia mauaji wengine, wanakwama tu kwa sababu bado wako kwenye mchakato wa kusilimisha nchi ili waue kwa kinga ya serikali. Sioni kusudio jema wala dhamira yoyote ya kudumisha amani iliyomo mwa watu hawa. Kikubwa ni katiba ya nchi iwe ngangari kuhakikisha hakuna dni, kabila wala kundi lolote linahodhi serikali. Mtakwisha.

  1. Kwa nini wanajiita Islamic State!!??
  2. wana mahusiano gani na Islam kama dini?
  3. wanatumia mahakama gani kutoa adhabu ya kuchinja mtu au vifungu gani vya sheria kumchinja mtu!?
  4. jamii ya kiislam ina maoni gani kwa hili suala?? duniani na hapa bongo shura za maulamaa zinasemaje!!??
  5. Israel wanapowapiga wapalestina wanalaani je hili linawahusu!?
  6. huyo mjapani ni mkristo?
  7. nini maoni ya ritz, mohd said, faiza, big show nk... mnalaani hili au mnaunga mkono?
  8. nasikia islamic state ni kitengo cha oic.. nini ukweli ktk hili!??
 
mimi ata uchome biblia yangu sikufanyi kitu nitakuangalia tu siku hizi biblia zipo ata kwenye simu,ata ukimchora Yesu sitokufanya kitu sina haki ya kuhukumu mtu kwa sababu ya mambo za dini,mwenye kutoa hukumu ni mmoja tu,kila mtu atabeba mzigo wake,nilifundishwa kuwapenda watu wote bila kujali dini.

Hakuna kitu kikubwa duniani kama UPENDO

peace & love
You are right mkuu
 
Kwani hamjawahi kujiuliza marejani kaua watu wangapi innocent for his personal interests?
Au hujui kwamba iraq alianzisha vita makusudi na hakukuwa na hizo chemical weapons kama anavyodai?
Libya hadi leo watu wanaendelea kuuana kwa ajili ya marekani na washirika wake kwa ajili ya personal interest zao na si kimgine kumbuka libya ya gadafi na angalia leo marekani alivyoiharibu.
Hivi unategemea kwenye dunia iliyojaa uonevu namna hii watu wataacha kutengeneza vikundi vya mgambo kujitetea , hivi vikundi havina media ya kujitetea au kutoa hoja zao kama marekani kwa ni rahisi sana kwako kuwachukia na kuwaona wauaji bila ya kuangalia kama nao wana haki za msingi wanazipigania marekani kaua watu wengi sana innocent kuliko hao isis na boko haram kwahiyo acha waendelee kupigana kuliko kuleta unafik bila ya kuwa hoja za msingi
 
kaka km

Wewe umekuwa brainwashed na western media siyo kosa lako hata wakati watu tunagombea uhuru kuna mambulula wengi tu kama wewe walikuwa wanapeleka umbea kwa wazungu kwa kisingizio cha dini, hivi umewahi kujiuiliza marekani kaua watu wangapi innocent kwa siasa zake chafu , think outside the box kuliko kushobokea wazungu kisa unapata habari kupitia cnn,
 
Last edited by a moderator:
Ndugu zangu mtabishana sana na kupigana kejeli katika masuala ya Itikadi za Kidini lakini kumbuka kutetea imani yako na kuponda imani ya Mwenzio havitakufanya uione #PEPO
Dini zililetwa Afrika kwa Namna mbalimbali
#Ukristo uliletwa na Wamisionari enzi hizo za ukoloni
#Uislamu uliletwa na Waarabu waliokuja kufanya biashara maeneo hasa ya pwani.
Sikosoi namna gani Dini zimeletwa la hasha pengine ndio Mwenyezi Mungu alitumia njia hizo kueneza Utukufu wake kwa watu wa Mataifa mbalimbali
Kabla ya hapo Mababu zetu walkua wakiabudu Mizimu na waliiomba hata kuleta mvua na Zikaja

Tuliagizwa Upendo na Mwenyezi Mungu/Allah
Napenda wote bila kujali Dini gani!

Siku ya KIAMA(mwisho)kila Mtu atabeba Mzigo wake!!
#DINI HAIKUPELEKI MBINGUNI BALI MATENDO YAKO ULIYOTENDA ENZI ZA UHAI WAKO , KAMA NI MTENDA DHAMBI JUA MOTO UNAKUSUBIRI KAMA NI MCHA MUNGU NA MTENDA YAMPENDEZAYO ALLAH BASI PEPO INAKUSUBIRI.

Binafsi sipendi kuona watu wakibishania Itikadi za Dini ile Hali hata Matendo yao hayampendezi Allah!!
 
Mkuu hili ni kundi la kigaidi ambalo dunia nzima ilipaswa kuungana kulitokomeza. ni kundi lenye falsafa ya ajabu kabisa. hata hivyo wakati fulani Marekani iliwahi mkomboa mateka wao kutoka kundi la Alkaeda kwa malipo. Nadhani Japan ingelipa hizo pesa kuliko kumwacha afanyiwe ukatili huo. Uhai lazima uokolewe kwa gharama zozote zile.
Unajua hao isis yaani wamechafukwa hasa si mchezo.
juzi hapa wamemwambia obama,''we will cut off your head.''.
hivi karibuni japan ilitoa msaada wa dola milion 200 kusaidia nchi zinazopambana na isis.
siku mbili baadae isis wakakamata wajapan mateka na kudai japan itoe ransom ya dola milion 200.

idadi kubwa ya wapiganaji wa isis ni wale waliofundishwa na wamarekani kule jordan kwa lengo la kumpindua assad wa syria,na ndo wanaosumbua na cha ajabu marekani inaendelea kufundisha wengine na wakihitimu tu wanajiunga na isis.
hapa lengo la marekani ni lipi.
isis mpaka sasa wanapigana na coalition ya mataifa mengi yakiongozwa na marekani lakini hakuna maendeleo ,ni kama vile kuna maagizo fulani.
makao makuu ya isis yapo ragah syria na ndipo makamanda wakuu walipo,marekani na technology yote satelite,drone etc eti wameshindwa kuwasambaratisha hao jamaa.
 
kaka km
Tatizo kubwa la waislamu wako outspoken,wakati wenzao hupiga chini kwa chini bila kuongea.mfano umeshashuhudia waisrael wakifanya operation fulani na kisha kupiga kimya,hata ukimuuliza wao wanakwambia ,NO COMMENT.
Hata marekani tena hawa ndo wabaya kwani wanapia tabia ya kutumia watu to do their dirty job.
mwaka 2008 kuna kamanda wa hezb anaitwa imad mughniyer ambae mtoto wake aliuawa hivi karibuni na israel.
huyo kamanda,baba mtu aliuawa kwa bomu lilitegwa katika sparetyre ya SUV yake,mjini damaska.
watu wakijua kuwa ni israel ndo wamemlipua japo israel hawaku claim responsibility.
mpaka jana ndo inafahamika kumbe bomu lilisukwa na CIA,na utalaamu wote ni hao marekani ,waisrael walifanya tu kupachika tairi hilo katika gari la imad.
wakristo mara nyingi hawasemi lakini moyoni wanapopambana na taifa la kiislamu wanajua kuwa it is their God against our god.
lakini bush baada ya 9/11 alisema wazi ameambiwa na mungu wake kuanzisha crusade,yaani war on terror.na vita alioanzisha bush ndo imesababisha mamilioni kuuliwa
 
Last edited by a moderator:
Uwepo tu wa taifa la israel ni udini na wanadai ardhi wamepewa na mungu wao na wako tayari kuua mamilioni,kuilinda,israel wamejisheheni silaha za hatari na hata nuclear kuilinda ardhi wanayodai mungu wao kawapa.
israel wameua watu wengi gaza kuliko hamas ilivyoua waisrael kwa ajili ya kutetea taifa lao la kiyahudi,sio lazima waseme wazi kuwa wanapigana kwa jina la jehova,lakini huo ndo ukweli.
marekani wamekua wakiisaidia israel kuuwa maadui zake si kwa sababu tofauti zaidi ya dini,japo hawasemi.
wakristo wanaiunga mkono israel katika vita vyake kwa sababu ya dini japo hawasemi.
tatizo kubwa la waislamu si wanafiki,wanasema na hata wakifanya shambulio husema wazi we take responsibility,na hiyo ndo wakristo wanaitumia kama point ya ku discredit waislamu.
wanaweza nchi kama marekani kuanzisha mfano isis ili kuvuruga nchi adui wa israel kama syria,irag na wakawa wana carry misheni kwa jina la uislamu kumbe wale toplayer wa isis wamepata maelekezo toka mossad ama CIA.
 
flag2.gif
 
CIA helped Israel assassinate Hezbollah commander: Report.
The Central Intelligence Agency helped Israel¡¯s intelligence service, Mossad, to assassinate Imad Mughniyah, a high-ranking Hezbollah figure, on Feb. 12, 2008, a report says.
During an operation aided by the CIA, Mossad remotely detonated a bomb planted in the spare tire of a parked SUV in the Syrian capital of Damascus killing Mughniyah who was walking toward the vehicle.
According to a former US intelligence official, the CIA had been tracking Mughniyah¡®s movements prior to the operation and also helped build the bomb.
¡°The way it was set up, the US could object and call it off, but it could not execute,¡±The Washington Postquoted the anonymous official as saying.
According to the official, the US had tested the bomb repeatedly at a CIA facility in North Carolina to assess the potential blast area and insure it would not result in collateral damage.
¡°We probably blew up 25 bombs to make sure we got it right,¡± the intelligence official said.
The official also said that it was ¡°rigorous and tedious¡± to gain the authority to assassinate Mughniyah and that they had to ¡°have absolute confirmation that it was self-defense¡±.
The operation was finally approved by the attorney general, director of national intelligence, national security adviser and the Justice Department's Office of Legal Counsel, another former official said.
AT/GJH.

Huu ni ugaidi wa wazi lakini kwakua wanafanya cia ni ok.
 
  1. Kwa nini wanajiita Islamic State!!??
  2. wana mahusiano gani na Islam kama dini?
  3. wanatumia mahakama gani kutoa adhabu ya kuchinja mtu au vifungu gani vya sheria kumchinja mtu!?
  4. jamii ya kiislam ina maoni gani kwa hili suala?? duniani na hapa bongo shura za maulamaa zinasemaje!!??
  5. Israel wanapowapiga wapalestina wanalaani je hili linawahusu!?
  6. huyo mjapani ni mkristo?
  7. nini maoni ya ritz, mohd said, faiza, big show nk... mnalaani hili au mnaunga mkono?
  8. nasikia islamic state ni kitengo cha oic.. nini ukweli ktk hili!??

Huwa nachukia wanavyojiita islam state na mbaya zaidi vyombo vya habari nanvyo vinalitumia jina hilo like ni official name while linawajumuisha na waislam wasiounga mkono ugaidi huu wanaofanya.
 
Hoja ya kipuuzi sana hii. Hivi mtu kuamua kifi.rwa au kum.---- mtu kwa hiari ni jambo la maandamano? Unaweza kuniambia hao wanaochinjwa wanachinjwa kwa hiari yao? Kuweni na mioyo ya kiutu kidogo. Hebu fikiria watoto wa huyo mwandishi wakiona picha za baba yao kachinjwa wakati alikuwa yuko kazini kutoa habari za vita!
Sorry kwa lugha yangu, nimehamanika sana kwa upuuzi huu.

hakua kazini,alikwenda syria kujaribu kumwokoa rafiki yake haruna yukawa ambae alikua katekwa na hao isis,nae akaishia kutekwa.huyu alikua ni mwandishi by profeshen.
yukawa yeye alikua self appointed military consultant,alikua kaenda syria na akafungua private security company
 
Namimi nina hamu ya kujua majibu ya haya maswali.

mkuu hata nchi za kiislam wanapambana na kundi hili mfano tu falme za kiarabu ,iran syria ,iraq,saudi arabia n.k jamaa wapo kimaslahi ya kutawala na kuweka sharia kitu ambacho ni ngumu kwa kuwa katika nchi hizo zipo pia jamii zinazoamini imani nyingine kama ukristo.mfano wakurdi wa iraq na syria.
 
Waislam waandamane ili iweje?

kwa sababu bila hivyo ina maana mnawaunga mkono hao islamic state na boko haram wanaosema wanapigania uislam,mbona gazeti likichomwa uko ulaya au marekani,mnaandamana na kuchomwa makanisa ya Tz ambao ata hawausiki
 
Ongeza na hili: huyo Mjapani alufuata nini huko?

#Stolen from BBC

The video comes less than a week after the apparent beheading of another Japanese man, Haruna Yukawa.
Mr Goto, 47, a respected journalist known for his work covering the suffering of civilians in war zones, went to Syria in October, reportedly to try to secure Mr Yukawa's release.
 
Mkuu hili ni kundi la kigaidi ambalo dunia nzima ilipaswa kuungana kulitokomeza. ni kundi lenye falsafa ya ajabu kabisa. hata hivyo wakati fulani Marekani iliwahi mkomboa mateka wao kutoka kundi la Alkaeda kwa malipo. Nadhani Japan ingelipa hizo pesa kuliko kumwacha afanyiwe ukatili huo. Uhai lazima uokolewe kwa gharama zozote zile.

walitaka $$ 2m kwa pesa hiyo handreds kama sio thousands wangekufa afterwards. yaani kwa hao jamaa naona ni kuomba wasikukamate, hata japani wangelipa hiyo pesa wangemuua tu. sio watu hao.. they are savages..
 
Back
Top Bottom