Mateja wakifanya mjadala


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,858
Likes
2,310
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,858 2,310 280
Teja la 1. :Mwana hivi unakumbuka kwenye jiografia shuleni tulisoma Mrusi alikuwa wa kwanza kwenda space.

Teja la 2. :Kweli mwanangu umenikumbusha mbali,hivi unakumbuka pia U.S.A wa kwanza kwenda mwenzi?

Teja la 1; Nakumbuka sana mtu,kweli majamaa ni noma kwa ugunduzi

Teja la 3: Oyo masela acheni kuwasifia bure eti wamekuwa wa kwanza kwenda huko,mi nimeamua nitakuwa wa kwanza kwenda kwenye jua(sun)

Teja la 1.; mwana unatuzingua kwenye jua huwezi kwenda inachoma ile kishenzi.

Teja la 2; Mwana acha hizo kule lazima utaungua,naona bangi zimekuzidi

Teja la 3;Nye kweli vilaza,mi lazima nitaenda usiku wakati jua limezama najua sintaungua.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Hahahaha! Nzuri.
 
Ellie

Ellie

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
123
Likes
0
Points
0
Ellie

Ellie

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
123 0 0
Hah..haah..teh..teh..,hiyo imekaa poa mkuu
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,671
Likes
15,549
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,671 15,549 280
duh...kudadek...
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Teja la 1. :Mwana hivi unakumbuka kwenye jiografia shuleni tulisoma Mrusi alikuwa wa kwanza kwenda space.

Teja la 2. :Kweli mwanangu umenikumbusha mbali,hivi unakumbuka pia U.S.A wa kwanza kwenda mwenzi?

Teja la 1; Nakumbuka sana mtu,kweli majamaa ni noma kwa ugunduzi

Teja la 3: Oyo masela acheni kuwasifia bure eti wamekuwa wa kwanza kwenda huko,mi nimeamua nitakuwa wa kwanza kwenda kwenye jua(sun)

Teja la 1.; mwana unatuzingua kwenye jua huwezi kwenda inachoma ile kishenzi.

Teja la 2; Mwana acha hizo kule lazima utaungua,naona bangi zimekuzidi

Teja la 3;Nye kweli vilaza,mi lazima nitaenda usiku wakati jua limezama najua sintaungua.
Teh teh teh...
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
O.M.G,nashukuru hawezi kwenda huko kwani tungempoteza,hii makitu ipo......kama jina lako!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
hivi na aliyeuliza kwa nini jua haliwaki usiku wakati kuna giza ni teja ama ziro?
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,059
Likes
274
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,059 274 180
Duh mateja noma kweli. Teh teh teh.
 
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,601
Likes
11
Points
135
Mr.Professional

Mr.Professional

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,601 11 135
O.M.G. kumbe stimu zinasaidia watu kufikiri beyond ze box. Tija wa 3 kula kodo's wangu tukikutana we nidae Tsh. 500 ya unga wa leo
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 27 145
..Mkuu hizi zimetulia..tupia basi chengine naona kama unajipakulia tu ..
 

Forum statistics

Threads 1,236,477
Members 475,125
Posts 29,259,312