Matayarisho ya LONDON OLYMPIC 2012, Watanzania wako wapi???? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matayarisho ya LONDON OLYMPIC 2012, Watanzania wako wapi????

Discussion in 'Sports' started by Mama Mdogo, Jul 21, 2012.

  1. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,745
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Niko natazama mashindano ya riadha ya International Association of Athletics Federations (IAAF) yanayofanyika huko Monaco muda huu. Nawaona wanariadha wa Kenya, Africa Kusini, Nigrria, Ethiopia nk wanakimbia na kuruka na kushinda. Nakodoa macho sioni popote timu ya Tanzania!!! Wakenya wameshinda meter 1500 na 800. Are we serious na London Olympic??? Wenzetu wanajipima huko Monaco, wanariadha wetu 6 wakisimamiwa na viongozi 20 (ratio ya 1 to 3) wametulia hotelini London wana subiri miujiza ili washinde!!!! Tanzania ni zaidi ya ujuavyo!!!
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 977
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wenzetu wanajua ni nini wanafanya. Mi nafuatilia sana maandalizi ya wenzetu - katika programu ya Olympic games 2012, The Spirit of London - hadi roho inaniuma. Nadhani kuna haja ya kuwa na mipango maalumu yenye kutekelezeka kuhakikisha kuwa tunakuwa na uwakilishi mpana katika michezo husika. China ina wawakilishi wapatao 500 katika michezo hiyo sisi viongozi ndo wanakuwa kama wawakilishi wetu!!!!!
     
  3. Observer

    Observer Senior Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2006
    Messages: 104
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sio tuu Monaco ... Diamond league zote zilizowahi kufanyika sidhani kama kulishakuwa na mkimbiaji kutoka Tanzania

    Siku hizi ni nadra sana tena sana kukuta mashindano ya riadha kuna Mtanzania
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,540
    Likes Received: 1,774
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa aliaidi kwenye media,wakija na medali yeyote,atachoma vyeti vyake vyote.

    Nadhani anaendelea kuomba ivo mda huu.
     
  5. M

    Mauu Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama Mdogo, wala usiumize kichwa chako kuwafikiri hao watalii wetu. Wapo wanatalii tu huku, nimewaona juzi kati na matraksuit yao, mkuu wa msafara na makocha wameanza kutoka vitambi kwa hela zenu WADANGANYIKA. Tanzania zaidi ya uijuavyo
     
  6. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bi mdogo you have point, ule bosi wa olimpic alijikanyaga kanyaga kwenye vyombovya habari, anaonyesha dhahiri ana ana tumia ofisi yake isivyo,
     
  7. md4doctor2000

    md4doctor2000 JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 736
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
  8. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    anaitwa wilhelm gidabuday anamtuhumu filbert bayi kwa kufisadi pesa za olimpiki pia alikuwa anapinga kitendo cha bayi kuweka kambi za timu za olimpiki shuleni kwake kibaha
     
Loading...