MATATIZO YA HP PAVILION dv 2500


baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
515
Likes
17
Points
35
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
515 17 35
lap top yangu hp dv 2500 ilikuja na win Vista,nikatoa nikaweka win 7 pro.sasa nikiiwasha ama kuizima inatoa sauti kama ya ku click vile,pia nikiwa natumia wakati mwingine ina sleep bila sababu yeyote,tafadhali mwenye ujuzi anijibu
 
big-diamond

big-diamond

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
277
Likes
154
Points
60
big-diamond

big-diamond

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
277 154 60
lap top yangu hp dv 2500 ilikuja na win Vista,nikatoa nikaweka win 7 pro.sasa nikiiwasha ama kuizima inatoa sauti kama ya ku click vile,pia nikiwa natumia wakati mwingine ina sleep bila sababu yeyote,tafadhali mwenye ujuzi anijibu
Umejaribu kuangalia inachukua interval gani mpaka ku sleep? pia ni vema ukaangalia tatizo lolote kwenye cooling system yan feni yako inafanya kazi vizuri
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
1,000
Likes
5
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
1,000 5 0
kuna ki2 kama chime huwa kinalia vista au Win7 ikiwa inazima sijui kama ndo hyo sound unayosemea ila kama ni hyo ni default na sio tatizo..na inavosleep ni ww unaiacha mda mrefu bila kuitumia,unaifunga lid,au inasleep in the middle of tasks ukiwa unaitumia?
 
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
515
Likes
17
Points
35
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
515 17 35
nikiwa naitumia mara ghafla tu ina sleep,na nimecheki wala si katika interval sawa sometime baada ya saa 1 kuiwasha mara nyingine chini ya hapo,na nikicheki temperature huwa iko hot
 
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
608
Likes
607
Points
180
A

Abdallah M. Nassor

Verified Member
Joined Mar 20, 2008
608 607 180
hii brand ya HP ni bomu sana. mimi nilikuwa nayo ikaanza kusumbua kuwaka inawaka inazima mara kibao ndio inawaka. baadaye ikawa haiwaki kabisa. nikapeleka kwa mafundi wa hapa Bukoba wakachemka. nikaamua kuipeleka Kampala huko wasema kuwa chip ya Graphics imetengenezwa kutumika katika nchi za baridi hivyo katika nchi zetu hizi haiwezi kuhumili joto hivyo imekufa. wakaniambia niweke motherboard ingine. Nilikubali na sasa inapeta. cjui walinitapeli au vp!
 
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
515
Likes
17
Points
35
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
515 17 35
hilo pia lawezekana coz hata joto huwa kali sana wakati ina sleep,so ngoja nijaribu kuitumia ktk mazingira ya baridi nione itakuwaje,any way thanx for your help
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701