Matatizo kwa baadhi ya wanaume sasa basi


health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Likes
3
Points
33
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 3 33
REVIVE

Bidhaa hii imetengenezwa na mimea aina mbili ambayo ni Epim-edium na Gin-sen. Bidhaa hii inawasaidia sana wanaume kuamsha hisia za mapenzi na kudumisha msisimko.

KAZI YA REVIVE

  • Kuongeza libido(ashiki au nyege)
  • Kutibu impotence(mahanisi)
  • Kuongeza muda wa uhai wa mbegu za kiume zinapotoka nje, zinatakiwa ziishi katiak joto 37’’C.
  • Kuweka mwili katika hali ya hisia ya kawaida
  • Kutibu maumivu ya kiuno
  • Kuchelewa kumwaga mapema(kufika kileleni)
  • Kutibu kutanuka kwa kibofu cha mkojo na kuzuia uwezekano wa kupata saratani ya kibofu cha mkojo.
  • Inaimarisha usafirishaji wa damu mwilini
  • Pia inasaidia kwa wenye pressure ya kushuka
  • Kuboresha utendaji wa tendo la ndoa
Wengi wameshatumia na kuona uzuri wake na kuitolea sifa nzuri sana kutokana na matokeo yake.
Gharama yake ni Tsh 60500/- tu
Ukiihitaji hiyo usipate shida tunaweza kuwasiliana kwa namba 0776491294 pia unaweza kunitumia barua pepe. ishealthy@hotmail.com.
 

Attachments:

atubariki

atubariki

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2011
Messages
225
Likes
1
Points
33
atubariki

atubariki

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2011
225 1 33
Mie naomba niitumie kwanza ndo nilipe vipi mko tayari
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Likes
3
Points
33
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 3 33
Mie naomba niitumie kwanza ndo nilipe vipi mko tayari
Hiyo ni kutokana na kukosa imani au kutokuwa na shida? Usifanye mzaha bana watu wanahitaji msaada wa kiafya.
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Likes
3
Points
33
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 3 33
Ushatumia kaka? Ushuhuda tafadhali
WATU WENGI WALISHATUMIA NA WAKASHUKURU King'asti. KWA SASA WENGINE WANAULIZA MLIKUWA WAPI?????
HIYO NI KUTOKANA NA JINSI WALIVYOKUWA WAMEKATA TAMAA KUHUSU TATIZO LILILOKUWEPO IKIWA NI PAMOJA NA MATUMIZI YA DAWA MBALIMBALI BILA MAFANIKIO
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Tunaomba pia mtupe na madhara yake mana isije ndo ikawa htr
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Likes
3
Points
33
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 3 33
Tunaomba pia mtupe na madhara yake mana isije ndo ikawa htr
Usiwe na wasiwasi Eric. Hii haina madhara yoyote katika afya na wala siyo dawa. Imefanyiwa utafiti wa miaka 4000 hadi sasa inakubalika kutumika kwa kuzingatia vithibitisho vyote vya kiafya.
 
zethumb

zethumb

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
610
Likes
60
Points
45
zethumb

zethumb

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
610 60 45
Mnaibuka tuuu oooh wanaume wenye kutaka bao mbili bila kushuka..jamani tusidanganyane na midawa ya uchwara hiii...Baadae mtataka wanaume wasiwe wanashuka wakishapanda kwa madem zao...ni mwenda wa mabaooo tuuuu...Mapenz ni zaidi ya NGONO...
 
C

CAY

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
500
Likes
2
Points
35
C

CAY

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
500 2 35
Usiwe na wasiwasi Eric. Hii haina madhara yoyote katika afya na wala siyo dawa. Imefanyiwa utafiti wa miaka 4000 hadi sasa inakubalika kutumika kwa kuzingatia vithibitisho vyote vya kiafya.
Utafiti 4000yrs!Inabidi utuambie kama ni BC au AC
 
health

health

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
327
Likes
3
Points
33
health

health

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
327 3 33
Mnaibuka tuuu oooh wanaume wenye kutaka bao mbili bila kushuka..jamani tusidanganyane na midawa ya uchwara hiii...Baadae mtataka wanaume wasiwe wanashuka wakishapanda kwa madem zao...ni mwenda wa mabaooo tuuuu...Mapenz ni zaidi ya NGONO...
Huo ndiyo mtazamo wako zethumb.
 
Matata Mushkeli

Matata Mushkeli

Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
78
Likes
0
Points
0
Matata Mushkeli

Matata Mushkeli

Member
Joined Aug 1, 2012
78 0 0
Usiwe na wasiwasi Eric. Hii haina madhara yoyote katika afya na wala siyo dawa. Imefanyiwa utafiti wa miaka 4000 hadi sasa inakubalika kutumika kwa kuzingatia vithibitisho vyote vya kiafya.
wizi mtupu
 

Forum statistics

Threads 1,238,395
Members 475,954
Posts 29,319,093