Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo baada ya kuoa

Discussion in 'JF Doctor' started by azzurre, Nov 15, 2013.

  1. azzurre

    azzurre Member

    #1
    Nov 15, 2013
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    mimi nikijana wa kiume nimeoa hivi karibuni, lakini kabla ya kuoa nilikuwa naweza kufanya mapenzi vizuri (mwanamke hakuwa bikra) hadi mara tisa kwa masaa 24 lakini huwa nafika miezi (huwa sina tabia ya kusex kwa kipindi kifupi) ila tangu nioe nimeshindwa kufanya tendo la ndoa ume husima lakini nikisogea kwenye " K" huwa napoteza hamu yote mpaka huwa najiuliza nimekusudia kufanya nini (huyu mwanamke ni bikra) kwa io huwa ananihangaisha sana kitandani labda huwa ndio sababu ya kupoteza hamu, na jengine huyu mwanamke anajini huwa kila nnavyo jitahidi huwa kazi kubwa lakini hamna mafanikio ya kuingiza uume ktk "K".
    tumeenda kuombewa dua lakini bado tatizo halija tatuka
    kwa io naomba ushauri nifanye nini,
    please usicomment kihuni
     
  2. ngofa

    ngofa JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2013
    Joined: Jun 25, 2013
    Messages: 232
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unadhani hao uliokuwa unawachezea wamefurahi wewe kuoa?wameshakutengeneza
     
  3. azzurre

    azzurre Member

    #3
    Nov 15, 2013
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Mwanamke nilie fanya nae mapenzi nimmoja tu, tulikutana baada ya kuwa nimesha peleka posa na nilimueleza kwani yeye ndo alikuwa ananishawishi lakini anajua mpaka tarehe yangu ya kuoa na mpaka ivi sasa tunamawasiliano mazuri,
    na nilipoona nimekaa muda mrefu sijaweza kufanya nikamuhihitaji akaja kwangu nikafanya nae ila nilipunguwa sana uwezo mpaka na kamueleza hilo tatizo na akanishauri nitafute dawa
     
  4. ngofa

    ngofa JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2013
    Joined: Jun 25, 2013
    Messages: 232
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yani kwa akili yako ukaona huyo kahaba anaweza kukupa ushauri wa tatizo lako kwa mkeo?
     
  5. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 38,226
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    muulize huyo mwanamke mwingine alikufanya nini? me nilisikia huwaa wanachukua eti maniii ya mwanaume wanapeleka kwa waganga wanakufunga usiweze kwa mkeo ila me huwa siamini sana mambo ya kishirikina..... endelea kufanya maombi tu itasimama peke yake....
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2013
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 145
    dua si kwa ajili ya kutoa pepo bali ni kwa ajili ya kutaka baraka zaidi. Unahitaji kuombewa ili kutoa hilo jini. Lakini kuna dini fulani inadai kuna majini mazuri na mabaya......labda ucheck inawezekano hilo ni jini jema AKA - MUME MWENZAKO if you belong to that religion
     
  7. m

    mumak JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2013
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 529
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muangalie kichwani huwa anaweka sindano ktk nywele hususani wakatiwa...?
     
  8. conductor

    conductor JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2013
    Joined: May 29, 2013
    Messages: 430
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Una imani chafu.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Punguza papara , tuliza akiri
     
  10. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2013
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lengo la huyo mwanamke mwingine ni kuja kukutenganisha na mkeo na ukijathubutu ku do nae siku za mbeleni baba duh ! Hiyo ndo itakua kwa heri ya kuonana kwa mkeo
    pray hard it is a big temptation to touch
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Hapo hamna cha maombi, ni suala mtambuka tafuta nyanya chungu(ngogwe) na chemsha bila kuzimenya halafu kunywa na ule hio ndio dawa pekee. anayekuambia fanya maombi labda kama una jini Mahaba.
     
  12. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2013
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  13. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 38,226
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    St.Apolinary me nilijua ni dawa kwa wanawake tu kumbe hata kwa wanaume basi afanye ale asinye umbuka zaidi....
     
  14. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,786
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    shost umedhamiria kuandika ivi?
     
  15. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 38,226
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    ni vibaya kumbe? oh sikujua samahani...
     
  16. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2013
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,171
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha kisanga, mwanaume ukijisahau tu, wanachukua spe.m kwenye kitambaa cheupe................... matokeo yake ndiyo tatizo ta ndugu yetu!
     
  17. Kozo Okamoto

    Kozo Okamoto JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2013
    Joined: Oct 14, 2013
    Messages: 3,182
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    samahani bro,ulishawahi kuwa mwanachama wa chaputa au cwpt?
     
  18. Joel humphrey

    Joel humphrey Senior Member

    #18
    Nov 15, 2013
    Joined: Oct 22, 2013
    Messages: 185
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu unajua kujifariji, eti mkeo ni bikra...hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahh!!!!!!!. teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh , uuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Ok, sio mbaya lakini inawezekana machine yako imeloose mkuu maana ulikuwa unaitumia sana, umewahi kuona wapi used spare ikawekwa kwenye mashine mpya ?. Katafute used wenzako
     
  19. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2013
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,744
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Heee vipi tena mkuu?hii sio sehemu ya kumdhihaki mtu!!
     
  20. Mwarukuni

    Mwarukuni JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2013
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu nenda phamarcy,kanunue KY jelly uwe unajipaka kabla hujamwingilia mkeo...itasaidia uume kupenetrate kwa urahisi.