Mbasembase1970
JF-Expert Member
- Jun 11, 2015
- 6,057
- 4,608
Na wewe ulitaka CHADEMA waseme nini kama kisingizio cha kukimbiwa na wafuasi waoUlitaka waseme nini? Hayo ndiyo matumizi sahihi ya ruzuku?
Na wewe ulitaka CHADEMA waseme nini kama kisingizio cha kukimbiwa na wafuasi waoUlitaka waseme nini? Hayo ndiyo matumizi sahihi ya ruzuku?
Naona mnazidi kusogeza tu Mbele tarehe ya kufa CHADEMAChadema kinakufa rasmi October,2020
Kuna chama kilikua kinatisha kama NCCR?sasa hivi kina mbunge mmoja tu,anaomba muda wake uishe
Albert Einstein hawezi kutokea kondoaUmesoma jina la mwandishi mkuu?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Niwataje wachache Hili kundi wamo Akina Malisa,Salary slip,Mdude na Goliath Mfalamagoha.