Matabaka yanavyoitafuna CHADEMA na kuvuruga Ustawi wa chama chetu

Matabaka yanavyoitafuna CHADEMA na kuvuruga Ustawi wa chama chetu

Hayaaa! Kibwagizo sema "Baabaa Laoo!
CCM " Baabaa laao!
Magufuli "...........
SGR "........
Miundo mbinu ya barabara "........."
Madaraja juuu ya bahari na maziwa "....
Umeme bwawa la Nyerere "........"
Kufufua ATCL na ndege mpya ".......'
Nidhamu ya watumishi makazini "....."
Elimu bure ".........."
Kutokomeza wizi wa kutumia Silaa kupora mabenk "........."
Kutokomeza mtandao wa madawa ya kulevya ".......'
Kufufufu Reli kwenda Moshi, Tanga, na Arusha, "........"
Mafisadi kurejesha hela walizokwiba "....."
Mwendokasi hadi kibaha "........"
 
aisee kumbe wanaridhika na utendaji wa JPM ila huwa wanasubiri mpk katibu mkuu afanye ziara ndio wahamie, vipi katibu mkuu asipofanya ziara itakuaje?! na kwann wakija huko mnawarudishia vyeo vyao, kwani huko CCM hakuma watu wakugombea? kama sio makubaliano ya mkataba mnaoingia nao kbl hawajahama ni nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Labda katibu huwa anakuja kupokea kondoo waliopotea .Ila kuhusu vyeo sidhani kama ni makubaliano maana uchaguzi huwa unafanyika. Sina uhakika sana maana mimi sina chama bro nazungumzia kile ninacho kiona. Tatizo lenu mtu akisema ukweli mnasema ni CCM .Maana Mh Selasini mmeshasema ni CCM.
 
Wewe ni wakuonea huruma sababu hajitambuwi

Ungefikiria zaidi yafuatayo

1. Ukosefu wa ajira kwa ndugu na jamaa zako na watanzania kwa ujumla

2. Kupotea ama kuathilika mazao muhimu ya biashara kunavyo athili uchumi wa Taifa
Kahawa
Pamba
Tumbaku
Korosho
Asali no

3. Ubora wa Elimu na ubunifu nini mkakati wa Taifa katika uzalishaji wa Elimu bora.

4. Mahitaji ya katiba mpya bora ya Warioba

5. Tume huru ya uchaguzi

Nknk

Badala yake unaleta propaganda, unafiki ......

Haitakusaidia wewe mwenyewe
Watoto wako
Ndugu zako
Taifa la Tanzania

Jitafakari.
Wewe usilete habari ya tume huru hapa, wala tume ya warioba, hapa issue ni tabaka ndani ya chadema!!! Iko hivi... Niliwahi kusema siasa BIASHARA NZURI SANA ukiipatia.

Mbowee alipewa hii biashara na B.mkwe wake nakweli ameipatia.
Mbowee yupo kibiashara ndani ya siasa za chadema, hii inawafanya wale wanaoenda kichwa kichwa ndani ya chadema kupotea kama cyo kufukuzwa!! Mfano upo kwa zzk,tumbili,sumay,marehem chacha wangwee, nawengine wengi.

jiulize michango yakila mbunge anayokatwa kwa kila mwezi kuchangia chama.
Ruzuku ya chama
michango ya wahisani

Kiujumla mh Mbowe anatargert yake ndani ya miezi hii michache iliyobaki kumalizia bunge!
Anajua wazi nafasi pekee yakupiga hela nibunge hili linaloenda kuisha maana bunge lijalo hatakuwa nawabunge wakutosha km cyo kutokuwepo kabisa.

mbowee sasa amejikita kuchora michoro ya safari na shughuri za kutumia pesa (kupiga) ndani ya chama.

wale pangu pakavu ndo mnabaki mkiimbishwa peopleeeees! 🎤🎤😎😎😎 ikifuatiwa schoras ya TUME HURU,KATIBA MPYA,nakudai maridhiano.

mda huo kikundi kinachomsindikiza kikiimba MBOWEE TUVUSHE hahaha !!! Wengine wakitawazwa mtoni kuwa machifu wakisukuma!🤣🤣🤣🤣 nawatu na heshima zao wapo tu wanafuata!! Siasa nikuwa makini sana.

Baadae watu wanaambiwa kuandamana wakapigwe mabom wakati huo wala rudhuku wanakula bata na kuperekewa maic kutoa matamko, watoto wao wanasoma, wake zao wanakula viyoyozi maofsini.

mbowee unaua chama. Wanachama wa sasa cyo wakufuata mkumbo, viroba navyo havipo mlivyokuwa mnawapa vijana wanalewa na baadae kuandamana.

Nikweli usipoyaona ya Dr wilbrod slaa utayaona ya 30.
nawasilisha.
 
Kweli huna tofauti kunguni unajuafika siasa nchi hii zimeruhusiwa kwa chama cha mafisadi tu, ulitaka chadema wafanyaje?
Mbona Mh Zitto anazunguka mitaani kusikiliza na kuongea na wananchi? Mfano alienda soko la Tandale na wafanyabiashara wakamueleza hali ilivyongu kibiashara. Hizo ndizo siasa sio mpaka mpande majukuani au muandamane.
 
CCM inatumia ruzuku kununua wabunge na madiwani.
Akili yao matope kweli! Unahonga kumnunua mbunge halafu wapiga kura wake umewaacha alipotoka unakuwa umefanya nini?
Ushahidi wa jambo hilo in ule uchaguzi wa marudio, juhudi na nguvu iliyotumika kupora kura ili waliyemrudisha ashinde ndio kielelezo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo la mwanaume kuwa na DNA za kike ndo hizi zako sasa.Hayo yote unaongea ukiwa huna hata ushahidi.Imekuwa ngumu sana ninyi wasukuma kujenga hoja ndo maana mnadharaulika kuliko hata wamasai.Unataka kufananisha CDM na familia yako.Unadhani kuendesha chama na miundombinu yake ni sawa na kumpa mkeo buku nakumwambia baadae nataka wali na samaki.
Ungeweza ungenijibu yafuatayo.
1.Kwa nini watu wanachangishwa hela ya mwenge.
2.kwa nini wafanyakazi wanakatwa mapato na pesa hizo zinakwenda wap?
3.kwa nini serikali isiache kuwakata makato wafanyakazi (makato ya aina yoyote ile)
4.Kwa nini wanyonge wanalipishwa pesa(vitambulisho vya machinga).
5.Kwa nini wafanyabiashara wanalipa kodi?
6.Kwa nini kodi za wafanyabiashara zinatofautiana?
7.Kwa nini wabunge hawakatwi kodi?
9.Kwa nini ili uwe rais mpaka uwe mbunge kwanza au ujihusishe na siasa?
10.kwa nini hakuna mgombea binafsi chenye katiba ya nchi.?

Ukijibu hiyo assignment hapo juu kwa usahihi basi mambo ya CDM hayatokusumbua.Lakin kwa kuwa wewe ni q kilaza huwezi jibu.unataka Cheap popularity huku ukionesha ujinga wako na uchi wako hadharani.Hatutaki kuona uchi wako.
Wewe usilete habari ya tume huru hapa, wala tume ya warioba, hapa issue ni tabaka ndani ya chadema!!! Iko hivi... Niliwahi kusema siasa BIASHARA NZURI SANA ukiipatia.

Mbowee alipewa hii biashara na B.mkwe wake nakweli ameipatia.
Mbowee yupo kibiashara ndani ya siasa za chadema, hii inawafanya wale wanaoenda kichwa kichwa ndani ya chadema kupotea kama cyo kufukuzwa!! Mfano upo kwa zzk,tumbili,sumay,marehem chacha wangwee, nawengine wengi.

jiulize michango yakila mbunge anayokatwa kwa kila mwezi kuchangia chama.
Ruzuku ya chama
michango ya wahisani
KIUJUMLA mh mbowee anatargert yake ndani ya miezi hii michache iliyobaki kumalizia bunge!
Anajua wazi nafasi pekee yakupiga hela nibunge hili linaloenda kuisha maana bunge lijalo hatakuwa nawabunge wakutosha km cyo kutokuwepo kabisa.
mbowee sasa amejikita kuchora michoro ya safari na shughuri za kutumia pesa (kupiga) ndani ya chama.

wale pangu pakavu ndo mnabaki mkiimbishwa peopleeeees! [emoji441][emoji441][emoji41][emoji41][emoji41] ikifuatiwa schoras ya TUME HURU,KATIBA MPYA,nakudai maridhiano.
mda huo kikundi kinachomsindikiza kikiimba MBOWEE TUVUSHE hahaha !!! Wengine wakitawazwa mtoni kuwa machifu wakisukuma![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nawatu na heshima zao wapo tu wanafuata!! Siasa nikuwa makini sana.

Baadae watu wanaambiwa kuandamana wakapigwe mabom wakati huo wala rudhuku wanakula bata na kuperekewa maic kutoa matamko, watoto wao wanasoma, wake zao wanakula viyoyozi maofsini.
mbowee unaua chama. Wanachama wa sasa cyo wakufuata mkumbo, viroba navyo havipo mlivyokuwa mnawapa vijana wanalewa na baadae kuandamana.
Nikweli usipoyaona ya Dr wilbrod slaa utayaona ya 30.
nawasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sikutaka kumjibu asiyejuwa wanaoharibu misingi yote ndo yeye kawa kupe akijishibisha pembeni ya matumbo ya walio madarakani.
 
CDM haiwezi kuwa chama chako hata siku moja!
andika yako imekaa kinafiki kuonyesha wewe sio CDM ( cdm hakuna wanafiki)
Umeandika 'kiuharibifu' hivyo kuonyesha wewe ni 'ukoo wa wale waharibifu'
Kwa ufupi wewe ni 'mharibifu' kutoka 'ule ukoo' ulioamua kumkumbatia shetani badala ya Mungu.
 
Hizo ni porojo za lumumba tu hakuna cha maana umeongea tu lete hoja concrete ili zijadiliwe sio huo udaku wako
 
Ajabu ni kuwa bado ccm inakiogopa hadi kutumia tiss, polisi, RCs, DCs na NEC kupambana na chama kilichojifia
 
Tatizo mnaona matawi lakini nyote mnafahamu mzizi wa matatizo ni pale Lumumba na fitna zote hupikwa pale.

Kuijadili Chadema ni rahisi sana sababu mnauhakika wa usalama wenu bila kupotezwa wala kutekwa

Na kujadili mzizi hamuwezi isipokuwa kulalamikia yule ambaye kwenu mnyonge bila kujishughulisha na chanzo halisi cha tatizo

Mkuu tusadie kumkwamuwa Kabendera kwanza. Mliko mchomekea Mungu atalipa tu.
Wewe jamaa unaakili Sana,umeongea kweli mtupu.safi sana Bro.
 
Niliposoma heading nilijua kabisa kuwa kilichomo ndani ni upumbavu mtupu na ndivyo ilivyo. ILA kumbe unajua CDM ni chama cha 'ukombozi' dhidi ya unyanyasaji, dhuluma, uongo, gilba na ufisadi.
 
bmk,
Na siku zote siasa za uharakati si siasa za uongozi, maana uharakati hautengenezi viongozi bali wakosoa viongozi? CHADEMA imemudu kulalamika na sio kuonesha uongozi mbadala; hivyo endeleeni kutusaidia katika uharakati maana nalo ni muhimu, tatizo mnaziba mwanya wa vyama vya siasa kuibuka.
 
Niliposoma heading nilijua kabisa kuwa kilichomo ndani ni upumbavu mtupu na ndivyo ilivyo. ILA kumbe unajua CDM ni chama cha 'ukombozi' dhidi ya unyanyasaji, dhuluma, uongo, gilba na ufisadi.
Kisu kimegusa mfupa. Maana mlichota mavi chooni mkayaleta sebuleni.
 
bmk,

Karne hii bado CHADEMA inang'ang'ania "Siasa za UHARAKATI", badala ya "Siasa za SERA tekelezeki"! Hapo ndipo chanzo cha kuwa na makundi ndani ya chama.

Walionacho wanaendesha "Siasa za Uharakati" wakihujumu juhudi za Serikali za maendeleo ili wapate kiki kisiasa. Wasiokuwa nacho wanatumika kama "makarai" kufanikisha agenda binafsi za walionacho, hasa kuwaingiza madarakani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom