Mandla Jr.
JF-Expert Member
- Dec 15, 2013
- 3,098
- 631
kwani kila taarifa inayotukia hapa nchini lazima uwe nayo? kama unataka ukaione barua yake kwa macho nenda ukamuombe JK atakupatia.
Kwa nafasi yangu, nyingi huwa nazipata!! Ila hii sina.
kwani kila taarifa inayotukia hapa nchini lazima uwe nayo? kama unataka ukaione barua yake kwa macho nenda ukamuombe JK atakupatia.
Huna cha maana, kustaafu ni kustaafu zingine zote ni sababu.
Kifo ni kifo zinazobaki sababu.
Kwa majibu yako, kama hutanii, basi una matatizo ndugu yangu.bila shaka atakuwa ameshauriwa na WEREMA afuate mkondo alioufuata ili kuepuka kitanzi. sheria inaruhusu mtu kustaafu kwa manufaa ya umma baada ya kuwa kazini kwa muda wa miaka 15. nenda kasome sheria upya.
Sheria ya KUSTAAFU mnaijua sawasawa au mnabisha tu kibongobongo? Mtu akishafanya kazi kwa muda wa miaka 15 anaruhusiwa kustaafu na anastahili kupata pensheni yake kama kawaida. Mmeelewa?
Huna cha maana, kustaafu ni kustaafu zingine zote ni sababu.
Kifo ni kifo zinazobaki sababu.
halafu kuna mijitu humu inawatetea wezi kwa nguvu zao zote bila chembe ya aibu. tutaendelea kukamuliwa mpaka Yesu atakapokuja kutukomboa kwa mara ya pili.
CC MSALANI, mjepo, Agogwe, laiza, Chabruma, MwanaDiwani, gsu, FaizaFoxy, laki si pesa, lusungo, Ritz, Simiyu Yetu, et al.