Maswi asipodhibitiwa ataiharibu TRA

Maswi asipodhibitiwa ataiharibu TRA

Kashfa ya Ufisadi wa Escrow ni doa kubwa sana kwa Kiongozi na mtumishi wa Umma yeyote. Ubabe na visasi ni sehemu ya tabia ya Maswi achilia mbali kashfa ya Escrow.

Inakuwaje mtuhumiwa huyu na mbabe huyu anakabidhiwa idara muhimu ya kukusanya Fedha za Umma? Anapata wapi moral justice ya kusimamia uadilifu? Atamwambia nn mtumishi aliye chini yake juu ya rushwa na Ufisadi?

Hivi hakuna kabisa wataalamu wengine katika nchi hii?

Tusitarajie jipya kutoka kwa mtu huyu, zaidi ya kashfa, ubabe na visasi.

MH. RAIS MAGUFULI KAMA KWELI UNATAKA UFANISI KATIKA SERIKALI YAKO ZINGATIA HILI.

UKWELI HUU UTAKUMBUKWA.
Maswi piga kazi, kelele za chura zisikurudishe nyuma hata kidogo, watanzania wengi wanakutegemea sana utendaji wako, usimuonee wala usimuogope yeyote piga kazi tu!
 
Kashfa ya Ufisadi wa Escrow ni doa kubwa sana kwa Kiongozi na mtumishi wa Umma yeyote. Ubabe na visasi ni sehemu ya tabia ya Maswi achilia mbali kashfa ya Escrow.

Inakuwaje mtuhumiwa huyu na mbabe huyu anakabidhiwa idara muhimu ya kukusanya Fedha za Umma? Anapata wapi moral justice ya kusimamia uadilifu? Atamwambia nn mtumishi aliye chini yake juu ya rushwa na Ufisadi?

Hivi hakuna kabisa wataalamu wengine katika nchi hii?

Tusitarajie jipya kutoka kwa mtu huyu, zaidi ya kashfa, ubabe na visasi.

MH. RAIS MAGUFULI KAMA KWELI UNATAKA UFANISI KATIKA SERIKALI YAKO ZINGATIA HILI.

UKWELI HUU UTAKUMBUKWA.

Huyu ndugu si mtuhumiwa tena, uchunguzi ulishafianyika na kama inavyotakiwa watuhumiwa aidha husafishwa au kupatikana na hatia, huyu pamoja na Muhongo hawakupatikana na hatia, hii ni rekodi iliyopo bungeni, (ansadi). Sasa uondoe (withdraw) hiyo kauli ili mambo yawe sawa bila kuwa emotional.

Tena, huyu ndubu ni kaimu naibu kamishna, yaani, kwanza yupo kwenye majaribio, hajahakikishwa (confirmed) katika hiyo nafasi, lakini, ni naibu kamishna mkuu, kamishana mkuu yupo! sasa ataiharibu vipi kwa nafasi ya number 2?

Kuhusu ubabe, yaweza kuwa ni hisia au mazingira yaliyopelekea wewe kuhitimisha hayo, kumbuka kwamba hawa wenye nafasi kubwa wanapewa malengo mahsusi ambayo wanatakiwa kuyatekeleza bila mikwamo, sasa kama alikuwa anasukumwa kufanya jambo na bosi wake usitegemee atakuwa compromizing.

Watu wengine wa kufanya hayo majukumu wapo lakini huyu ameonekana ana special features ambazo mheshimiwa rais anazitaka, na alifanya kazi nzuri sana TAMISEMI na Nishati na madini, achana na maamuzi ya siasa mbaya zilizo muwajibisha, kiutendaji, not many can match his performance.
 
Mmeisha anza, sisi lengu letu ni kukusanya up to 2trillion shs.kwa mwezi basi, ndio kipimo chake ila hayo mengine utaonekana unalialia tu.
vipi bado unasimamia andiko lako ?
 
W
Wala sitoki povu na wala siwezi kuoa mtu wa kaskazini. ..na bahati mbaya hata akidondosha nikimuita asiposikia naokota na kupeleka kituo cha polisi kama FOUND PROPERTY..Hawajui mapenzi kiu kweli ni MAGOGO TU
Back to the topic......Wa kaskazini walijiona nchi hii wana HATI MILIKI NAYO..POPOTE ANAPOKUWEPO MMOJA HUITANA NA KUTANGULIZA KUJUA NA KAMA UKOO WA MFALME VILE
Sifurahishwi jinsi wanavyo undermine wenzao makazini...wanapaswa kupungua sana kwenye sekta RASMI hasa vyeo vya kutoa maamuzi....KAMA KUNA WATU AMBAO WANGEKUWA NA TABIA HIYO YA UPENDELEO NI WATU WA MARA..LKN ANGALIA JINSI WASIVYO WABAGUZI NA WALA HAWAPENDELEANI HATA KAMA KABILA YAKE YUKO POSITION NZURI
Kama na ww ni wa huko Jifunzeni sana kuwa mingled na wengine na msiwe na ukaskazini...utawaponza sana huo
Ndo maana hata MWL NYERERE HAYATI alijua hilo na kutaja baadhi ya makabila...anyway niishie hapo ila jiangalieni sana
E kilaza tu, na nyie magharibi fanyeni hivo hivo, acha wivu, umekalia majungu tu, waache watu wafanye kazi.
 
makubwa ,Maswi pole yako,maana unakuwa affected kisaikolojia tokea escrow mpaka leo,pole baba Mungu akutie nguvu maana si kwa kushushwa cheo namna hii ndani ya less than one month
 
Kashfa ya Ufisadi wa Escrow ni doa kubwa sana kwa Kiongozi na mtumishi wa Umma yeyote. Ubabe na visasi ni sehemu ya tabia ya Maswi achilia mbali kashfa ya Escrow.

Inakuwaje mtuhumiwa huyu na mbabe huyu anakabidhiwa idara muhimu ya kukusanya Fedha za Umma? Anapata wapi moral justice ya kusimamia uadilifu? Atamwambia nn mtumishi aliye chini yake juu ya rushwa na Ufisadi?

Hivi hakuna kabisa wataalamu wengine katika nchi hii?

Tusitarajie jipya kutoka kwa mtu huyu, zaidi ya kashfa, ubabe na visasi.

MH. RAIS MAGUFULI KAMA KWELI UNATAKA UFANISI KATIKA SERIKALI YAKO ZINGATIA HILI.

UKWELI HUU UTAKUMBUKWA.
Hivi wataalamu ni Maswi tu? Si angebaki Dar es Salaam kuliko kuwa peripatetic?
 
Maswi piga kazi, kelele za chura zisikurudishe nyuma hata kidogo, watanzania wengi wanakutegemea sana utendaji wako, usimuonee wala usimuogope yeyote piga kazi tu!

Kuna watu si wapiga makelele humu JF na wala post zao huwa si za kisiasa ila mwisho wa siku huwa nabaki nashangaa! Fatilia posts za mwanzisha huu uzi! Ni mmoja kati ya hao!
 
Kashfa ya Ufisadi wa Escrow ni doa kubwa sana kwa Kiongozi na mtumishi wa Umma yeyote. Ubabe na visasi ni sehemu ya tabia ya Maswi achilia mbali kashfa ya Escrow.

Inakuwaje mtuhumiwa huyu na mbabe huyu anakabidhiwa idara muhimu ya kukusanya Fedha za Umma? Anapata wapi moral justice ya kusimamia uadilifu? Atamwambia nn mtumishi aliye chini yake juu ya rushwa na Ufisadi?

Hivi hakuna kabisa wataalamu wengine katika nchi hii?

Tusitarajie jipya kutoka kwa mtu huyu, zaidi ya kashfa, ubabe na visasi.

MH. RAIS MAGUFULI KAMA KWELI UNATAKA UFANISI KATIKA SERIKALI YAKO ZINGATIA HILI.

UKWELI HUU UTAKUMBUKWA.
Ni kweli na sasa yamekuwa
 
Back
Top Bottom