Maswi asipodhibitiwa ataiharibu TRA

Maswi asipodhibitiwa ataiharibu TRA

Kabisa mkuu. Majitu Kama yanatamani ardhi ipasuke iwameze. Hamna ujanja ujanja sasa hivi. Ni kazi tu ndio itapima UTU na UZALENDO. Yaani sijui kwa nini hao jamaa wa kaskazini Wanafikiri wao ni bora kuliko Watanzania wengine.
Mtandao ndo ulileta yote haya na Tayari utakufa kifo cha mende
Yani hawa Kenge walidominate kila sehem..Polisi...TISS TRA..ndo mzee wa kujinyea alikuw na access na taarifa za serikalink
Huo mtandao nakwambia ni miaka chini ya miwili inaisha hadi mashinani...Ukweli nchi ilioza na cha ajabu akina MACHACHE wakawa wanatumia pesa zao kuwarubuni akina KAFULILA kutimiza matakwa yao
MWACHE MUNGU AITWE MUNGU!!!!!
 
Maswi ni mchapakazi alikuwa RAS wa manyara baada ya ile kashfa ni muda mfupi aliokaa Babati lakini matokee y alikuwa makubwa kinyume na nilivyokuwa nasikia
 
Kama kweli maghufuli anataka kukemea ufisadi na rushwa amtimue maswi TRA. nje ya hapo ni maigizo...
 
Maswi ni mchapakazi alikuwa RAS wa manyara baada ya ile kashfa ni muda mfupi aliokaa Babati lakini matokee y alikuwa makubwa kinyume na nilivyokuwa nasikia
maswi hasafishiki kamwe. maghufuli anajiangusha mwenyewe kwa kumkumbatia maswi....
 
mmmkme vipi mwenzetu mbona povu linakutoka?Wa kaskazini walikunyang'anya mke nini
 
Hivi ile kashifa ya kuwaonga wabunge kusudi wapitishe bajeti ya wizara yake iliishia wapi?
 
Hivi ile kashifa ya kuwaonga wabunge kusudi wapitishe bajeti ya wizara yake iliishia wapi?
Yeye alifuata maelekezo kutoka kwa wakubwa zake kikazi. Kama una taarifa na ushahidi tofauti nenda mahakamani mkuu.
 
Kashfa ya Ufisadi wa Escrow ni doa kubwa sana kwa Kiongozi na mtumishi wa Umma yeyote. Ubabe na visasi ni sehemu ya tabia ya Maswi achilia mbali kashfa ya Escrow. Inakuwaje mtuhumiwa huyu na mbabe huyu anakabidhiwa idara muhimu ya kukusanya Fedha za Umma? Anapata wapi moral justice ya kusimamia uadilifu? Atamwambia nn mtumishi aliye chini yake juu ya rushwa na Ufisadi?

Hivi hakuna kabisa wataalamu wengine katika nchi hii?

Tusitarajie jipya kutoka kwa mtu huyu, zaidi ya kashfa, ubabe na visasi.

MH. RAIS MAGUFULI KAMA KWELI UNATAKA UFANISI KATIKA SERIKALI YAKO ZINGATIA HILI.

UKWELI HUU UTAKUMBUKWA.
mzeee mengi shikamoo umesikika baba
 
Upuzi mwingine bwana sio at a wakuletwa uku mida ya kazi hii porojo huko kwenye coffee committee
 
mmmkme vipi mwenzetu mbona povu linakutoka?Wa kaskazini walikunyang'anya mke nini
Wala sitoki povu na wala siwezi kuoa mtu wa kaskazini. ..na bahati mbaya hata akidondosha nikimuita asiposikia naokota na kupeleka kituo cha polisi kama FOUND PROPERTY..Hawajui mapenzi kiu kweli ni MAGOGO TU
Back to the topic......Wa kaskazini walijiona nchi hii wana HATI MILIKI NAYO..POPOTE ANAPOKUWEPO MMOJA HUITANA NA KUTANGULIZA KUJUA NA KAMA UKOO WA MFALME VILE
Sifurahishwi jinsi wanavyo undermine wenzao makazini...wanapaswa kupungua sana kwenye sekta RASMI hasa vyeo vya kutoa maamuzi....KAMA KUNA WATU AMBAO WANGEKUWA NA TABIA HIYO YA UPENDELEO NI WATU WA MARA..LKN ANGALIA JINSI WASIVYO WABAGUZI NA WALA HAWAPENDELEANI HATA KAMA KABILA YAKE YUKO POSITION NZURI
Kama na ww ni wa huko Jifunzeni sana kuwa mingled na wengine na msiwe na ukaskazini...utawaponza sana huo
Ndo maana hata MWL NYERERE HAYATI alijua hilo na kutaja baadhi ya makabila...anyway niishie hapo ila jiangalieni sana
 
Ni uelewa tu, tume ya maadili ilifanya uchunguzi wa kina na kugundua kwamba Maswi hakuhusika na kashfa ya escrow. na hata katika list ya watu waliopata mgao yeye hakuwemo, kwa nini apate adhabu. Haiwezekani mtu awe mhalifu kwa tuhuma, na kama ikibainika hakuhusika ni kwa nini aadhibiwe. Chuku binafsi tuzisipe nafasi kwa manufaa ya nchi yetu.

TAKUKURU ilichunguza issue ya RICHMOND na kudhibitisha pasi na shaka kuwa Edo Lowassa hakuhusika na rushwa wala jinai ya aina yeyote katika Richmond.

Kwa nini siku hizi CCM na mwenyekiti wenu ndo mmebeba bango la Richmond na kumpakazia Kamanda Lowassa!!???
 
Ni uelewa tu, tume ya maadili ilifanya uchunguzi wa kina na kugundua kwamba Maswi hakuhusika na kashfa ya escrow. na hata katika list ya watu waliopata mgao yeye hakuwemo, kwa nini apate adhabu. Haiwezekani mtu awe mhalifu kwa tuhuma, na kama ikibainika hakuhusika ni kwa nini aadhibiwe. Chuku binafsi tuzisipe nafasi kwa manufaa ya nchi yetu.
Wait a minute! Tume ya maadili ipi? Tume hiyo unauoiita ya maadili ni clap na sehemu ya matumizi mabaya ya fedha za umma. Hata chenge mzee wa visenti aliwaambia walipomuita kumhoji kuwa ninyi ni cha mtoto hamna uwezo huo, uchafu ni uchafu hata kama umetiliwa mashaka tu hufai kuendelea ku-serve in public office

Mimi binafsi sikubaliani na magufuli juu ya uteuzi wa huyo mtu na wengine kama prof muhongo na wenzake majina mnawajua ambao tulisha wajadili kwenye thread nyingi tu humu JF. Nyie mnaoshabikia humu eti jembe nina wasiwasi na viwango vyenu vya elimu na uelewa wa maadili ya uongozi.

Katika nchi inayofuata sheria na miiko ya utumishi wa umma haiwezekeni na wala haingii akili ni kwa Mtu au watu waliothibitishwa na vyombo kama;Bunge,Takukuru na CAG
Kuwa wamehusika na ubadhirifu, rushwa na matumizi mabaya ya ofisi na kuthibitishwa beyond no doubt na baadhi yao wakalazimika kuachia nyadhifa zao kwa tuhuma hizo leo hii tunawateua kushika nyadhifa aidha hizo hizo au nyingine kubwa sehemu nyingine! This is unspeakable.

Halafu mnadiriki kusema eti ni JEMBE! REAL! IS THIS SOME KIND OF A JOKE! hivi kweli magufuli au serikali inapeleka picha gani kwa wananchi! au ile kamati ya bunge (off course bunge lenyewe) kama mhimili wa serikali, CAG na Takukuru! .

Kama rais anaamini kuwa wote acha huyo wa kodi hawakua na hatia hiyo guts ya kuwafanya wasafi na kuwa appoint imethibitishwa wapi na chombo cha kisheria na umma (general public ) ikaambiwa kuwa hawa hawana hatia na baadala yake wenye hatia ni so and so na halafu sheria ikachukua mkondo wake! WHERE AND WHEN? CAN SOMEBODY EXPLAIN! . Ni tume juu ya tume, kamati juu ya kamati, uchunguzi juu ya uchunguzi then inaishia hewani, na ku register scandal baada ya scandal lakini hakuna matokeo chanya yoyote. Watawala wanaendelea kuneemeka watawaliwa wanaishia kulalama life goes on.

Mwl nyerere katika one of his hotuba alitoa mfano wa waziri mmoja huko uingereza kama si kosei alishutumiwa kutembea na changu doa na baada ya kuandikwa sana akajiuzuru na kumuandikia waziri mkuu barua na according to mwl nyerere yule waziri mkuu hata hakumjibu yeye aliteua tu waziri mwingine. MORAL OF THE LESSON ni kwamba unapokua mtumishi wa umma haswa nafasi kuu zenye kuamua mustakabali wa nchi kuna miiko ambayo ukiiivunja inakuondolea sifa ya kuwa kiongozi. HUFAI

Nawasilisha nitarudi tena.
 
Kashfa ya Ufisadi wa Escrow ni doa kubwa sana kwa Kiongozi na mtumishi wa Umma yeyote. Ubabe na visasi ni sehemu ya tabia ya Maswi achilia mbali kashfa ya Escrow. Inakuwaje mtuhumiwa huyu na mbabe huyu anakabidhiwa idara muhimu ya kukusanya Fedha za Umma? Anapata wapi moral justice ya kusimamia uadilifu? Atamwambia nn mtumishi aliye chini yake juu ya rushwa na Ufisadi?

Hivi hakuna kabisa wataalamu wengine katika nchi hii?

Tusitarajie jipya kutoka kwa mtu huyu, zaidi ya kashfa, ubabe na visasi.

MH. RAIS MAGUFULI KAMA KWELI UNATAKA UFANISI KATIKA SERIKALI YAKO ZINGATIA HILI.

UKWELI HUU UTAKUMBUKWA.
Lowassa na Maswi nani fisadi?. Wote watuhumiwa tu. Ajabu Lowassa mlitaka kumfanya mkuu wa nchi hilo hakuona kuwa ni mwiba kwa maendeleo ya taifa lakini la Maswi mnaona ni mkuki kwa maendeleo ya taifa.
Hata hivyo kama unaushahidi kuhusu ufisadi wa Maswi peleka mahakamani.
 
Unafiki na chuki za kisiasa, kwendeni zenu, toeni banzi machoni mwenu kwanza ndipo muunyoshe kidole adui yenu. Acheni unafiki.
 
Back
Top Bottom