Mimi niliambiwa hii..eti zeruzeru hawafi wanapaa mbinguni..nikaamini
Utoto shida et zamani ukiweka sindano au wembe kwenye njia ya treni, tren inaanguka..ila baadaye ikawekewa sumaku ya kuvuta sindano na nyembe!!
Nakumbuka wakati huo wa utoto tunadanganyana kuwa ukimsema vibaya Nyerere hata ukiwa chumbani yeye anakusikia kwake Msasani, nikawa naamini Nyerere ni mchawi kuliko wachawi wote Tz.
nilikuwa nikiona magari madogo naamini sikumoja nayo yatakuwa makubwa
Mimi kuna vitu vingi. 1. nilikua nikijiuliza hivi nitapataje uhakika kuwa mtu au watu flani wanaendelea kuwepo vile vile kama walivyo wakati siwaangalii. Nilihisi nikiona mtu halafu nigeuke anaweza akawa kabadilika na hayuko vile tena, sasa nitaprove vipi kuwa mama ana baki kuwa mama hata mda ambao simwoni!
Nilikua sipendi kula na nikawa nalazimishwa sana, nikatengeneza idea kua hawa watu labda wanataka ninenenpe ili wanile, maana sikuona faida kwao ni nini ya hadi kunichpa nile eti!
Hahaha kwa sababu yanakuwa kama binadamu?duh uliwaza mbali
Mimi nilijuaga mtoto analetwa na meli kubwa, siku ikija basi wazazi wanaenda kuchagua mtoto
Nilikuwa cfikirii ata siku 1 km baba anakosa ela!
Mimi niliambiwa hii..eti zeruzeru hawafi wanapaa mbinguni..nikaamini
Utoto shida et zamani ukiweka sindano au wembe kwenye njia ya treni, tren inaanguka..ila baadaye ikawekewa sumaku ya kuvuta sindano na nyembe!!
- mimi nilikuwa nikiwaskia big boys wakizungumzia kumkojole msichana, nilikuwa nadhani mkojo huu huu wa kawaida! sasa nikawa najiuliza msichana akishakojolewa, tena kwa wingi wa mkojo, huwa unaenda wapi? matakoni ama tumboni!
- mimi nilikuwa naamini, tukisafiri ile miti nayo inasafiri kwa kurudi nyuma!
Mi nilifikiri barua zinatoka posta moja hadi nyingine kwa kupitia kwenya bomba kuubwa lililochimbiwa ardhini.