Maswali yalioninyima usingizi nilipokua mtoto


Hukuwahi kujiuliza pesa inapatikana wapi
 

Pesa haikua kitu cha ajabu kwangu enzi hizo
 

hilo #2 umeshapata jibu..
 

"Kufanya matusi" am rolling hahahaha
 
Mi nilikua nikiona mgonjwa ana badenji natoka ndukiiii

Nilikua nikiumwa sipendii kujuliwa halii yaan sipend kuulizwa ( unaendeleaje,vipi hali yako?? Wakija wageni najificha lo
 
1.mimi nilijiuliza saana kuhusu kioo,nilidhani ni watu 2 sasa nikigusa upande wa nyuma wa kioo nakuta hewa tu.2. kwa nini baba analala na mama tu3. Mbinguni kuna raha,nilikua najiuliza raha hiyo ni zaidi ya kucheza sundayschool, au kula pilau

Hiyo namba mbili hata mwanangu huwa inamsumbua sana. Huwa ananiomba sana kulala naye, sasa siku moja akang'ang'ania kweli - mumy may I sleep with you" si unajua tena watoto wa english medium. Nikamwambia no baby you are now too big to sleep with me. Basi akashangaa akaniuliza - but why dady is too big than me but he is sleeping with you everyday. sikumbuki hata nilimjibu nini.
 
Utoto shida et zamani ukiweka sindano au wembe kwenye njia ya treni, tren inaanguka..ila baadaye ikawekewa sumaku ya kuvuta sindano na nyembe!!

Hii tulikuwa tunadanganyana sana aagh hivi sijui nani alianzisha!! Nimeamini sana hiyo kitu enzi zile
 
siku moja nikiwa na mama mahali kwa rafk ake,kukawa na dalili ya mvua,mama akanambia kimbia nyumban mvua inakuja,basi nikaanza kukimbia,sijafika home mvua ikaanza,sasa on way to home kukawa na kidimbwi cha maji barabarani nilipofika pale kuchungulia hv nikaona ina reflect anga,so mi nikajua ni shimo reeeeeeeeeefu saaaana,basi nikawa nalia tu pale nimeshindwa kuvuka,mama kufika nikaona anaingia tu heeeeeeeh nilipigwa butwaa mbona hazami? hadi leo huwa nacheka tu nikikumbuka
 

ha ha ha mkuu ulitisha aisee!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…