Maswali ya watoto bwana. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali ya watoto bwana.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by The great R, Jul 8, 2011.

  1. The great R

    The great R Senior Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi unamjibu vipi mtoto wako au yeyote wa umri wa miaka kuanzia 3 hadi may be 10, anapokuuliza mtoto mchanga anatoka wapi.
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Watoto wa siku hiz wanajua kila kitu tofauti na zamani. Hujawahi kuona mtoto wa kike wa kazazi hiki akicheza kuwa anajifungua?Kids are funny.

    Enzi zetu unaambiwa mtoto kanunuliwa na unaamini lol.
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli watoto wa umri huo wana maswali sana hasa kuanzia miaka 3-5. Akikuuliza swali kama hilo unamwambia anatoka kwa Mungu na hata wewe umetoka kwa Mungu
     
  4. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muhimu ni kuepuka kumdanganya. Wakati mwingine mtoto anataka kulinganisha jibu lako na lingine alilopata mahali pengine, ukimdanganya baadaye akijua kwamba ulimdanganya atakosa imani nawe. Vile vile hakuna sababu ya kumfafanulia kwa kirefu. Waweza tu kujibu kwamba wanazaliwa, sio lazima ufafanue wanazaliwaje. Akiuliza wanazaliwaje, mwambie akikua ataelewa. Ila kwa mtoto wa umri kuanzia miaka 8, anajua kila kitu, anafaa kuanza kupata elimu ya uzazi. Utafiti umeonesha hivyo.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    katoka kwa Mungu au kanunuliwa
     
Loading...