Tairus
JF-Expert Member
- Mar 13, 2013
- 680
- 1,068
Utangulizi.
Tunafunga mwaka watu tukiwa na mambo mengi kichwani guess what muda wa kucheka sasa.
Unachotakiwa kufanya ni kumtag mtu wako aje na akija utamuliza maswali yote ungependa kumuuliza kabla mwak huu haujaisha wadau tutakusapot kama kawaida.
Note sio maswali yote yanajibika mfano Tairus unafanya kazi wap?huo ni udukuz[emoji28][emoji28]
Tunafunga mwaka watu tukiwa na mambo mengi kichwani guess what muda wa kucheka sasa.
Unachotakiwa kufanya ni kumtag mtu wako aje na akija utamuliza maswali yote ungependa kumuuliza kabla mwak huu haujaisha wadau tutakusapot kama kawaida.
Note sio maswali yote yanajibika mfano Tairus unafanya kazi wap?huo ni udukuz[emoji28][emoji28]