Maswali matano muhimu kuhusu Rais Magufuli

Maswali matano muhimu kuhusu Rais Magufuli

KISHADA

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Posts
2,226
Reaction score
3,293
Nawasalimu wote ,
Naomba niulize maswali kama ifuatavyo.

1. Katika kipindi hiki cha kuelekea miaka miwili ya kuwa madarakani Rais Magufuli. Je, mnaridhishwa na hali ya kiuchumi, kisiasa na kijamii hapa Tanzania ?

2. Rais Magufuli amekuwa akishutumiwa na upinzani na asasi za kiraia kwa kuminya demokrasia na uhuru wa kujieleza. Je, mnakubaliana na kauli hizi ?

3.Kuna matukio mengi ya uvunjifu wa amani hapa Tanzania, ambapo baadhi ya watu wamepoteza maisha, kuumizwa na kusumbuliwa na kuelekezewa kidole utawala wa JPM. Je, mnadhani ni sahihi kumuhusisha Rais na utawala wake na kile kinachoendelea ?

4. Kuna viashiria vya kugawanyika kwa watanzania kutokana na mwenendo wa mambo yalivyo hapa Tanzania kuanzia kwa wanasiasa, bungeni na hata wafanyabiashara. Je, wakati haujafika kwa rais JPM kuleta suluhu ya Kitaifa ?

5. Rais JPM analaumiwa kwa kutoa hadharani maneno ya kuudhi na kushindwa kuchagua maneno kutokana na uhalisia wa mambo ambapo anatuhumiwa kulipasua Taifa na kuleta msuguano usio na umuhimu. Je, mnadhani shutuma hizi ni sahihi ?


Naomba mjibu maswali hayo kwa kadri mnavyoweza ili Watanzania waweze kupima maoni yenu.


Kishada.
 
Naomba tujielekeze kujibu hayo maswali.
 
1. Hali ya kiuchumi na kijamii inaridhisha, kuhusu hali ya siasa watanzania hawaitaji siasa bali maendeleo

2. Wapinzani kila siku ni watu wa kushutumu mana hata kikwete walisema ni dhaifu na walisema wanaitaji mtu mwenye maamuzi magumu, kuhusu demokrasia na uhuru wa kujieleza bila maendeleo havina maana

3. Uvunjivu wa amani haujaanza leo, unakumbuka sumu walizopewa Mwandosya na Mwakyembe je ni Magufuli aliwapa? Kung'olewa kucha na meno kwa Ulimboka je ni Magufuli alifanya?

4. Hakuna watanzania waliogawanyika kisiasa, bungeni au wafanyabiashara sababu serikali ya Magufuli inawahudumia wananchi wote sawa bila kuangalia vyama, biashara au uwakilishi bungeni

5. Rais Magufuli ni mkweli na ni jasiri hivyo anaongea maneno yale hadharani ili wabadhirifu wa mali waelewe na waache ujinga.
Na ndio maana akasema KAZI TU.

Hivyo nakushauri acha propaganda na mawazo yako mgando.
Watanzania ni watu wavivu sana wakipewa kiongozi mzembe hii inchi yote itakuja gawanywa vipande na mabepari nacsababu Rais Magufuli anapigania nchi yake watanzania tunatakiwa kumuunga mkono kwa moyo mmoja kwa manufaa yataifa.

Hii demokrasia tunayoililia ndio waliyoitaka Libya n.k

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu kishada mh raisi yupo vizuri katika utendaji wake kwa sisi wanyonge no tegemeo letu kubwa hizi kelele zinazotoka in maumivu wanayopata wahujumu uchumi,mafisadi na wajanja wajanja wachache, upinzani n watu wasiojielewa muda wote ni kulia lia bila sababu za msingi wamekosa itikadi inayowaongoza kipindi kile ilikua mapambano dhidi ya ufisadi mh Raisi kalisimamia ili haswa wamekosa hoja wamebaki kukimbilia mahakamani mbaya zaidi wamebeba fisadi kuu
 
Nyie ndio mmetufikisha hapa si mlisema hamtaki lege lege sasa vyuma vimekaza no kwenda kunywa chai mna sema vitisho mpaka miaka mitano iishe mmeshaona nyota za pinki
 
1. Hali ya kiuchumi na kijamii inaridhisha, kuhusu hali ya siasa watanzania hawaitaji siasa bali maendeleo

2. Wapinzani kila siku ni watu wa kushutumu mana hata kikwete walisema ni dhaifu na walisema wanaitaji mtu mwenye maamuzi magumu, kuhusu demokrasia na uhuru wa kujieleza bila maendeleo havina maana

3. Uvunjivu wa amani haujaanza leo, unakumbuka sumu walizopewa Mwandosya na Mwakyembe je ni Magufuli aliwapa? Kung'olewa kucha na meno kwa Ulimboka je ni Magufuli alifanya?

4. Hakuna watanzania waliogawanyika kisiasa, bungeni au wafanyabiashara sababu serikali ya Magufuli inawahudumia wananchi wote sawa bila kuangalia vyama, biashara au uwakilishi bungeni

5. Rais Magufuli ni mkweli na ni jasiri hivyo anaongea maneno yale hadharani ili wabadhirifu wa mali waelewe na waache ujinga.
Na ndio maana akasema KAZI TU.

Hivyo nakushauri acha propaganda na mawazo yako mgando.
Watanzania ni watu wavivu sana wakipewa kiongozi mzembe hii inchi yote itakuja gawanywa vipande na mabepari nacsababu Rais Magufuli anapigania nchi yake watanzania tunatakiwa kumuunga mkono kwa moyo mmoja kwa manufaa yataifa.

Hii demokrasia tunayoililia ndio waliyoitaka Libya n.k

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo kwa majibu yako , Siasa hii iliyopo ndio inapaswa kuwepo sio ? kwa sababu watanzania hawahitaji siasa lakini vyama vipo kikatiba hapa inakuwaje.

Kwa ufupi unaridhishwa.
 
Mkuu kishada mh raisi yupo vizuri katika utendaji wake kwa sisi wanyonge no tegemeo letu kubwa hizi kelele zinazotoka in maumivu wanayopata wahujumu uchumi,mafisadi na wajanja wajanja wachache, upinzani n watu wasiojielewa muda wote ni kulia lia bila sababu za msingi wamekosa itikadi inayowaongoza kipindi kile ilikua mapambano dhidi ya ufisadi mh Raisi kalisimamia ili haswa wamekosa hoja wamebaki kukimbilia mahakamani mbaya zaidi wamebeba fisadi kuu
Lakini malalamiko yamekuwa mengi na kama kuna vinyongo sana hili unalionaje ?
 
Nyie ndio mmetufikisha hapa si mlisema hamtaki lege lege sasa vyuma vimekaza no kwenda kunywa chai mna sema vitisho mpaka miaka mitano iishe mmeshaona nyota za pinki

Yanayoendelea yanaleta afya kweli kwa watanzania kijamii kisiasa na kiuchumi?
 
1. Hali ya kiuchumi na kijamii inaridhisha, kuhusu hali ya siasa watanzania hawaitaji siasa bali maendeleo

2. Wapinzani kila siku ni watu wa kushutumu mana hata kikwete walisema ni dhaifu na walisema wanaitaji mtu mwenye maamuzi magumu, kuhusu demokrasia na uhuru wa kujieleza bila maendeleo havina maana

3. Uvunjivu wa amani haujaanza leo, unakumbuka sumu walizopewa Mwandosya na Mwakyembe je ni Magufuli aliwapa? Kung'olewa kucha na meno kwa Ulimboka je ni Magufuli alifanya?

4. Hakuna watanzania waliogawanyika kisiasa, bungeni au wafanyabiashara sababu serikali ya Magufuli inawahudumia wananchi wote sawa bila kuangalia vyama, biashara au uwakilishi bungeni

5. Rais Magufuli ni mkweli na ni jasiri hivyo anaongea maneno yale hadharani ili wabadhirifu wa mali waelewe na waache ujinga.
Na ndio maana akasema KAZI TU.

Hivyo nakushauri acha propaganda na mawazo yako mgando.
Watanzania ni watu wavivu sana wakipewa kiongozi mzembe hii inchi yote itakuja gawanywa vipande na mabepari nacsababu Rais Magufuli anapigania nchi yake watanzania tunatakiwa kumuunga mkono kwa moyo mmoja kwa manufaa yataifa.

Hii demokrasia tunayoililia ndio waliyoitaka Libya n.k

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kufananisha Tanzania na Libya ww

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakujipanga kwa cheo alichonacho. Ni kama vile kuokota embe chini ya mpapai. Naomba mwenye ili katuni ya Masoud Kipanya inayomuonyesha huyu bwana akipita chini ya mti wa mbuyu na kulikuta embe chini yake na kuliokota atuletee hapa JF. Lile embe liliandikwa Urais TZ. Ndio uhalisia wenyewe huo. Ilimuangukia tu hii nafasi baada ya waliostahili kukwamishwa kwa malengo tusiyoyajua hadi leo.
 
mitindo huru: Kwani kwa uelewa wako maendeleo ni nini? Tujuavyo wengine maendeleo katika nchi ni hatua ya kusonga mbele kwa mafanikio Kisiasa, kiuchumi, na kijamii.
 
Back
Top Bottom