Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,401
- 465,253
Anune afanye nini atoe jibu tuHaha
Mwenzio kanunaaa
Anune afanye nini atoe jibu tuHaha
Mwenzio kanunaaa
Poa Ely za wewe apoShunie mambo
Nilimjibu nakupenda pia...Tatizo ukweli mchungu, niambie hebu ulimjibu nini...
Za mimi hapa nilipo ni salama/njema tu Shunie.Poa Ely za wewe apo
Miss ya too EllyFresh tu Sakayo
Miss You Mpendwa
Ngoja tumsubiri tuAnune afanye nini atoe jibu tu
Mbona hilo jibu halifanani na swaliNilimjibu nakupenda pia...
Akhsante SakayoMiss ya too Elly
Mhh chunga dadangu uko ukimwi unaambukizwa hata kwa mbuNiko visiwani
Nafurahi kusikia hivyo ElyZa mimi hapa nilipo ni salama/njema tu Shunie.
Bhasi Imependeza zaidi mpendwaNafurahi kusikia hivyo Ely
Kwani yeye alifikiri angempa mwanaume mwingine namba tofauti na wewe angekuwa na nani muda huoNilikutana na madem wawili wanauza bidhaa flani, baada ya kununua zile bidhaa na kuvutiwa nazo nikamuomba dem mmoja namba ili nikihitaji hiyo bidhaa aniletee. Sasa nilipoomba namba kumbe wale madem walikuwa ni ndugu (dada na mdogo wake) ila yule mdogo akaropoka *chukua yangu* basi nikachukua. Baadae baada ya siku kadhaa nikamsaundisha! Tumefika faragha ananiuliza kwahiyo ungechukua namba ya dada ndio ungekuwa naye sasa hivi ?? Yaan kaniboa sana yule manzi.
NB: Madem kama huna cha kuongea bora u-mute tuu.
Kumbe kapeace wa home[emoji1] [emoji2]Nakuja mwanza soon naomba unipokee
Yah home sweet home rockcityKumbe kapeace wa home[emoji1] [emoji2]
I salute you big time.Tuna wivu kwa asili hata pacha wanaoneana wivu tuliza munkari kula mzigo
Sasa icho tu ndo umechukiaNilikutana na madem wawili wanauza bidhaa flani, baada ya kununua zile bidhaa na kuvutiwa nazo nikamuomba dem mmoja namba ili nikihitaji hiyo bidhaa aniletee. Sasa nilipoomba namba kumbe wale madem walikuwa ni ndugu (dada na mdogo wake) ila yule mdogo akaropoka *chukua yangu* basi nikachukua. Baadae baada ya siku kadhaa nikamsaundisha! Tumefika faragha ananiuliza kwahiyo ungechukua namba ya dada ndio ungekuwa naye sasa hivi ?? Yaan kaniboa sana yule manzi.
NB: Madem kama huna cha kuongea bora u-mute tuu.
Safi kabisa..Tuna wivu kwa asili hata pacha wanaoneana wivu tuliza munkari kula mzigo
Niulize tena...Mbona hilo jibu halifanani na swali