Maswali kama haya yanaudhi sana!

Maswali kama haya yanaudhi sana!

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Posts
10,569
Reaction score
16,361
Nilikutana na madem wawili wanauza bidhaa flani, baada ya kununua zile bidhaa na kuvutiwa nazo nikamuomba dem mmoja namba ili nikihitaji hiyo bidhaa aniletee. Sasa nilipoomba namba kumbe wale madem walikuwa ni ndugu (dada na mdogo wake) ila yule mdogo akaropoka *chukua yangu* basi nikachukua. Baadae baada ya siku kadhaa nikamsaundisha! Tumefika faragha ananiuliza kwahiyo ungechukua namba ya dada ndio ungekuwa naye sasa hivi ?? Yaan kaniboa sana yule manzi.
NB: Madem kama huna cha kuongea bora u-mute tuu.
 
Back
Top Bottom