Maswali chokozi kwa wanaume

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
713
250
Nimegundua mengi

Mwanaume anachukia sana swali hili iwapo anahitaji uhusiano na mwanamke hususani kipindi hiki cha kubana matumizi .... Ewe mwanamke, usimwulize mwanaume swali hili kwani utapigwa nje ya mstari soon..... ' Kaka, kwani unafanya kazi gani' kazi haihusiani na nanilihi

Wakati mwema
 

Prince Mhando

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
6,074
2,000
Mbona hilo swali la kawaida tuu....istoshe....zama hizi ni za ukweli na uwazi...muweke wazi mwenzi wako ....
 

Tater

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
4,666
2,000
Ananiuliza nafanya kazi gani ili nini.!? Kama anataka kunipandishia mshahara, namfungukia tuu..!!
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
25,911
2,000
Nimegundua mengi

Mwanaume anachukia sana swali hili iwapo anahitaji uhusiano na mwanamke hususani kipindi hiki cha kubana matumizi .... Ewe mwanamke, usimwulize mwanaume swali hili kwani utapigwa nje ya mstari soon..... ' Kaka, kwani unafanya kazi gani' kazi haihusiani na nanilihi

Wakati mwema
Kumbe watu tunatofautiana sana aiseeeee......
Mimi hakuna swali ninalo lipenda na hua nalisubiria kwa hamu kama hilo, maana hapo ndipo hua nafungia bao la mkono kwa kujikweza, kujipaisha na kujipea fully maujiko hadi mtoto anajaa, na kwa hilo swali hua nahakikisha nacheza kama pele na mtoto hachomoki kwenye vise....
 

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
713
250
Kumbe watu tunatofautiana sana aiseeeee......
Mimi hakuna swali ninalo lipenda na hua nalisubiria kwa hamu kama hilo, maana hapo ndipo hua nafungia bao la mkono kwa kujikweza, kujipaisha na kujipea fully maujiko hadi mtoto anajaa, na kwa hilo swali hua nahakikisha nacheza kama pele na mtoto hachomoki kwenye vise....
;)....... nimejikuta nacheka kwa sauti, kuna jamaa angu alikuwaga paparazi, sasa akikuta mali ghafi lazima ayavune kwa kujigamba..... nasikia siku hizi ni mlokole hapa dar na anakubalika mbaya
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
3,659
2,000
umetembea na wanawake wa ngapi kabla yangu!?

ha ha ha ha hili swali utafanya aahirishe kila kitu.
 

Cesc Henry Sn

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
218
250
Hamnazo ukiona hivyo huyo aliye uliza... Wewe hivi ni kweli unaweza kwa mwanaume kujua hesabu wangapi hadi ulipo sasa hivi... Aah! Anataka adanganywe tu
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,032
2,000
umetembea na wanawake wa ngapi kabla yangu!?

ha ha ha ha hili swali utafanya aahirishe kila kitu.
Ukiuliza swali hilo kama wewe bado bikra litakuwa na maana zaidi, lakini kama wewe(BP)!.
Linakosa mashiko..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom