Food Scientist
Senior Member
- Apr 29, 2017
- 102
- 185
Kwa mnao hakia Dodoma,
Nakipangisha Chumba changu hapa Dodoma mjini karibia na Rainbow/ Malaika Lounge.
Hiki chumba nilikikarabati a kuingia mkatabaa na mwenye nyumba.
Gharama za matengenezo ndio zikaingia kwenye kodi ambayo ni kodi ya Miezi 16 kwa kodi ya 130,000 na jumla kuwa 2,150,000Tsh.
Nimekaa miezi miwili.
Mkataba ulianza Decemba 12 mwaka jana na utaisha April 12 Mwakani.
Chumba ni Master na kikubwa sanaaaa, ni 5M kwa 5M, unaweza weka kila kitu.
Kina Tiles, gypsum.
Kwasasa nahamishwa Hivyo nahitaji kumwachia mtu anirudishie ela.
Karibuni.
0764799179
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakipangisha Chumba changu hapa Dodoma mjini karibia na Rainbow/ Malaika Lounge.
Hiki chumba nilikikarabati a kuingia mkatabaa na mwenye nyumba.
Gharama za matengenezo ndio zikaingia kwenye kodi ambayo ni kodi ya Miezi 16 kwa kodi ya 130,000 na jumla kuwa 2,150,000Tsh.
Nimekaa miezi miwili.
Mkataba ulianza Decemba 12 mwaka jana na utaisha April 12 Mwakani.
Chumba ni Master na kikubwa sanaaaa, ni 5M kwa 5M, unaweza weka kila kitu.
Kina Tiles, gypsum.
Kwasasa nahamishwa Hivyo nahitaji kumwachia mtu anirudishie ela.
Karibuni.
0764799179
Sent using Jamii Forums mobile app