Masoud Mungu anakuona jamani

Masoud Mungu anakuona jamani

Li
Mkuu mvaa viatu kuhariri coments za watu hata wewe unaweza kwa kufanya editing
Unafuta nilichoandika mimi unaandika unachotaka wewe

Kuna siku Moderator kwa makusudi Kabisa walinipiga ban kwa comment yangu iliyohaririwa

Kuna memba alihariri comment yangu akaongeza tusi,then nikapigwa ban mimi

Sikulalamika niliacha tu kwa kuwa nilijua wamefanya makusudi

Sasa huyu bwana toka jana namripot kwao wamemwacha tu hawamkanyi
Liccm likipigwa ban ni faida ya taifa
 
Back
Top Bottom