Masoud Kipanya amkumbuka Lowassa

mwamajinja mapunga

JF-Expert Member
Dec 23, 2014
1,077
1,500
Habari ya Jumanne ya leo, kama kichwa cha uzi kinavyosema. Masoud Kipanya maarufu kama KP wa Clouds FM na Mchoraji wa Cartoons amkumbuka Lowassa kupitia andiko lake hasa Katuni kwa wanaomuelewa ni issue ya kwenda kutonesha kidonda wahanga wa Tetemeko Kagera kwamba hawatolipwa wala kujengewa. Angekuwa Lowassa asingesema haya hata kama asingewasaidia wahanga.

IMG-20170103-WA0007.jpg
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,757
2,000
Huyu masoud siku akija msifia magufuli bila hata kuuliza tutaijua elimu yake,skendo zake,familia yake hadi wanyama anaofuga. Watanzania sio watu wa mchezo mchezo sifia au ponda wanapopenda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom