Maskini vijana wa CCM mitandaoni, utawahurumia

Maskini vijana wa CCM mitandaoni, utawahurumia

Yaani wamejikita kuishambulia CHADEMA na Lowassa wao kwa yaliyotokea Kenya, vijana wa watu hawaelewi kua haki inayotolewa na mahakama za Kenya haipo Tanzania. Hawa vijana hawajui kabisa leo hii Raila Odinga angekua nchini mwetu hiyo haki asingeipata.

Sijui hawa vijana wana matatizo gani! Labda nieleweshwe vizuri nami nifahamu, tatizo ni elimu? Uelewa wa nmna ya kung'amua mambo? Wamekaririshwa? maisha magumu? Ningeomba watitokeze tu humu humu waseme tu wao wenyewe. Vinginevyo kama ndio mawazo yao haya, tusitegemee uhai wa CCM kabisa siku za usoni.Is this a CCM upcoming new generation?

Badala ya wao kumshauri mwenyekiti wao wa chama taifa wakae waone namna ya kubadilisha katiba ya nchi hivi sasa ili siku moja haki itendeke kwetu kama Kenya badala yake Wamejikita kuishambulia CHADEMA na Lowassa wao, mashsbulizi haya yana madhara gani kwa CHADEMA? Yana faida gani upande wa CCM?

Bado uchaguzi wa Kenya umeamriwa kurudiwa kwa muda wa Siku 60, Je,akishinda tena Uhuru Kenyatta ikiwa bado CHADEMA watendelea kuwaunga mkono muungano wa Jubilee itakuwaje? Bado wataachana na ajenda za kitaifa na kubaki kushambuliana na CHADEMA?


Ni aibu na fedhera kwa kwa vijana wanaoitwa vijana wa Chama tawala kuhangaika mambo ya ajabu ajabu wakiachana na mambo ya muhimu na majukumu waliyonayo. Au wengine hawa wengine ni wafuasi tuu lakini sio wanachama wa CCM ndio maana hawaelewi watendayo?

Kwa fikra hizi, Mwanadishi na Wakili msomi Jenerali Ulimwengu amesema itatuchukua miaka 40 kuyafikia maendeleo ya nchi ya Kenya iwe kisiasa,kielimu,kiuchumu na hata kijamii.
Wewe pambana na maisha yako achana na siasa utashutuka umezeeka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaka chama hakibadili maendeleo, bali fikra huleta mabadiliko ya maendeleo. Good lkn fikiria kwa mara nyingine ,tatizo letu mfumo wa elimu ulipo nchin umeshindwa kubadilisha au kuleta mabadiliko kwa mtz, kwamaana angalia maprofesa wetu na darasa la saba leaver kwenye hoja utagundua hakuna tofauti kwenye maamuzi, .
Hongera Livingstone, Majimarefu na Msukuma nimewaangalia hoja zao zinamashiko kuliko haya maprofesa wetu wengi

Sent using Jamii Forums mobile app
hatuwezi kutenganisha chama na maendeleo. chama ni watu na itikadi zao ambao wakipata ridhaa ya kuongoza hushika dola.
 
Yaani wamejikita kuishambulia CHADEMA na Lowassa wao kwa yaliyotokea Kenya, vijana wa watu hawaelewi kua haki inayotolewa na mahakama za Kenya haipo Tanzania. Hawa vijana hawajui kabisa leo hii Raila Odinga angekua nchini mwetu hiyo haki asingeipata.

Sijui hawa vijana wana matatizo gani! Labda nieleweshwe vizuri nami nifahamu, tatizo ni elimu? Uelewa wa nmna ya kung'amua mambo? Wamekaririshwa? maisha magumu? Ningeomba watitokeze tu humu humu waseme tu wao wenyewe. Vinginevyo kama ndio mawazo yao haya, tusitegemee uhai wa CCM kabisa siku za usoni.Is this a CCM upcoming new generation?

Badala ya wao kumshauri mwenyekiti wao wa chama taifa wakae waone namna ya kubadilisha katiba ya nchi hivi sasa ili siku moja haki itendeke kwetu kama Kenya badala yake Wamejikita kuishambulia CHADEMA na Lowassa wao, mashsbulizi haya yana madhara gani kwa CHADEMA? Yana faida gani upande wa CCM?

Bado uchaguzi wa Kenya umeamriwa kurudiwa kwa muda wa Siku 60, Je,akishinda tena Uhuru Kenyatta ikiwa bado CHADEMA watendelea kuwaunga mkono muungano wa Jubilee itakuwaje? Bado wataachana na ajenda za kitaifa na kubaki kushambuliana na CHADEMA?


Ni aibu na fedhera kwa kwa vijana wanaoitwa vijana wa Chama tawala kuhangaika mambo ya ajabu ajabu wakiachana na mambo ya muhimu na majukumu waliyonayo. Au wengine hawa wengine ni wafuasi tuu lakini sio wanachama wa CCM ndio maana hawaelewi watendayo?

Kwa fikra hizi, Mwanadishi na Wakili msomi Jenerali Ulimwengu amesema itatuchukua miaka 40 kuyafikia maendeleo ya nchi ya Kenya iwe kisiasa,kielimu,kiuchumu na hata kijamii.
Mkuu naona hukulala vizuri
Kunywa sleeping pills upate kuichangamsha akili yako ukiamka.
Mada haina mashiko wala mantiki.
Kenya na CCM wapi na wapi?
Rudia ena na tena ku correlate ideas zako uje na mada liyoenda shule!!
 
Esther Bulaya alishinda kesi ya ubunge wake hapo juzi. Unasemaje kwa Hilo?
Haitokani na ulinganifu wa weledi kutoka mahakama za kenya.
Pia kuna wakati shetani huzikana kazi zake ili apate wafuasi wa kumtetea pindi ikibidi kama unavyofanya wewe Ibambasi

Ukitaka kuisafisha negative upate picha halisi safisha hii ya kaimu jaji mkuu!
Ni kama vile hakuna wanasheria competent kushika wadhifa wa JAJI MKUU.

Kesi ya Bulaya ndio ikutoe ulikotoka kumtetea lusiferi?
 
Ila Chadema Wenye akili wametimiza Robo Karne ( 1992-2017) bila hata ya kupata theluthi Moja ya Wabunge Bungeni wakati TANU iliwachukua Miaka 7 tu kukamata dola, ASP iliwachukua Miaka nane tu kushika Dola
Unajisifia kiwanda cha kutengeneza mishale kwenye karne ya silaha za nuclear!
 
Ila Chadema Wenye akili wametimiza Robo Karne ( 1992-2017) bila hata ya kupata theluthi Moja ya Wabunge Bungeni wakati TANU iliwachukua Miaka 7 tu kukamata dola, ASP iliwachukua Miaka nane tu kushika Dola
Katiba tu ndo kikwazo,mabadiliko ya katiba ni muhimu sana ili nchi iendelee kiuchumi,kisiasa na kiutamaduni
 
Katiba tu ndo kikwazo,mabadiliko ya katiba ni muhimu sana ili nchi iendelee kiuchumi,kisiasa na kiutamaduni

Kazi ya Upinzani ni kushinikiza hayo ya Katiba Mpya na ikitokea Hakuna Katiba Mpya tutalaumu Watawala kwa kutoileta na Wapinzani kwa kushindwa kushinikiza kuja Katiba Mpya
 
nilitegemea chadema kupinga maamuzi ya mahakama ya kenya kwani waliamini kuwa ushindi wa uhuru ulikuwa wa haki.

Unapinga kwakutumia akili za ccm.....mimi sishauriwi? Haa hata ukivunja katiba usiulizwe wewe Mungu?
 
Haitokani na ulinganifu wa weledi kutoka mahakama za kenya.
Pia kuna wakati shetani huzikana kazi zake ili apate wafuasi wa kumtetea pindi ikibidi kama unavyofanya wewe Ibambasi

Ukitaka kuisafisha negative upate picha halisi safisha hii ya kaimu jaji mkuu!
Ni kama vile hakuna wanasheria competent kushika wadhifa wa JAJI MKUU.

Kesi ya Bulaya ndio ikutoe ulikotoka kumtetea lusiferi?
Sasa unachoongea Ni nini
 
Kazi ya Upinzani ni kushinikiza hayo ya Katiba Mpya na ikitokea Hakuna Katiba Mpya tutalaumu Watawala kwa kutoileta na Wapinzani kwa kushindwa kushinikiza kuja Katiba Mpya
Kaka alisema hapangiwi cha kufanya kama walishikiniza ila kwa akili zenu mkaona yaliyomo ni upuuzi Leo unatetea kipi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona nyie mliushangilia ushindi wa Kenyatta Na kuanza kuwananga Odinga Na Magufuli? Leo hii uchaguzi umetenguliwa mnashangilia tena
Mnanishangaza nyie maana mmekosa cha kusema, mmebaki kuishambulia CDM...

Kinachonishangaza na kuniskitisha ZAIDI ni NYIE (CCM) MLIOIKATAA RASIMU YA WARIOBA YENYE KIPENGELE CHA KUHOJI MATOKEO YA URAISI MAHAKAMANI, ETI mnatoa pongezi kwa mahakama ya Kenya... UNAFIKI ULIOTUKUKA
 
UNAZIJUA LAKIN ELIMU ZA WANA CCM?
kama unajua basi jibu unalo
 
nilitegemea chadema kupinga maamuzi ya mahakama ya kenya kwani waliamini kuwa ushindi wa uhuru ulikuwa wa haki.
Si uchaguzi ushaitishwa. Tuliza mshono


Sent using that device U wished to have
 
Back
Top Bottom