Maskini Karagwe


Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
242
Likes
0
Points
33
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
242 0 33
Kuna tetesi kuwa karagwe CCM wamechukua jimbo, hii ni baada ya kijina wa CHADEMA aliyekuwa akiongoza kwa tofauti ya kura 500+ kukubali kurudia kuhesabu kura, hii inatokana na Mh. wa zamani (Sr. Kahama) kumuaidi (pleadge) kiasi cha 200Millioni ili hata akishindwa apoze machungu. Hii ni very sad. Ilitakiwa aige mfano wa Mrema wa Arusha mjini yeye alisema kura hazihesabiwi upya labda kama Mungu anashuka.
 
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
1,085
Likes
1,255
Points
280
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
1,085 1,255 280
Acheni umbeya jamani. Nimekuwa hapa tangu day one ya kupiga kura.
Hakuna cha mtu kuhongwa hapa, bali uchakachuaji wa system tu ndio umezamisha jahazi la Chadema.
Leo asubuhi waliletwa maafisa watendaji wa kata wote na kuulizwa kura za Blandes kutoka kila kata.
Walizotaja ni tofauti na zilizojazwa katika fomu ya msimamizi wa uchaguzi. Yaelekea syetms ilichakachua formu za msimamizi na kuingiza nyingine mpya zenye figures za kumsaidia Blandes.

Msiwakatishe tamaa watu, hakuna aliyehongwa katika Chadema, labda kama kahongwa msimamizi ili aruhusu system kuchakachua.
 
M

mashuke

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
66
Likes
2
Points
15
M

mashuke

Member
Joined Aug 4, 2009
66 2 15
Kwahiyo unaona hao CCM wanaohonga kama unavyosema wanfaa kutuongoza.Tume ya uchaguzi iliandaliwa kuipa ushindi CCM kwa gharama zote.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
CHADEMA wangekuwa na njaa, Lema angekuwa wa kwanza kuchukua bil.3 za EL vs Batilda.
Watu wa Arusha tulikomaa kuwa hakuna kura kuhesabiwa tena.
Hicho kilichofanyika Karagwe ni uhuni wa CCM na Mzee Kahama.
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Hakuna uwanja sawa wa ushindani katika uchaguzi huu.Tume inaripoti Ikulu unategemea nini?
Pale ambapo vyama vingine vimeshinda hususani Chadema ni kwa sababu nguvu ya umma ilikuwa kubwa.
Haya mambo ya kuhongwa ni propaganda tu maana nimesikia kuwa kilombero G.S amehongwa million 200,huku nako million 200,inakuwaje figure zifanane?Hamjui hata kudanganya,kweli nyie mabogas.Huu ni mpango wa kukichafua chama,kamwe hautafanikiwa.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,529
Likes
3,335
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,529 3,335 280
Kuna tetesi kuwa karagwe CCM wamechukua jimbo, hii ni baada ya kijina wa CHADEMA aliyekuwa akiongoza kwa tofauti ya kura 500+ kukubali kurudia kuhesabu kura, hii inatokana na Mh. wa zamani (Sr. Kahama) kumuaidi (pleadge) kiasi cha 200Millioni ili hata akishindwa apoze machungu. Hii ni very sad. Ilitakiwa aige mfano wa Mrema wa Arusha mjini yeye alisema kura hazihesabiwi upya labda kama Mungu anashuka.
Mtu yeyote mwenye taarifa za uhakika kuhusu uchakachuaji huu? Maana kama hali itaendelea hivi inaelekea CCM wamepanga kuhakikisha majimbo yote yaliyosalia yanaangukia mikononi mwao.
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
769
Likes
11
Points
0
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
769 11 0
kuna watu knye hiki kijiwe chetu wametumwa na mafisadi tuwe makini nao sana, wanaleta habari za umbeya
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
kuna tetesi kuwa karagwe ccm wamechukua jimbo, hii ni baada ya kijina wa chadema aliyekuwa akiongoza kwa tofauti ya kura 500+ kukubali kurudia kuhesabu kura, hii inatokana na mh. Wa zamani (sr. Kahama) kumuaidi (pleadge) kiasi cha 200millioni ili hata akishindwa apoze machungu. hii ni very sad. Ilitakiwa aige mfano wa mrema wa arusha mjini yeye alisema kura hazihesabiwi upya labda kama mungu anashuka.
source please
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
15
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 15 35
Kudadadeki, karagwe kwishnei, chadema tunajapinga upya kuanza na wave nyingine ya mashambulizi, aluta continua
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
904
Likes
264
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
904 264 80
Mbea mkubwa au ni wale nduguze wameteuliwa na JK,jina lako tumeliona
maana ww unabariki ufisadi
 
C

chairman

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
C

chairman

Member
Joined Nov 3, 2010
16 0 0
jaribu kuwa na data tafadhali na kama ameahidiwa kiasi hicho nani aliona au ndo majungu.
 
C

chairman

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
C

chairman

Member
Joined Nov 3, 2010
16 0 0
kweli kijiwe kimevamiwa tuwe macho na wanajamii ambao wametumwa na mafisadi kutuharibu. lakini sisi tunasema hatudanganyiki hivyo vibia na vichips wanavyohongwa shair zao. hiki sio kijiwe cha ccm tafadhalini mliotumwa na mafisi ya ahadi
 
C

Campana

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
207
Likes
9
Points
35
C

Campana

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
207 9 35
Karagwe wanasema wanatokomea migombani sasa. Wakiibuka watastrike. Hakuna kulala
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Hakuna uwanja sawa wa ushindani katika uchaguzi huu.Tume inaripoti Ikulu unategemea nini?
Pale ambapo vyama vingine vimeshinda hususani Chadema ni kwa sababu nguvu ya umma ilikuwa kubwa.
Haya mambo ya kuhongwa ni propaganda tu maana nimesikia kuwa kilombero G.S amehongwa million 200,huku nako million 200,inakuwaje figure zifanane?Hamjui hata kudanganya,kweli nyie mabogas.Huu ni mpango wa kukichafua chama,kamwe hautafanikiwa.

Hawa nao wameshirikiana na CCM kuchakachua ......... the-the-the...

WAANGALIZI wa Uchaguzi Mkuu wa mwaka huu uliofanyika Oktoba 31,kutoka Jumuiya ya Ulaya ( EU EOM) na Umoja wa Afrika wamesema kuwa uchaguzi huo ulikuwa wa huru na haki, utulivu na amani.

Waangalizi hao walitoa kauli hizo kwa nyakati tofauti wakati walipofanya mkutano na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana(leo) kuhusu taarifa ya awali ya uchaguzi huo.

Akizungumza na waandishi wa habari Mwangalizi Mkuu wa EU EOM, David Martin alisema uchaguzi huo ambao ni wa nne kufanyika nchini tangu mfumo wa vyama vingi kuanzishwa Tanzania, hadi sasa kwa ujumla umefanyika kwa amani na mpangilio mzuri.

" Siku ya Uchaguzi Mkuu ilijitokeza kwa utulivu mkubwa na kwa ujuml a waangalizi wa uchaguzi wa Ujumbe Maaalumu wa Jumuiya ya Ulaya(EU EOM) ulikadria mchakato mzima wa uchaguzi huo kuwa ama ulikuwa ‘mzuri' au ' kuridhisha' katika asilimia 95 ya vituo vyote vya kupigia kura walivyovitembelea upande wa Tanzania Bara na upande wa Zanzibar," alisema Martin.

Aliongeza kuwa kwa ujumla taratibu muhimu katika vituo vya kupigia kura zilitumwa kwa ulinganifu kwa kila kituo cha kupigia kura nchini kote, licha kuwepo mapungufu machache.

Martin alisema Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) na Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar (ZEC) zilisimamia chaguzi kwa namna ya kitaalamu, hivyo kwa sehemu kubwa ziliwapatia watu watu wote haki ya kupiga kura.

Aliongeza kuwa ujumbe huo utabakia nchini kuzidi kufuatilia kwa karibu zaidi zoezi la kuhesabu matokeo ya uchaguzi, utangazaji wa matokeo na matukio yoyote yatakayojitokeza baada ya uchaguzi.

"Taarifa hii ni ya awali .Taarifa ya kina ya mwisho itatolewa baina ya miezi miwili na miezi mitatu baada ya mchakato mzima wa uchaguzi kukamilika," alisema.

Kwa upande wake Kiongozi wa waangalizi hao, kutoka AU, Rais wa zamani wa Jamhuri ya Sierra Leone, Dk. Ahmad Tejan Kabbah alisema uchaguzi huo umefanyika wa amani na umefanyika kwa mujibu wa sheria za uchaguzi wa Tanzania .

Aliongeza kuwa umefanyika kwa kuzingatia Azimia la Durban Demorasia katika Chaguzi za Afrika la Julai mwaka 2002.

" Waangalizi wa Umoja wa Afrika wamesema uchaguzi umefanyika kwa huru, haki , uwazi na uadilifu(Credible)
 

Forum statistics

Threads 1,213,043
Members 461,934
Posts 28,464,862