Maskini Dokta Bujari, umejimaliza kwenda CHADEMA

Maskini Dokta Bujari, umejimaliza kwenda CHADEMA

siasa ya Ngara naifahamu pengine mara 100 zaidi yako wewe, lakini nikiri tu kwamba hata iweje Ntukamazina hawezi kuwa mbunge wa Ngara mwaka 2015, lakini hata iweje Dk Bujali hawezi kuwa Mbunge wa Ngara mwaka 2015, asubiri tuu uchaguzi ufanyike tumuondoe huyo kibaraka wake Kennedy, aone atakavyopotea kwenye siasa za Ngara, tunafahamu mbinu zote alizozifanya mpaka kumuingiza huyo kibaraka wake Kennedy, kumnununlia piki piki na vitu kama hivyo, hatuwezi kukubali kuona tunamuamini mtu kirahisi hivyo wakati tunajua kabisa kuna Makamanda wamekitumikia chama tangu huyo Dk Bujali hajawaza kuingia kwenye siasa, sasa asubiri tu tumuondoe Kennedy waende wakaanzishe chama chao kanisani au wakiite HDT, ,,,,,,,,,,,,,, DK BUJALI usijidanganye, Ngara tunakuenjoy tuu, tunakujua vzuri, mtu mwenye dharau, unaejickia halafu tukupe uwe MP wetu?dah bado sana, kajipange upya
 
Haya ndiyo mawazo, fikra na akili za wana CCM wote!
 
Mleta uzi utakuwa humfahamu dk.bujari vizuri. Na hata ngara ya leo hujai fanyia tafiti .

Unatakiwa ujue kuwa ubunge wa ngara 2015 ni wa dk.bujari,

pia elewa kuwa bunge la katiba ni la watanzania wote na siyo la bujari au ntukamazina.na dk.bujari hakuwa anataka awemo kwa ajili ya maslahi yake bali ilikuwa ni kwaajili ya watanzania wote .

Pili kama kweli ntukamazina amefanya hivyo hiyo ni triki ya kujimaliza mwenyewe kisiasa kwani itabidi wananchi wa ngara waelezwe mbinu chafu alizozifanya mbunge wao dhidi ya kipenzi chao dk.bujari.

Pia maelezo yako ni ya kiji.nga sana kwani unatudhihirishia kuwa huu mchakato umetawaliwa na mfumo mbaya wa rushwa za kiudugu na mijuano kivyama,kwa hiyo unatupatia sababu ya kuwa eleza watanzania jinsi mkulu wao wa magogoni jei kei alivyo dhaifu na muozo kwa kukubali kushauriwa na watu waajabu kama ntuk. Mazina wenye asili ya kinyarwanda.

"ushauri"
kwakuwa nguvu ya dk.peter bujali ni kubwa kwa ngara mwambie ntukamazina ajiandae kukabidhi ofisi mwaka 2015.
siasa ya Ngara naifahamu pengine mara 100 zaidi yako wewe, lakini nikiri tu kwamba hata iweje Ntukamazina hawezi kuwa mbunge wa Ngara mwaka 2015, lakini hata iweje Dk Bujali hawezi kuwa Mbunge wa Ngara mwaka 2015, asubiri tuu uchaguzi ufanyike tumuondoe huyo kibaraka wake Kennedy, aone atakavyopotea kwenye siasa za Ngara, tunafahamu mbinu zote alizozifanya mpaka kumuingiza huyo kibaraka wake Kennedy, kumnununlia piki piki na vitu kama hivyo, hatuwezi kukubali kuona tunamuamini mtu kirahisi hivyo wakati tunajua kabisa kuna Makamanda wamekitumikia chama tangu huyo Dk Bujali hajawaza kuingia kwenye siasa, sasa asubiri tu tumuondoe Kennedy waende wakaanzishe chama chao kanisani au wakiite HDT, ,,,,,,,,,,,,,, DK BUJALI usijidanganye, Ngara tunakuenjoy tuu, tunakujua vzuri, mtu mwenye dharau, unaejickia halafu tukupe uwe MP wetu?dah bado sana, kajipange upya
 
siasa ya Ngara naifahamu pengine mara 100 zaidi yako wewe, lakini nikiri tu kwamba hata iweje Ntukamazina hawezi kuwa mbunge wa Ngara mwaka 2015, lakini hata iweje Dk Bujali hawezi kuwa Mbunge wa Ngara mwaka 2015, asubiri tuu uchaguzi ufanyike tumuondoe huyo kibaraka wake Kennedy, aone atakavyopotea kwenye siasa za Ngara, tunafahamu mbinu zote alizozifanya mpaka kumuingiza huyo kibaraka wake Kennedy, kumnununlia piki piki na vitu kama hivyo, hatuwezi kukubali kuona tunamuamini mtu kirahisi hivyo wakati tunajua kabisa kuna Makamanda wamekitumikia chama tangu huyo Dk Bujali hajawaza kuingia kwenye siasa, sasa asubiri tu tumuondoe Kennedy waende wakaanzishe chama chao kanisani au wakiite HDT, ,,,,,,,,,,,,,, DK BUJALI usijidanganye, Ngara tunakuenjoy tuu, tunakujua vzuri, mtu mwenye dharau, unaejickia halafu tukupe uwe MP wetu?dah bado sana, kajipange upya

unamaanisha ni mamuluki
 
Wewe kweli haujielewi kwa hiyo walioteuliwa kuwa Wabunge wa Bunge la Katiba ndio wabunge wako wa 2015? hayo majina yameteuliwa na DHAIFU na kilichofanyika ni kuwaweka watu wengi walio DHAIFU ili mwisho wa siku tupate katiba DHAIFU na lengo ni kukisaidia chama DHAIFU kuendelea kuongoza serikali DHAIFU.
**Tambua 2015 kama Dr. Bujari atateuliwa na CDM kugombea nafasi ya Ubunge watakaopiga Kura sio Kikwete na huyo Mbunge wako bali ni wananchi wa jimbo husika**

dah! Huyu jamaa mnamsema hadi atazimia kwa u DHAIFU alio nao
 
Dk Bujari ambaye alikuwa ana nafasi kubwa ya kushinda uchaguzi wa jimbo la Ngara 2015 kupitia CCM, hivi sasa amehamia CHADEMA eti kwa sababu CHADEMA Ngara hakuna watu wenye nguvu kama yeye, ameondoka CCM akiwahofia makada wa CCM kama akina Alex Gashaza na wengineo

Sasa katika kile kinachoonesha kwamba kwa sasa hawezi kupapasa tena, alichaguzliwa na Asasi za kiraia kuwa mjumbe wa Bunge la katiba, hata hivyo jina lake limekatwa hivyo sio mjumbe wa bunge hilo

Mbunge wa Ngara Bw Deo Ntukamazina alisema anasafiri kwenda Dar kuhakikisha jina la Dk Bujari linakatwa kwenye wajumbe wa Bunge la katiba, na kweli limekatwa

Kwa maana hiyo Mh Ntukamazina amemshinda Dk Bujari

Ona mbali zaidi,hayo maono yako ni mepesi mno!
 
nimejikuta sina hamu ya kua humu jf,yani mtu anamtukana mbunge wa arusha mjini,mi namjibu tena kistaarabu mod wanaamua tu kuniban bila kosa,inamaana hili jamvi ni la wanao tukana viongozi wa chadema....!

kijana wangu pole naomba usikate tamaa!

Jua tuna pambana na mkoloni mweusi c.c.yem aliye sambaza rushwa kila mahali.

Na hawa majamaa huwa napata mashaka sana yawezekana wana tumika.

Ila wanashindwa jua kuwa hawawezi zuia chadema mpango wa mungu.
 
siasa ya Ngara naifahamu pengine mara 100 zaidi yako wewe, lakini nikiri tu kwamba hata iweje Ntukamazina hawezi kuwa mbunge wa Ngara mwaka 2015, lakini hata iweje Dk Bujali hawezi kuwa Mbunge wa Ngara mwaka 2015, asubiri tuu uchaguzi ufanyike tumuondoe huyo kibaraka wake Kennedy, aone atakavyopotea kwenye siasa za Ngara, tunafahamu mbinu zote alizozifanya mpaka kumuingiza huyo kibaraka wake Kennedy, kumnununlia piki piki na vitu kama hivyo, hatuwezi kukubali kuona tunamuamini mtu kirahisi hivyo wakati tunajua kabisa kuna Makamanda wamekitumikia chama tangu huyo Dk Bujali hajawaza kuingia kwenye siasa, sasa asubiri tu tumuondoe Kennedy.

KIJANA POLE! NAAMINI CDM NI KINA WATU MAKINI ,KENEDY NI ZAIDI YA KAMANDA MAKINI SANA.

MWAMBIE SEBUYOYA ASIRUDIE KUUNGANA NA C.C.YEM AKINA SAMA NA NTUKAMAZINA KWA KUCHANGA MILL:MBILI MBILI ZIWE NNE ILI KUMMALIZA KENEDY NA BUJARI.
TUKO MBALI ILA TUNAJUA KILA MBINU CHAFU ANAYOIFANYA SEBUYO, BAHATI NZURI HATA LEO NIPO NGARA, JAPO KIKAZI ZAIDI .
 
Hakika huyu jamaa kajimaliza maana hapa ngara wana chadema hatumtaki na tayali tunayo majembe yetu siku nyingi yey3 ana nini kwanza mnafiki anafanyia kampeni kanisani.

Mtu mzima unapokuwa na matamshi kama ya mtoto anayejifunza kuongea inashanga sana... tayali tayali tayali... tayali ni nini?
 
Hakika huyu jamaa kajimaliza maana hapa ngara wana chadema hatumtaki na tayali tunayo majembe yetu siku nyingi yey3 ana nini kwanza mnafiki anafanyia kampeni kanisani.
Nyinyi CCM mtampendaje?
 
Kichwa cha habari na contents ni vitu viwili tofauti kabisa.

Ukweli ni kuwa Dr. Bujari amesoma alama za nyakati na amehamia kwenye meli ya ukombozi - CHADEMA.
 
Hakika huyu jamaa kajimaliza maana hapa ngara wana chadema hatumtaki na tayali tunayo majembe yetu siku nyingi yey3 ana nini kwanza mnafiki anafanyia kampeni kanisani.

I know this guy personally, ni classmate wangu namjua sana ata uwezo wake, this is type za watu pia vijana barubaru pia shupavu tnaotaman pia tnaowahitaji uku chadema.

niligongana nae akifight NMB H.Q ili eneo la rulenge kata ya bugufi wapewe japo huduma ya ATM skumuelewa, ila ukwel ni mapenz kwa watu wake, ni mkurugenz wa NGO fulani apa dar inayotoa misaada kwa watu wengi wasojiweza.


The guy is proactive pia ni mpanga mikakati mzur sana, na ata kama hatasimama ktk post ya ubunge tumpe nafas ktk chama atatsaidia sana kt kukihimarisha chadema hasa uko Ngara.

nawaomba wana ngara mumpe ushirikiano mkubwa real atawavusha na ktupa shavu kubwa chadema
 
Dk Bujari ambaye alikuwa ana nafasi kubwa ya kushinda uchaguzi wa jimbo la Ngara 2015 kupitia CCM, hivi sasa amehamia CHADEMA eti kwa sababu CHADEMA Ngara hakuna watu wenye nguvu kama yeye, ameondoka CCM akiwahofia makada wa CCM kama akina Alex Gashaza na wengineo

Sasa katika kile kinachoonesha kwamba kwa sasa hawezi kupapasa tena, alichaguzliwa na Asasi za kiraia kuwa mjumbe wa Bunge la katiba, hata hivyo jina lake limekatwa hivyo sio mjumbe wa bunge hilo

Mbunge wa Ngara Bw Deo Ntukamazina alisema anasafiri kwenda Dar kuhakikisha jina la Dk Bujari linakatwa kwenye wajumbe wa Bunge la katiba, na kweli limekatwa

Kwa maana hiyo Mh Ntukamazina amemshinda Dk Bujari
kwa siasa hizo unazoziamini za kukomoana na kufitiniana ni dhahiri kuwa ukombozi wa kifikra unahitajika. kazi bado sana. yaani unasema kajimaliza kisa kukosa ubunge ktk bunge la katiba! Hivi ni lini tutaacha siasa maslahi? njaa mbaya sana
 
Pole nduguyangu kwani ujui jf inaendeshwa na magamba ? Magamba wamesha wamakiza
 
Wewe kweli haujielewi kwa hiyo walioteuliwa kuwa Wabunge wa Bunge la Katiba ndio wabunge wako wa 2015? hayo majina yameteuliwa na DHAIFU na kilichofanyika ni kuwaweka watu wengi walio DHAIFU ili mwisho wa siku tupate katiba DHAIFU na lengo ni kukisaidia chama DHAIFU kuendelea kuongoza serikali DHAIFU.
**Tambua 2015 kama Dr. Bujari atateuliwa na CDM kugombea nafasi ya Ubunge watakaopiga Kura sio Kikwete na huyo Mbunge wako bali ni wananchi wa jimbo husika**
Mwambiiieee huyo mbulula la ccm.!
 
Matusi hayana faida kwani sisi wana ngara ndio tuna maamuzi juu ya mvutano huo, wala kuchafuana sio dili ndugu zangu
 
kwa siasa hizo unazoziamini za kukomoana na kufitiniana ni dhahiri kuwa ukombozi wa kifikra unahitajika. kazi bado sana. yaani unasema kajimaliza kisa kukosa ubunge ktk bunge la katiba! Hivi ni lini tutaacha siasa maslahi? njaa mbaya sana

majina yale yalikuwa siri wewe ulijuaje kama alichaguliwa kisha akakatwe. Usituaminishe ujinga na sh 2000 ulizopewa akanunulie unga wa watoto.shame on you
 
Back
Top Bottom