masista duu wanavyoboa


B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
325
Points
195
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
325 195
wasichana wa kimjini mjini wanaboa sana. hivi kwann hawapendi kusex sana zaisdi ya kutaka vitu na starehe lkn ukifika wakati wa mechi bao moja tu hoi....! mm kwa kawaida nachapa bao 4 na kuanzia la 2 nachukua mpak dakika 50 niko nagegeda sasa baadhi yao wanashindwa kuhimili hico vishindo. kwann?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,875
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,875 2,000
hahaha wee nawe kugegedana sio vita...wewe unampumulia mtu zaidi ya half nzima ya mpira bwana...ata mie nitakuchoka piga bao kwa starehe...so wagegeda kama vile wataka kusasambua papuchi...haibanduki kaka
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Mnunulie st. Anna za kutosha utagegeda vizuri hata ukitoa voda ukahamishia tiGo ruksa wewe tu hakikisha hajinyei utaumbuka.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Mnunulie st. Anna za kutosha utagegeda vizuri hata ukitoa voda ukahamishia tiGo ruksa wewe tu hakikisha hajinyei utaumbuka.
Duuu.Hujakua tu miaka yote hii mpwa??
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Arobaini ya mwanachama mwenzetu ilifika wajameni! Wacha umtapishe ofa zote ulizompa! I feel her loss!!!! Sipati picha depreciation unayoiacha hapo! 50 Minutessss!!!!!!!!!!!! Come On! Kajiunge na wacheza porno, utatajirika fasta fasta! LOLEST!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Arobaini ya mwanachama mwenzetu ilifika wajameni! Wacha umtapishe ofa zote ulizompa! I feel her loss!!!! Sipati picha depreciation unayoiacha hapo! 50 Minutessss!!!!!!!!!!!! Come On! Kajiunge na wacheza porno, utatajirika fasta fasta! LOLEST!
Mi nahakikisha unazima ili nikufaidi vizuri pesa inatafutwa kwa tabu jamani sio unakula tu baga na wine hapo umenitoboa hela ya tax kama sio mafuta mi nafidia kwenye gemu kudadadeki.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Pembe na mvi bado mpwa kukua si mpaka mvi utoke usipo toka japo uwe na ngeu kama ya Yusuf Makamba
Sio hivo mpwa.....au ndo nyie wazee wa salidalamu...huwa kila siku wazee vijana....
hivi bado upo mitaa ya kati kati??
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
Shauri yako watakuogopa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
ngoja nifanye zangu masepeo faster kabla benki yangu ya mabezo haijafunguliwa...
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Sio hivo mpwa.....au ndo nyie wazee wa salidalamu...huwa kila siku wazee vijana....
hivi bado upo mitaa ya kati kati??
Wazee wanaishia Chalinze kwa moro road na kwa Kilwa road wanaishia mkuranga kwa Zenji wanaishia Unguja bandarini pale akikubali kuja huku huyo si mzee tena
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
wasichana wa kimjini mjini wanaboa sana. hivi kwann hawapendi kusex sana zaisdi ya kutaka vitu na starehe lkn ukifika wakati wa mechi bao moja tu hoi....! mm kwa kawaida nachapa bao 4 na kuanzia la 2 nachukua mpak dakika 50 niko nagegeda sasa baadhi yao wanashindwa kuhimili hico vishindo. kwann?
kaah kwani vita lishe yenyewe ipo wapi tule chips ukajipange na bao nne, we vp, nenda kwa maprofession wa sex huko utapiga hagta kumi pesa yako tu
 
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
325
Points
195
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
325 195
hahaha wee nawe kugegedana sio vita...wewe unampumulia mtu zaidi ya half nzima ya mpira bwana...ata mie nitakuchoka piga bao kwa starehe...so wagegeda kama vile wataka kusasambua papuchi...haibanduki kaka
si nakuwa nakata kiu
 
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
325
Points
195
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
325 195
kaah kwani vita lishe yenyewe ipo wapi tule chips ukajipange na bao nne, we vp, nenda kwa maprofession wa sex huko utapiga hagta kumi pesa yako tu
kwani c ili hamu iishe
 
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
325
Points
195
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
325 195
Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Arobaini ya mwanachama mwenzetu ilifika wajameni! Wacha umtapishe ofa zote ulizompa! I feel her loss!!!! Sipati picha depreciation unayoiacha hapo! 50 Minutessss!!!!!!!!!!!! Come On! Kajiunge na wacheza porno, utatajirika fasta fasta! LOLEST!
mh mbona kawaida hiyo
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
kwani kufanya mapenzi ni vita ugomvi au starehe?
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top