Masikini Zitto Kabwe !


MHASIBU HALISI

MHASIBU HALISI

Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
36
Likes
1
Points
13
MHASIBU HALISI

MHASIBU HALISI

Member
Joined Aug 10, 2011
36 1 13
Inauma sana na kwa kweli imenisikitisha sana, yaan Tanzania tumefikia mahali kwamba ukitetea UTAWALA BORA wewe unaonekana msaliti. Mtu kama ZITO KABWE kitendo chake cha kuhoji MAPATO na MATUMIZI ya chama tena ni utaratibu ambao unajulikana kisheria lakini leo hii anaonekana ni msaliti na hafai kabisa katika Chama !

Watu hao hao ambao ukiwahoji kuhusu MAPATO na MATUMIZI ya chama wanakuwa mbogo kiasi cha kutaka hata kukufukuza uanachama kabisa , lakini wanataka kesho tuwakabidhi nchi hii waiendeshe. Hivi kama wanashindwa kutoa hesabu za MAPATO na MATUMIZI ya taasisi yao ya chama chao tu, hivi wataweza kweli kutoa MAPATO na MATUMIZI ya nchi nzima ?

Watu hawa wakishapewa dola si ndo kila atakaehoji MAPATO na MATUMIZI ya nchi atatolewa roho. Kwa sababu wameshindwa kutoa hesabu za MAPATO na MATUMIZI kwa kipindi cha miaka minne, na hii ni kwa taasisi ndogo tu ya chama chao .Je wakikabidhiwa nchi itakuwaje ? Ndugu yangu Zito Kabwe usife moyo endelea na mapambano mpaka utawala bora utakapokuwepo !

Halafu huwa najiuliza ina maana Chadema haina WAHASIBU wa kuwaandalia ripoti ya MAPATO na MATUMIZI pamoja na Mizania ya biashara kwa kila mwaka ? Hivi Mhasibu Mkuu wa Chadema ni nani ? Ana elimu gani ? Je , Mkaguzi wa nje wa hesabu za Chadema ni nani ?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
225
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 225 160
Hili subiri kashfa kejeli na matusi!!!!
 
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
1,442
Likes
38
Points
145
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
1,442 38 145
Amekuwa ni pandikizi.
 
G

gedo

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
315
Likes
11
Points
35
G

gedo

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
315 11 35
unapima upepo nn?nakuhakikishia kwathread hii hupati wachangiaji hata20,inamaana kamati kuu yote wajinga nawaonevu?hiyo haipo zzk alishajiona bila yy cdm itakufa sasa atavuliwa nauanachama kwausaliti wake...afu ww na yy muanzishe chama au mwende chama chamajambazi!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,551
Likes
654
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,551 654 280
Masikini wewe hata KiTV nyumbani hakuna na Vigazeti husomi?

 
Last edited by a moderator:
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,855
Likes
585
Points
280
Age
39
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,855 585 280
mtei succos,,kwanini haoji kiherehere tu.
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Kumbe ni Ule walaka ni wa Mapato na Matumizi, Lo!
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,553
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,553 280
Msililie Zitto, zihurumieni nafsi zenu na Watanzania wenzenu; kwani yeye alipaswa kutosaliti tumaini na wajibu Watanzania waliompa yeye na CHADEMA.


Hizo cheap politics zenu eti sijui kufuatilia hesabu zikaguliwe ndo sababu; hazitawasaidia kamwe. Yeye Zitto saa hizi ana magari 5, ana akaunti Ulaya na Asia, ana majumba na mali za kifahari lakini ninyi mnabaki kushupalia uongo, uzushi na mambo mengine yasiyo na maana.

Kaeni muchangie majibu kumsaidia asifukuzwe uanachama. Au bado hajapata barua?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,351
Likes
31,343
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,351 31,343 280
Inauma sana na kwa kweli imenisikitisha sana, yaan Tanzania tumefikia mahali kwamba ukitetea UTAWALA BORA wewe unaonekana msaliti. Mtu kama ZITO KABWE kitendo chake cha kuhoji MAPATO na MATUMIZI ya chama tena ni utaratibu ambao unajulikana kisheria lakini leo hii anaonekana ni msaliti na hafai kabisa katika Chama !

Watu hao hao ambao ukiwahoji kuhusu MAPATO na MATUMIZI ya chama wanakuwa mbogo kiasi cha kutaka hata kukufukuza uanachama kabisa , lakini wanataka kesho tuwakabidhi nchi hii waiendeshe. Hivi kama wanashindwa kutoa hesabu za MAPATO na MATUMIZI ya taasisi yao ya chama chao tu, hivi wataweza kweli kutoa MAPATO na MATUMIZI ya nchi nzima ?

Watu hawa wakishapewa dola si ndo kila atakaehoji MAPATO na MATUMIZI ya nchi atatolewa roho. Kwa sababu wameshindwa kutoa hesabu za MAPATO na MATUMIZI kwa kipindi cha miaka minne, na hii ni kwa taasisi ndogo tu ya chama chao .Je wakikabidhiwa nchi itakuwaje ? Ndugu yangu Zito Kabwe usife moyo endelea na mapambano mpaka utawala bora utakapokuwepo !

Halafu huwa najiuliza ina maana Chadema haina WAHASIBU wa kuwaandalia ripoti ya MAPATO na MATUMIZI pamoja na Mizania ya biashara kwa kila mwaka ? Hivi Mhasibu Mkuu wa Chadema ni nani ? Ana elimu gani ? Je , Mkaguzi wa nje wa hesabu za Chadema ni nani ?
Hayo hayo yalimpata Chacha Wangwe.

Kama ni movie, Mbowe ni kubwa la maadui.
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
Inauma sana na kwa kweli imenisikitisha sana, yaan Tanzania tumefikia mahali kwamba ukitetea UTAWALA BORA wewe unaonekana msaliti. Mtu kama ZITO KABWE kitendo chake cha kuhoji MAPATO na MATUMIZI ya chama tena ni utaratibu ambao unajulikana kisheria lakini leo hii anaonekana ni msaliti na hafai kabisa katika Chama !

Watu hao hao ambao ukiwahoji kuhusu MAPATO na MATUMIZI ya chama wanakuwa mbogo kiasi cha kutaka hata kukufukuza uanachama kabisa , lakini wanataka kesho tuwakabidhi nchi hii waiendeshe. Hivi kama wanashindwa kutoa hesabu za MAPATO na MATUMIZI ya taasisi yao ya chama chao tu, hivi wataweza kweli kutoa MAPATO na MATUMIZI ya nchi nzima ?

Watu hawa wakishapewa dola si ndo kila atakaehoji MAPATO na MATUMIZI ya nchi atatolewa roho. Kwa sababu wameshindwa kutoa hesabu za MAPATO na MATUMIZI kwa kipindi cha miaka minne, na hii ni kwa taasisi ndogo tu ya chama chao .Je wakikabidhiwa nchi itakuwaje ? Ndugu yangu Zito Kabwe usife moyo endelea na mapambano mpaka utawala bora utakapokuwepo !

Halafu huwa najiuliza ina maana Chadema haina WAHASIBU wa kuwaandalia ripoti ya MAPATO na MATUMIZI pamoja na Mizania ya biashara kwa kila mwaka ? Hivi Mhasibu Mkuu wa Chadema ni nani ? Ana elimu gani ? Je , Mkaguzi wa nje wa hesabu za Chadema ni nani ?
wewe ndiye MM namba ngapi? make tunajua mko kazini mnapotosha ukweli halisi. Sasa hivi kavuliwa uongozi mnalia lia je akivuliwa uanachama si ndo mtarukwa akili kabisa?

Kama uko CCM umeandika uzi huu inazidi kutuonesha mnahusika kwa namna zote kwa kuanguka kisiasa kwa ZZK.

Kama uko CDM fuata misingi usifuate watu.. Kaa mbali na team zitto utakuwa msaliti kuanzia kwenye familia yako hadi kazini, halafu utapigwa chini. Kirusi hatari hiki
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Kwani chama ni CDM tu, Vipo 18 aende akaandae walaka zake kwingine !
Mlango mmoja kaufunga mwenyewe mfungulieni mingine kama mnaomwonea HURUMA au Mnachora tu?
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,159
Likes
1,156
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,159 1,156 280
Mtu kama ZITO KABWE kitendo chake cha kuhoji MAPATO na MATUMIZI ya chama tena ni utaratibu ambao unajulikana kisheria lakini leo hii anaonekana ni msaliti na hafai kabisa katika Chama !

Watu hao hao ambao ukiwahoji kuhusu MAPATO na MATUMIZI ya chama wanakuwa mbogo kiasi cha kutaka hata kukufukuza uanachama kabisa , lakini wanataka kesho tuwakabidhi nchi hii waiendeshe. Hivi kama wanashindwa kutoa hesabu za MAPATO na MATUMIZI ya taasisi yao ya chama chao tu, hivi wataweza kweli kutoa MAPATO na MATUMIZI ya nchi nzima ?
Did you stop taking your medication??Mapato na matumizi haipo kwenye sababu 11 za kuvuliwa madaraka.
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
3
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 3 35
Habari Wadau. Najiuliza maswali mengi sana nnaposikia hoja za watetez wa Zito na wenzake kuhusu yanayoendelea but swali kuu ni kwa nini tumwamini Zito na wenzie na sio kamati kuu yenye wajumbe takribani 30 if am not mistaken. Hawa ni watu walioaminiwa na chama kwa ajili ya kuamua mustakabali wa chama badala ya wanachama wote. Sasa tusipowaamini hawa na kukubali maamuz yao tumwamini nani ? Hao watatu wanaotaka tuwaamini wana kipi cha kutuaminisha kinyume na hao takribani 30. Ni sawa sawa na vitu kwenye nyumba viwe vinapotea kila siku na wenzio wote kila cku wawe wanashaka na wewe tu lazma kutakua na tatzo upande wako. Kamati kuu imejumuisha watu wa kanda zote na dini zote so sitegemei mtu aje hapa na hoja za ukanda na udini.
 
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,470
Likes
172
Points
160
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,470 172 160
Habari Wadau. Najiuliza maswali mengi sana nnaposikia hoja za watetez wa Zito na wenzake kuhusu yanayoendelea but swali kuu ni kwa nini tumwamini Zito na wenzie na sio kamati kuu yenye wajumbe takribani 30 if am not mistaken. Hawa ni watu walioaminiwa na chama kwa ajili ya kuamua mustakabali wa chama badala ya wanachama wote. Sasa tusipowaamini hawa na kukubali maamuz yao tumwamini nani ? Hao watatu wanaotaka tuwaamini wana kipi cha kutuaminisha kinyume na hao takribani 30. Ni sawa sawa na vitu kwenye nyumba viwe vinapotea kila siku na wenzio wote kila cku wawe wanashaka na wewe tu lazma kutakua na tatzo upande wako. Kamati kuu imejumuisha watu wa kanda zote na dini zote so sitegemei mtu aje hapa na hoja za ukanda na udini.
muulize profesa Baregu
 
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
1,043
Likes
631
Points
280
Age
33
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
1,043 631 280
Hao 30 hawajatoa hoja yeyote yenye mashiko mpaka sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,262,119
Members 485,449
Posts 30,113,683