Mashujaa Watoto na Wanawake:Ushiriki wao ktk mikutano halali ya CDM ni muhimu pamoja na vitisho.


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Wana CDM wote: Ili kuweza fanya mikutano ya CDM kuwa salama na kupeleka ujumbe wa amani..Nigeshauri sana watoto na wanawake wawepokadiri wawezavyo.Kwani hadi sasa ndio mashujaa wakuu .Tunajua watoto si haba kwani kwa mtoto CHADEMA ni kitu kipo midomoni na rohoni.

Ni watoto mashujaa na juzi ilidhibitika...pamoja na unyama wa polisi na wapiga mabomu..watoto wa dini zote tena wakiwepo wa kiislam tofauti na propaganda chafu baada ya majukumu ya madrassa walipita kusikiliza yale yaliyotoka kwa wanasiasa wanaopenda kutoka chama wakipendacho sana.

Mchango wa watoto wanachadema miaka ya mbeleni na mashujaa tangu watoto na akina mama na dada wanahitaji kupewa moyo na kuenziwa sana.Leo hii wameuwawa pasipo kufanya shari kwa yeyote.Just because walikwenda wasikiliza watu na chama wakipendandacho.

Kwa watoto waliotoka madrassa "Pongezi kwa maalim/ustaadhi wao " pengine waliwafundisha mema kama si utashi pekee wa watoto hao.Walikwenda sikiliza wanasiasa wanaopenda ,wanasiasa ambao ni role models wao..Ingawa waoga na washenzi wakaamua wanyim ahiyo haki.wakaamua wavurugia ndoto yao waliyokuwa wanaiona kwa wanasiasa hawa.
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
umeandika kwa uchungu sana mkuu ,inauma ila ni jambo la kutia moyo. tofauti na hawa chama cha mauaji(ccm) kusema chadema ni vijana wala viroba.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
umeandika kwa uchungu sana mkuu ,inauma ila ni jambo la kutia moyo. tofauti na hawa chama cha mauaji(ccm) kusema chadema ni vijana wala viroba.
Mengi yataonekana kwa msaada wa Mungu...ila tunahitaj siku ya kuwakumbuka mashujaa hawa.Watoto si kila mtu anajaliwa...
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
wana cdm wote: Ili kuweza fanya mikutano ya cdm kuwa salama na kupeleka ujumbe wa amani..nigeshauri sana watoto na wanawake wawepokadiri wawezavyo.kwani hadi sasa ndio mashujaa wakuu .tunajua watoto si haba kwani kwa mtoto chadema ni kitu kipo midomoni na rohoni.

Ni watoto mashujaa na juzi ilidhibitika...pamoja na unyama wa polisi na wapiga mabomu..watoto wa dini zote tena wakiwepo wa kiislam tofauti na propaganda chafu baada ya majukumu ya madrassa walipita kusikiliza yale yaliyotoka kwa wanasiasa wanaopenda kutoka chama wakipendacho sana.

Mchango wa watoto wanachadema miaka ya mbeleni na mashujaa tangu watoto na akina mama na dada wanahitaji kupewa moyo na kuenziwa sana.leo hii wameuwawa pasipo kufanya shari kwa yeyote.just because walikwenda wasikiliza watu na chama wakipendandacho.

Kwa watoto waliotoka madrassa "pongezi kwa maalim/ustaadhi wao " pengine waliwafundisha mema kama si utashi pekee wa watoto hao.walikwenda sikiliza wanasiasa wanaopenda ,wanasiasa ambao ni role models wao..ingawa waoga na washenzi wakaamua wanyim ahiyo haki.wakaamua wavurugia ndoto yao waliyokuwa wanaiona kwa wanasiasa hawa.
kaka ustuletee coment zako za kipuuzi wewe ni walewale ndugu zake kna mbowe na lema wasiokuwa na uchungu na kna mama na watoto wa arusha kwa hiyo akan mama wa arusha na watoto waendelee kuuliwa go to hel tumechoka na vurugu za chadema arusha mkafanyie vurugu moshi keys hotel au protea hotel ya mbowe mmearbu utalii arusha unatetea upumbavu maandamno na fujo mkafanyie moshi
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
kaka ustuletee coment zako za kipuuzi wewe ni walewale ndugu zake kna mbowe na lema wasiokuwa na uchungu na kna mama na watoto wa arusha kwa hiyo akan mama wa arusha na watoto waendelee kuuliwa go to hel tumechoka na vurugu za chadema arusha mkafanyie vurugu moshi keys hotel au protea hotel ya mbowe mmearbu utalii arusha unatetea upumbavu maandamno na fujo mkafanyie moshi
Ndo umeandika nn? Kaa kimya kuficha ........
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
kaka ustuletee coment zako za kipuuzi wewe ni walewale ndugu zake kna mbowe na lema wasiokuwa na uchungu na kna mama na watoto wa arusha kwa hiyo akan mama wa arusha na watoto waendelee kuuliwa go to hel tumechoka na vurugu za chadema arusha mkafanyie vurugu moshi keys hotel au protea hotel ya mbowe mmearbu utalii arusha unatetea upumbavu maandamno na fujo mkafanyie moshi
Nao wana haki ya kuwepo,kwani siku zote wakienda walilazimishwa au kufanywa chambo?wamekuwepo na walirudi tena ktk kuaga, kwa vile wanajua ukweli kuwa hakuna fujo ktk chadema,ndio maana watoto hujisikia kukaa mbele.

Dunia inajua ccm ni zaidi ya majambazi, wamewafuata raa wasio na hatia...KAMUULIZE JK NA WENGINE KINAWAUMA NINI CDM WAKIFANYA MKUTANO?MBONA WAO WAKIFANYA CDM HATA TIME HAWANA?KWANI WANGESHINDWA FANYA FUJO KM WANGEKUWA CHAMA CHA FUJO?

kwa taarifa yako wanawake na watoto kuwepo sehemu ni ishara ya amani, ni ishara kuwa cdm hawafanyi na hawatafanya fujo mbele ya mama zao, dada zao, na hata wake na watoto wao..Nani atakuwa tayari umiza watoto na wanawake zaidi ya CCM?

Hii ndiyo CCM iliyobarikiwa pale "..Saigon...".iliyopata udhamini wa maagano ya kuzimu kwa hawa wazee "wanaiitwa wa dar" kwa wazee wao " wa makafara".
 
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
3,337
Likes
253
Points
160
Age
38
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
3,337 253 160
I salute you Amir,kamanda wetu mdogo uliyelala huku masikio yako yakisikiliza wimbo ulioupenda,wimbo wa ukombozi,macho yako yakitazama harakati za ukombozi,akili zako zikijifunza kutetea haki toka kwa makamanda wa ukombozi,mguu wako ukiwa umetoka madrassa,kujenga roho ya ukombozi!damu yako itageuka mbegu ya ukombozi,i salute you mkombozi!i salute you Amir Mtoi!
 
M

mganga mkuu

Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13
Likes
1
Points
0
M

mganga mkuu

Member
Joined May 6, 2013
13 1 0
Chadema mnapanda cheo sana wala msikate tamaaa... Ongezeni bidii na kasi yenu iwe zaidi ya kasi ya ajabu, ari nyepesi na na nguvu inayozi cuf na ccm
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Kila sekunde kuna kitu kinazidisha chuki dhidi ya serikali na CCM kwa ujumla.Habari za vifo vya watoto tena waliotoka madrassa wakajongea kuwaona wanasiasa wanaowapenda sana na sasa kwa nadra wapo arusha, tayari zimeshawaamsha waislam jijini Arusha.Sasa hivi wamekuwa kitu kimoja na CDM wana machungu, wanailaani CCM .Wanaona wazi kuwa sasa CCM inawatumia harisa inapanda kuna uwezekano CCM ikaanza poteza hata madiwani waliopo kwa kujiuzulu km mawazo.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280


Imagine CDM wangekuwa na mioyo ya woga kwa uovu km CCM waje shambulia watoto km hawa?

CCM sijui wan ajibu gani hapa?kwanini waone wivu mkutano wa CDM wakati CDM hawasumbuki na wao?Si kwamba kwa vile wana dola ndio kusema kuwa wanashindikana kuuwawa....la hasha.Ni kwavile upande mwingine wanaheshimu haki za raia na vyama vinigine.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Nimefurahi kwani hata kabla sijamwambi mtu naichuia CCM mwanangu mdogo kaona tuu picture ya CCM ktk hii thread akasema anavyoichukia CCM..kumbe sihitaji hata kuwachi laana asikae ajihusishe kwa njia yoyote na CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941