mashoga wa mombasa wadai haki zao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashoga wa mombasa wadai haki zao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by engmtolera, May 9, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haya wana JF Mashoga wa mombasa wameamuwa kuwa wazi kwa kila anaewahitaji,hakuna kificho tena mambo hadharani,
    je Dini zetu zinaruhusu haya?



    kazi ipooooo ktk hii Dunia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mashoga wa mombasa ni hatari ktk ndoa za watu, wanasoko kubwa sana huko.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Dini haijalishi sana Ila
    Mungu haruhusu
    mambo mengi sana
    lakini binadamu kama
    binadamu hatuachi dhambi..
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Nimesikia kutapika hata sijui kwanini nimefungua hapa kha!!!
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ikiwa hujapata uzao/mtoto kwa muda mrefu na kuoteshwa in ndoto utajifungua kidume ambacho kitajakua shoga will you thank GOD kwa kukupa mtoto or you better die bila mtoto?
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kila mutu inahaki ya kuishi ila kwa hili hapana ningekuwa rais ningemnyonga mmoja wao hadharani kukomesha kabisa hii tabia
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    mtoto ni baraka
    Nitakachopewa na Mungu
    Nitakipokea na kukifurahia..
    YES I WILL THANK GOD
    FOR GIVING ME A KID :A S-baby:
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,314
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Dah haya mambo kumbe yapo kweli? kazi kwelikweli!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Kweli dini haijalishi sana maana zipo zinazotaka kuruhusu watu wa hivyo wawe wachungaji..
    Kiukweli ni kuwa maadili yameporoka sana...
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    siweki neno nisije ambulia laana
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Yapo sana, hao wanajionyesha na wanajitangaza ila wa huku kwetu wanafanya kwa kificho na huenda ni wengi kuliko Mombasa
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hata Mike Tyson akichomwa sindano ya kumwongezea oestrogen ataanza kuwa na move za kishoga.Wote wanaume/wanawake tuna homone za oestrogen/testesteron ila kwa viwango tofauti.
    Balaa ni pale mwanaume anapokuwa na oestrogen nyingi (a hormone stimulating female characterization and growth of secondary female sifa)
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    siku hizi tunazaa tu
    lakini hatujui tunazaa nini..

    Dini ambazo tulikuwa tunakimbilia
    tukiwa wadogo sasa tunazikimbia
    Gay weddings to be allowed in church - Home News, UK - The Independent

    umenena vema kweli
    maaadili yameondoka kabisa
    Ni kila mtu na Mungu wake kweli
    DINI mmmhhh
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Nashkukuru
    kwa kuwa muelewa..
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    D.A utapike kwa lipi? Ni maisha yao then at end of the day kumbuka kuna hukumu ya mwenyezi, japo si jambo jema bt ndivyo ilivyo, hawa wanalindwa na haki za kidunia bt kiimani hatupo pamoja nao!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Hizi haki za kidunia ndio zinaharibu kila kitu na kufanya dunia iwe na uovu wa kila aina...
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    You Know your very smart
    when you want to be mmmh

    yaani nimefurahi sana kuona
    kwamba unaelewa kwamba ma gay
    wote si wakujitakia bali kuna wengine
    wengi wamezalia hivyo .. sante dear
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    naelewega sana sema kuna wakati nageuka zuzu naswitch off uelewa flaniflani
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    oohh dear
    Hii ndo dunia yetu ..
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    sawa bwana ili mradi unazona
    na unazitoa wakati unahitajika
    nafurahi kuona hivyo
     
Loading...