mashine ya kukamata wezi


nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
343
Likes
131
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
343 131 60
ilitengenezwa mashine kwa ajili ya kukamata wezi, ilipopelekwa marekan ilikamata wezi 444, ikapelekwa india ikakamata wezi 240, kenya ikakamata wezi 50 ikaletwa tanzania unajua kilichotokea nini mashine yenyewe ikaibiwa :painkiller:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hahhahahhahahhahaha lol
umenichekesha sina hamu...
kwa hiyo badala ya waizi kukamatwa, wenyewe ndo waikamata hiyo camera ..
kuna raha duniani..aahhhh hatari
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Hii kali inaonyesha ni jinsi gani wabongo walivyokuwa wataalamu...
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Hahahahha.....kweli wabongo ni noma!!!
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Yap mimi hapa ndio mmiliki wa huo mtambo (wizi stopper) ndg mwandishi wa habari unajua hili sakata lili tokea mcha kweupeee tena mbele ya watu wengi.japo mtambo una kilo mia nne lakini ulikwapuliwa kwapu! Kama mwewe afanyavyo.kinacho niuma mimi ni pesa humo ndani ya mtambo kuna pesa nyigi maana huu mtambo ulikuwa unafanya kazi kibao tofauti na hii ya kupima wezi.mtambo huu nao ulikuwa una iba kwa kila mtu anaeingia ndani ya mashine kupimwa.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Mtambo wangu ulikuwa na akili kuliko mimi nilie utengeneza.mtambo ulikuwa ukiiba kwa mtu kama alikuwa na elfu kumi mtambo unarudisha na chenji mtambo ulikuwa na kawaida ya kuiba nusu ya pesa alizo nazo mtu.ah ngojeni nilie uchungu upungue.iiiiihh ! Oooweeee! Mama weeeeeee!!uwiiiii! Ah jamani nisaidieni kutafuta mtambo ataka upata nitampa zawadi ya makofi mawili moto moto.
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,966
Likes
704
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,966 704 280
ilitengenezwa mashine kwa ajili ya kukamata wezi, ilipopelekwa marekan ilikamata wezi 444, ikapelekwa india ikakamata wezi 240, kenya ikakamata wezi 50 ikaletwa tanzania unajua kilichotokea nini mashine yenyewe ikaibiwa :painkiller:
Unanikumbusha jinsi mbwa wa jirani yangu alivyoibiwa usiku na vibaka baada yakulia mara moja tu mimi na majirani tulitoka nje ndipo na jirani yetu alieibiwa Mbwa akatoka nje na tueleza kuwa amewaona watu wawili wakimbeba Mbwa wake lakini baada ya muda kama dakika 5 mbwa alikuja anahema akiwa na Gunia shingoni nadhani aliwauma
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320