Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashine ya kikorea

Discussion in 'JF Doctor' started by Kyalow, Dec 5, 2011.

  1. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,541
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    salaam wakuu,eti naskia kuna mashine moja ya wakorea ambayo inauwezo wa kutambua na kuponya magonjwa kama kisukari,presha na misuli,unachotakiwa kufanya ni kulala kwa tumbo na kwa mgongo kwa dakika moja,hii tiba ni bure eti inapatikana mwenge opposite na majembe auction mart na kariakoo mtaa wa livingstone na lindi.JE HII NI KWELI NA WADAU KUNAYEYOTE ALIYEKWISHA PATA TIBA HUKO AU ANAJUA ZAIDI? ATUJUZE...NAWASILISHA...
     
Loading...