Mashikholo mageni; Msukuma ni msukuma tu 😀😀

Mashikholo mageni; Msukuma ni msukuma tu 😀😀

Huyu jamaa me mpaka nishamute jina lake na samia kwny social medias nazotumia ,hamna algorithm itaniletea contents za hawa jamaa na wengne weng,sijui hata kinaendelea kwny maisha ya huyu jamaa ,anaweza akafa na nisijue ,naendelea na maisha yang fresh kabsa.
 
Huyu jamaa me mpaka nishamute jina lake na samia kwny social medias nazotumia ,hamna algorithm itaniletea contents za hawa jamaa na wengne weng,sijui hata kinaendelea kwny maisha ya huyu jamaa ,anaweza akafa na nisijue ,naendelea na maisha yang fresh kabsa.
Mbona hapa imekuletea?
Uli masalakulangwa bhebhe?
 
Hiv mashikolo magen maana yake nn,niliisikia sana mbeya kwa wanawake wa redio moja hiv
Mavitu mapya ambayo huyajui ni mashkolo mageni

Mfano hujawahi kula ugali wa udaga, kupanda ndege, kupata dem bikra n.k

Alafu wewe jina lako ni Shing'weng'we
 
Ila hizi species za ajabu sana🤣🤣🤣
 
View attachment 3693478

Msukuma mjanja ni Manyanza tu, Wasukuma wengine mnanipa taabu sana kuwatetea.
Asante kwa kuniheshimisha Ng'wanangwa kweli huyu jamaa kufoji vyeti nako kunaonyesha consequences zake 😅😅😅

Anaongea mambo kama Mjumbe wa Serikali ya mtaa, wenzake walijibrand yeye anaenda kujifunza badala ya kukaa na kufikiria na yeye nchi yake itoke vipi yeye anaongea ngonjera tu
 
Back
Top Bottom