Mashibiki wa barca msihofu leo timu yetu inashinda goli 5

Mashibiki wa barca msihofu leo timu yetu inashinda goli 5

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
22,476
Reaction score
21,046
Leo ikiwa ni mwisho kabisa wa kutupa Nanga yetu katika dimba la nou camp naamini na ninauhakika na nini kikosi bora duniani kinafanya kwani tumejiandaa kisaikolojia na kimkakati ku win match hii ambayo kwetu sisi Barca bado hatujapoteza kwani tumecheza nusu ya muda na tumebakiwa na nusu ya mchezo hvo kutufanya kuongeza concentration ya ushindi
Hamna asiyefahamu kuwa timu kama barca sio ya kubeza ushindi wa goli 4 mbele ya adui yetu we can deaf them or even equalising
Tutatumia kila aina ya silaha kuhakikisha tu tunaleta ushindi dimbani kwetu
Mbinu ya kwanza ni kufunga na kuufanya mpira utereze yani kiwanja tunamwagilia maji kwa pasi kama 10000 hivi
Leo tegemeeni mabadiliko sio ile barca ambayo mnaijua leo ita focus kwenye kufunga zaidi!!
Namaliza kwa kusema viva Barca,viva barguana

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
haya unayoyasema wanayaweza liverpool tu tena ya enzi zilee!
 
Yani huu uzi bora uombe mods waufute hahaha
 
Mleta thread ulikariri ya zamani
Si kila mzungu Padre,wengine
wapelelezi.
 
Kweli mlijiandaa kisaikolojia kupokea kipigo kingine cha juma nature aka TATU BILA;(
 
Kuna mtu humu aliwahi kunena kuwa ukitaka kumuua kenge basi mtandike kichwani mpaka atoke damu puani...

Mkuu huo msemo unaitwa:-

"Kusikia kwa Kenge mpaka atoke damu Puani"
Yaani Baca kwasasa ndiyo imesikia vizuri.
 
mmejiandaa kisaikolojia na kimkakati kuwin!!!!! Hivi bado una mawazo kwamba hii ni timu bora duniani
 
mmejiandaa kisaikolojia na kimkakati kuwin!!!!! Hivi bado una mawazo kwamba hii ni timu bora duniani

KufÙngwa barca isiwe ishu we still the best na Ndo mana La liga tunachukua

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Sasa mkuu usiseme ni timu bora duniani bali ni timu bora Hispania

Angalia FIFA ranks sio mim am saying au ndo una hate tu...match moja haiwezi kushusha kiwango cha Barca

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom