Mashehe wawataka madaktari kusitisha mgomo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashehe wawataka madaktari kusitisha mgomo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Return Of Undertaker, Jun 30, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,853
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Wadai wana haki ya kuishi kama haki ya kibinadam, na wanadai kuwa iweje utumie haki ya mtu ya kuishi kudai haki yako?

    Kwa hari hiyo madaktari hawawatendei haki watanzania na wanawataka warudi kazini na watumie njia ya mazungumzo kudai haki zao.

    Source: TBC1 Habari, June 30, 2012 saa 2 usiku
     
  2. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    Jopo hilo lililongozwa na katibu wa masheikh hao sheikh Matata wamesema swala la madaktari linazungumzika lakini maisha ya watanzania yanayoendelea kupotea nikuwakosea watu hao haki yao ya msingi yakuishi.
     
  3. Shijaf

    Shijaf Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mashehe Wanashusha heshima kwa kutumiwa,wanatia huruma.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,482
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    khalifa hamisi na idd simba sii masheikh,ni mafisadi wanaotumiwa na ccm kutugawa waislam!HILO SII TAMKO LA WAISLAM
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Jopo la mashekhe? nani kaliteua? waislam nawaasa muwe makini kutumiwa!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Serikali si iwe na mazungumzo nao kwani wamekimbia?
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Ajaaaaabu na kweli haya tangu liini?
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    UAMSHO vipi, wameshatulia, au madai yao hayazungumziki,? Sensa vipi wameikubali? mahakama ya kadhi vipi ahadi yao imetekelezwa kama ahadi yake JK? Waanze na mambo yanayo wahusu bana.
     
  9. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Afadhali umenipa mwanga maana nilikuwa nataka kuporomosha tusi la karne! Serikali ndiyo ilaumiwe na wala si madaktari!!!
     
  10. double R

    double R JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,153
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Si wamepanga kuwaletea wahindi na waarabu, tusubiri
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hawajapata taarifa ya madaktari kutoka iran?
     
  12. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 1,094
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Serikali ya CCM sikivu , Mashehe jiulize mmedai mahakama ya Kadhi kwa muda gani.
    Mara swala hili liko mahakamani ?si mngoje mahakama itoe shururi la kurudisha madaktari kazini , Kwa nini mnakuwa vuvuzela wa magamba
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hawa mashekhe kila kitu wanaingilia eh.
     
  14. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,617
    Likes Received: 9,968
    Trophy Points: 280
    mwanaume msimamo
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wangetolea tamko swala la sensa kwanza, je wanatueleza nini sisi waumini. Tukubali kuhesabiwa ama tuendelee na maandamano siku hiyo. Pili huu mgogoro wa madaktari wangetoa tamko kwa pande zote mbili (serikali na madaktari) ingekuwa rahisi sisi kuwasikiliza na kuwaamini kuwa ni tamko lao halisi.
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wataendelea lini na uchomaji wa makanisa
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,347
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Wale ni watu wa matukio tu
     
  18. MPIGA ZEZE

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Wanachokifanya ni ugaidi wa kisaikolojia. Society inakuwa terrorized kisaikolojia maana kila jambo halipiti bila mashehe kulitolea kauli!!!
     
Loading...