Mashamba makubwa yanauzwa - bagamoyo

  • Thread starter Iyokopokomayoko
  • Start date

Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0

  • EKARI 500
  • EKARI 300
  • EKARI 200
  • EKARI 100


Mashamba haya yanapatikana kiwangwa bagamoyo mkoa wa pwani.

NB: Kwa Ekari moja inauzwa kwa sh 500,000/= (laki 5).

Kwa maelezo na mawasiliano zaidi piga 0769142586




Maelezo kwa Picha:

1. Hii ni barabara kuu ya lami kutoka bagamoyo kuunganisha msata, itakufikisha katika kijiji cha Kiwangwa yalipo haya mashamba. Ukifika kiwangwa, mbele kidogo kushoto unaingia katika barabara ndogo inayoonekana katika picha kama imeanza kuwekwa lami, barabara hii ndogo ndiyo inayoingia katika haya mashamba na itawekwa lami yote kwakuwa mbele yake mwishoni karibu na mashamba haya kutajengwa kiwanda kikubwa cha cement kuliko vyote vilivyopo sasa. Kwa hiyo utapita kwa kutumia barabara ya lami kutoka dar es salaam hadi shambani kwako!.






2. Hii ni sehemu ya shamba la ukubwa wa ekari 550, nadhani unahitaji wiki 1 kumaliza kulizunguka lote.





3. Kama unavyoona upande wa kulia kuna shamba tayari limelimwa mahindi. Ardhi ya eneo hili unaweza kulima karibu kila zao, sehemu kubwa ya shamba hili haijawahi kulimwa tangu siku ya kwanza!, kwa hiyo ardhi haijasumbuliwa.









Kuna baadhi ya wengine wanayanunua mashamba haya, wanazungusha fensi; kwa kutumia hati zake wanachukuwa mikopo bank.

Haya wenye mitaji kazi ni kwenu.

Kwa maelezo mengine zaidi, muda wowote piga au text 0769142586.
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Ngoja nizichange ntakutafuta mkuu.
Panafaa kuweka mifugo?kuku,bata,ng'ombe,mbuzi?
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
104
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 104 160
Kama ninahitaji ekari 5-10 hivi nitapata? au lazima ninunue hizo 100?
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Ndiyo panafaa kwa kilimo na hata mifugo pia na unaweza kuja kuangalia mwenyewe.

Ngoja nizichange ntakutafuta mkuu.
Panafaa kuweka mifugo?kuku,bata,ng'ombe,mbuzi?
 
fmlyimo

fmlyimo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
311
Likes
55
Points
45
fmlyimo

fmlyimo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
311 55 45
Udongo wake ni wa aina gani? Je, inafaa kwa kilimo cha matikiti?
 
josam

josam

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
1,965
Likes
396
Points
180
josam

josam

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
1,965 396 180
Nitajie tafadhali maeneo amabapo mashamba hayo yapo. Kitongoji, Kijiji, Kata, Wilaya etc.Asante sana.
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Mashamba haya yanapatikana kiwangwa bagamoyo mkoa wa pwani. Kwa maelezo na mawasiliano zaidi piga 0769142586


Nitajie tafadhali maeneo amabapo mashamba hayo yapo. Kitongoji, Kijiji, Kata, Wilaya etc.Asante sana.
 
K

kamwa10

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
229
Likes
1
Points
35
K

kamwa10

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
229 1 35
Kilometa ngapi kutoka bagamoyo town?
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
....................
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
81
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 81 145
Asante ila tunaomba tutajie vijiji ni wapi hasa Kidomole? Zongomole? Mwavi? Mkenge? miembe mitatu au walau sema upande gani wa barabara iendayo Msata. Pia naomba kuuliza usajili wake ukoje ninaweza kwenda tafutia hati manispaa ya Bagamoyo kama shamba au? Maana hati za serikali za mitaa hamkawii kuuzia mwingine kuna migogoro sana huku Bagamoyo.
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Utatakiwa kusajili kutegemea na mahitaji ya malengo yako. Mambo mengine piga hiyo simu uliyopewa au fanya study tour ya siku 1 IF INTERESTED.


Asante ila tunaomba tutajie vijiji ni wapi hasa Kidomole? Zongomole? Mwavi? Mkenge? miembe mitatu au walau sema upande gani wa barabara iendayo Msata. Pia naomba kuuliza usajili wake ukoje ninaweza kwenda tafutia hati manispaa ya Bagamoyo kama shamba au? Maana hati za serikali za mitaa hamkawii kuuzia mwingine kuna migogoro sana huku Bagamoyo.
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Wale walikuwa wanaulizia picha, nimewawekea baadhi kama zinavyoonekana hapo juu post #1 .
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607