Mashamba bado yapo Morogoro


B

bigjeff

Senior Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
105
Likes
6
Points
35
B

bigjeff

Senior Member
Joined Oct 25, 2009
105 6 35
Mashamba bado yapo Morogoro maeneo ya Kiegea(bwawani) barabara ya gari hadi shambani,maji yapo,ardhi safi tuwasiliane kwa namba hii 0716792692
N:B nawashukuru tuliofanya nao biashara mnaweza kutoa comments zenu thnks Charles Prosper Lyimo,Juma Husssein,Hamisi Salehe na wengine mlionyesha interest ya hapo baadae.Bei ya kuanzia kwa heka 70*70=350,000 maongezi yapo
 
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,781
Likes
267
Points
180
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,781 267 180
Ni wilaya gani ya huko Morogoro?
 
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
247
Likes
4
Points
35
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
247 4 35
naomba unipe utaratibu hadi namiliki hilo shamba ni hatua zipi wewe muuzaji utapitia
 
T

tagamwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
315
Likes
194
Points
60
Age
48
T

tagamwa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
315 194 60
Umbali wake toka barabara kuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,931