Masalia yaliyobaki CHADEMA ni wapi?


scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,292
Likes
199
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,292 199 160
Wakuu ni kwa wenye akili zao tu:

Tukiwa tunaelekea katika hatua ya kushindana katika kuchukua nchi hapo mbeleni LAKINI kwa moyo wa dhati kuna watu wanatakiwa kutoka na kuteua watu wengine zaidi ya waliosimamishwa kwani huenda wakarudi kwani sasa CHADEMA NI CHAMA CHA WANANCHI!
JE NI KINA NANI NA KWA SABABU GANI
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,033
Likes
132
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,033 132 160
Shibuda, bavicha wote
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
697
Likes
9
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
697 9 35
Slaa, mbowe, na mtei hao ndio chachu ya ukabila chadema.
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
Wamebaki 45.....
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,292
Likes
199
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,292 199 160
Slaa, mbowe, na mtei hao ndio chachu ya ukabila chadema.
mkuu huku ni kwa wanasiasa mganga anatokea wapi tena??

Chama kinamuogopa mheshimwa wetu slaa -mboni ya wananchi
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
waondoke wote wabaki wachache wenye nia ya dhani na nchi yetu.
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
68
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 68 145
Slaa, mbowe, na mtei hao ndio chachu ya ukabila chadema.
Mtu alie filisika kisera huanza kutafuta sababu za udini kama wewe na ccm wenzio wote
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,292
Likes
199
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,292 199 160
waondoke wote wabaki wachache wenye nia ya dhani na nchi yetu.
kuwa washindi katika uchaguzi si kazi ...kazi ni kuongoza nchi katika mustakabali wa maendeleo hapo kuna hitaji umakini kwa kweli!
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
kuwa washindi katika uchaguzi si kazi ...kazi ni kuongoza nchi katika mustakabali wa maendeleo hapo kuna hitaji umakini kwa kweli!
Hao walioongoza wamefanya nini zaidi ya kudharau, kuwadidimiza wananchi na kuweka pesa nyingi mifukoni mwao? inabidi tujaribu tofauti hatuwezi kung'ang'ania kubaki sehemu moja miaka zaidi ya 50, huo ni umaskini, uwoga na ujinga unatakiwa kuondoshwa kwa nguvu. Watanzania acheni uwoga inabidi tuwafundishe vijana wetu ujasiri kwa faida ya Tanzania Ijayo iliyo Imara.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,292
Likes
199
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,292 199 160
Hao walioongoza wamefanya nini zaidi ya kudharau, kuwadidimiza wananchi na kuweka pesa nyingi mifukoni mwao? inabidi tujaribu tofauti hatuwezi kung'ang'ania kubaki sehemu moja miaka zaidi ya 50, huo ni umaskini, uwoga na ujinga unatakiwa kuondoshwa kwa nguvu. Watanzania acheni uwoga inabidi tuwafundishe vijana wetu ujasiri kwa faida ya Tanzania Ijayo iliyo Imara.
uyasemayo ni kweli kwa hali ilivyo MABADILIKO NI MUHUMU lakini tuna uhakika wa kufika huko tuendapo bila kuchunguza wadhaifu na kuwatoa kwa manufaa ya taifa na chama pia kwani MIAKA MITANO KWA CHADEMA KUJA KUONGOZA NCHI NI MINGI
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
uyasemayo ni kweli kwa hali ilivyo MABADILIKO NI MUHUMU lakini tuna uhakika wa kufika huko tuendapo bila kuchunguza wadhaifu na kuwatoa kwa manufaa ya taifa na chama pia kwani MIAKA MITANO KWA CHADEMA KUJA KUONGOZA NCHI NI MINGI
Kuchunguza madhaifu ni muhimu usiwaige CCM hao madhaifu yao yameoza ikitokea uka-scan hakuna atakayebaki...ili mgonjwa awe na afya njema inatakiwa dawa ya kudhibiti ugonjwa ule....huwezi kufanya kazi na wadhaifu mkafika salama. Inabidi waondolewe hata wakibaki wachache lkn mkiwa katika direction moja MABADILIKO yatatokea. Haitakiwi watu maelfu kukomboa nchi....
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,292
Likes
199
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,292 199 160
Kuchunguza madhaifu ni muhimu usiwaige CCM hao madhaifu yao yameoza ikitokea uka-scan hakuna atakayebaki...ili mgonjwa awe na afya njema inatakiwa dawa ya kudhibiti ugonjwa ule....huwezi kufanya kazi na wadhaifu mkafika salama. Inabidi waondolewe hata wakibaki wachache lkn mkiwa katika direction moja MABADILIKO yatatokea. Haitakiwi watu maelfu kukomboa nchi....
ok nadhani tupo pamoja
 
Higash

Higash

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
844
Likes
52
Points
45
Higash

Higash

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
844 52 45
kuwa washindi katika uchaguzi si kazi ...kazi ni kuongoza nchi katika mustakabali wa maendeleo hapo kuna hitaji umakini kwa kweli!
ccm ina umakini gani?
 
Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,319
Likes
256
Points
180
Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,319 256 180
Ukiangalia vituko na hekaya zinatotengenezwa na wanaMaCCM wakisaidiana na kundi la Masalia, Mabadiliko 2013 chini ya Jemedari wao mzee wa kuuwa panya, utaamini hii picha ilianzwa kuchezwa siku nyingi sana.

Timming ya CDM ndio pona yake. ZZK na kundi lake waliandaliwa waanzishe kasheshe ya kushikana mashati mwakani somewhere june, mpango huu chini ya Wassirra, Mwiguluu, Nchimbii, na baadhi ya vijana wa kazi ulisukwa kwa kutumia mambo kadhaa.

Mosi kuichafua CDM kwa ugaidi, udini, ukanda na ukabila. Pili kwa kuwatumia kina ZZK na kundi lake kutengeneza mitafaruku huku wakisaidiwa na Viongozi wa mikoa wa CCM kama inavyotokea leo huko Kigoma. Mipango hii ilivurugika kwasababu hata ndani ya MaCCM wengi hawapendi jinsi serikali inavyoendeshwa.

Wapo wanaCCM wenye akili timamu wanaelewa na wameona umuhimu wa uwepo wa CDM kwenye siasa za kizazi cha sasa. Check and balance imeasaidia sana kuokoa fedha nyingi za kodi zisipotee na walau watendaji kuanza kuhisi ile hali ya uwepo wa wapiga kura.

Leo hii kuvutisha vijana bangi na kuwalewesha gongo ili wakuteteee urudishiwe cheo au usichuliwe hatua kwa makosa uliyotenda, wakati umepewa muda na sehemu ya kujitetea ili haki itendeke ni uhayawani mkubwa sana.

Kwa yanaoyotokea sasa, CDM imejikuta kwenye three fronts line, wapambane na kundi linaloasisiwa na Zana za Kilimo na Masalia co. Pili Ipambane na MaCCM ambao wanaona karibu wanatoka roho, Tatu ipambane na serikali ambayo inatumia fedha za kodi chini ya usalama wa taifa kupambana na CDM. Makundi haya matatu yameungana kupambana na CDM ili kuidhoofisha kuelekea 2015.

Umuhimu wa 2015 naomba wananchi wajue sio wa kiongozi yeyote yule wa chama cha siasa bali sisi wananchi ambao ndio waathirika wakubwa sana wa mfumo huu uliopo. Mfumo unaoogopa kuwajibisha watu, mfumo mfu ndio maana leo pamoja na ZZK na kundi lake kukiri makosa yao na kuchukuliwa hatua bado wapo wanaona kaonewa, Kweli leo katiba ikifuatwa ni kuonea mtu? Uhuru bila mipaka ni fujo, cheo bila maadili ni ufisadi, kazi bila uwajibikaji ni uvuvi.

Ni lazima kuiondoa serikali iliyopo madarakani ili kutengeneza ushindani wa kweli na kujenga uwajibikaji chini ya sheria na katiba. Lazima kutoa umangimeza na usultani uliopo wa madaraka. Lazima kuwaondoa hawa ambao tayari wamelewa madaraka. Leo wanaoleta fujo CDM tayari wameshiba, wamekula fedha zetu, kodi zetu na uaminifu wetu. Kwanini wao hawataki nasi tukaiona Tanzania mpya? Sisi wananchi tunahitaji mabadiliko ya kiuchumi, kisiasa, kijamii na kimfumo.

Ili tuendelee lazima ushindani uwepo, na ushindani huu ni lazima tuuweke vipimo na uwezo wa kuwashindanisha watawala wetu wakijua kwamba wanaweza kupoteza nafasi zao wananchi wakiona hawafai.

Freeman Mbowe Mwkt wa CDM "tunapokaribia ikulu visa vitaongezeka, mateso yataongezeka, wasaliti watajikoze, serikali ya CCM itatumia fedha nyingi sana kujaribu kushinda, uaminifu wa wengi utakuwa-tested na wingi wa fedha chafu zitakazomwagwa kushawishi wale wote tishio kwa uwepo wa CCM madarakani, ni wale jasiri na uzalendo wa ukweli ndio watavuka hivi vizingiti." hiyo ni kauli kamanda wa anga mwaka na nusu uliopita. Leo yanatokea.

Kwa ushirikiano wa kila mpenda mabadiliko chanya tutashinda.

Chief Mkwawa
Mjerumani na vibaraka wake walishindwa kuniuwa-kakamatwa na adui ni unyonge-wote waliokamatwa kwa vipande vya fedha wamesaliti utu wao.
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
1
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 1 0
tatizo ni mbowe na si zito au masalia

apiseh wengine

haiwezekani chairman wa chama at the same time ni procurement officer
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
51,761
Likes
38,879
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
51,761 38,879 280
asante sana KAMANDA , ujumbe wako umeelewaka vizuri sana , MUNGU AKUEPUSHE NA VITU VYENYE NCHA KALI ,
 

Forum statistics

Threads 1,212,951
Members 461,872
Posts 28,461,293