Masalia ya Kikwete kuendelea kupukutishwa

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
74,085
2,000
Rais John Pombe Magufuli ametengua uteuzi wa Katibu Tawala wa wilaya ya Kisarawe ( 640 X 640 ).jpg


Kama wewe ni mwanaccm na kama unajijua kwamba ulibebwa na Kikwete na Kinana au Makamba basi unapaswa kufahamu kwamba muda wako katika cheo ulichonacho unahesabika , na ni vema ukaanza kujiandaa mapema kabla ya panga kukufyekelea mbali .

Na kama ulitarajia kugombea chochote kwenye uchaguzi ujao kwa tiketi ya ccm ni vema ukaweka mpira kwapani , maana huna nafasi ya kupenya , tayari wakubwa wana majina mfukoni .
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
25,657
2,000
Hilo jamaa hapo pichani eti nalo linataka kujibebisha hapo kwa Mh. Kama vile Shonza alivyofanya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom