Masalia (PM7) wakalia kuti kavu ndani ya CHADEMA...

Masalia (PM7) wakalia kuti kavu ndani ya CHADEMA...

Ben saa nane, Exaud Mamuya,na Gwakisa onyo kali
Ben Saanane alistahili apewe NISHANI ya UJASUSI na UJASIRI. .........Hatua njema lakini kwa Kumuacha Ring Leader kutatoa nafasi ya kuatamia na kutotoa waasi wengine!
 
Last edited by a moderator:
Waoh, habari njema. Tuendelee kusafisha chama!
Kudos CDM

Let them go to their party of their dreams (Gambas)
 
Waliovuliwa uanachama kwa makosa ya uasi,kutukana viongozi,dharau,ukaidi,majungu etc,Juliana shonza, Mtela Mwampamba,na Habibu Mchange,

Ben saa nane, Exaud Mamuya,na Gwakisa onyo kali

Hongereni Bavicha kwa maamuzi magumu. wacha waondoke watuachie tukaijenge chama chetu
Zitto Zuberi Kabwe Jemedari
 
yaani mleta uzi huu, umezunguuuka lkn bado dhamira yako ni kujionesha uko upande gani? ktk suala lenu hili la kutafuta umaarufu ndani ya CDM. kwa neno hili tu ; ZZK AMEHUSISHWA na makundi yote ktk kukihujumu chama, lkn yy akaja na majibu ya ajabuajabu badala ya kukanusha tuhuma.; hata asiye mshabiki wa siasa akisoma taarifa ya ZZK kuhusu hili atatambua nini? dhamira yako. sehemu ya maelezo yake yanasema ; hamtambui kwa sura huyo mtoa tuhuma zaidi ya kuwasiliana naye kwa simu. hajawahi na hatafanya hila zozote za kuihujumu CDM na kama ikitokea hivyo atakuwa wa mwisho. akakoleza kwa wale wote wanaojaribu kutishia maisha yake kwa kuwaeleza kuwa ameaga kwao. ukijaribu tu basi kwenu hata panya hatosalia. ROHO za watu wabaya daima huacha ujumbe wa kweli na kung'ang'ania porojo na kugeuza issue ya kujadili.
 
Nilikuwambia bora urudi Facebook. ID yako mcheza mieleka imekula ban umeamua kuja hii angalia ni muda wowote inaweza kula ban kama utaleta matusi yako.

i gat nothing to do with your allegations,,
waulize mods wakuambie uhalisia wangu mimi,usikimbie kivuli chako
 
Umesikia vibaya ukweli ni kwamba Heche kawapigia Magoti na kuwaomba wacjitoe Chadema kwani wakifanya hivyo Chadema itapata anguko kuu katika mikoa ya Pwani, Mbeya, Kigoma, Tanga na Sukuma Land mwanza na Shinyanga ambako vijana hao wanakubalika sana
kijana gani huyo anayyekubalika sukumaland wauza majimbo tuntemeke mwampamba au mchange!!? maajabu
 
Mkuu hizo ngonjera zimeshakuwa outdated ni vyema muundelee angalau na hata kawimbo kengine, hujaskia juzi CHADEMA imepiga hodi wilayani skonge kwenye kiti cha udiwan? Nenda wilayn igunga ukaone jins kamanda Kashindye alivyowashikia pabaya, pia usisahau kuja na Tbr Mjin uone ni jinsi gani rage anavyotokwa jasho..

Mkuu Shardcole karibu karamuni hapa Tandika tunajipongeza kufukuza waasi Chadema.Siye Waswahili tunajipongeza kwa maamuzi ya chama chetu.
 
Last edited by a moderator:
I can imagine the impatience, the emotions, frustration,Desperation but please just relax!

Unapoandika vitu ambavyo muda mfupi ujao vitaonekana uongo hautaeleweka.Tusubiri press conference kuhusu maamuzi na Maazimio,Hii provocation lengo lake unataka ili nitamke chochote niwe nimetoa siri za vikao.sitamki na nakushauri uache upotoshaji,tulieni!



Stop being Desperate!
mmmmh..we jamaa unajiamini..bila shaka ni jasusi wewe..!
 
Waliovuliwa uanachama kwa makosa ya uasi,kutukana viongozi,dharau,ukaidi,majungu etc,Juliana shonza, Mtela Mwampamba,na Habibu Mchange,

Ben saa nane, Exaud Mamuya,na Gwakisa onyo kali

Hongereni Bavicha kwa maamuzi magumu. wacha waondoke watuachie tukaijenge chama chetu

Mkuu vi vema kama ni breaking news ukaweka source ya habari yako ni kikao chao gani kilikaa kika wafukuza?
 
Mkuu hizo ngonjera zimeshakuwa outdated ni vyema muundelee angalau na hata kawimbo kengine, hujaskia juzi CHADEMA imepiga hodi wilayani skonge kwenye kiti cha udiwan? Nenda wilayn igunga ukaone jins kamanda Kashindye alivyowashikia pabaya, pia usisahau kuja na Tbr Mjin uone ni jinsi gani rage anavyotokwa jasho..

Mkuu mimi naijua Tabora yote maeneo ya Bachu, Kanyenye, Ng'ambo, Chemuchemu, Hakuna Chadema. Vipi Meya Hotel bado wapo?
 
Ben Saanane alistahili apewe NISHANI ya UJASUSI na UJASIRI. .........Hatua njema lakini kwa Kumuacha Ring Leader kutatoa nafasi ya kuatamia na kutotoa waasi wengine!

hapana Ben alichokipata hata kama ningekuwa mimi ningetoa onyo kali kwa makosa mawili kwanza alikuwa mmoja wao kabla hajagundua kosa lake na pili ni kitendo cha kuja kuanika hapa jamvini...lakini mwsho wa siku anastahiri pongezi...
 
Last edited by a moderator:
Tujipongeze mkuu Shardcole kwa kazi kubwa na hatua tuliyofikia ya kuwatimulia vumbi Waasi.

Mkuu Molemo hakika ni furaha sana kuona wale waasi PM7 walivyosambaratishwa mpaka vumbi, Kwani tuliwaonya toka siku nyingi tena kwa upendo kabisa kuwa wapigane hata makamandoo wa Cuba lakin sio CHADEMA inayotumia nguvu ya umma ambayo hiyo nguvu ya umma ndio sisi wenyewe ktk JF.

Pongezi kwa jemedari Ben sa8 na makamanda wote wa JF.
 
Last edited by a moderator:
Zitto atashughulikiwa na mamlaka nyingine ya maamuzi. Siyo mwanachama wa bavicha
kwahiyo kina mchange watakuwa wamevuliwa uanachama wa Bavicha na sio wachadema? katiba ipi inawapa mamlaka Bavicha kuwavua uanachama wa chadema waasi wa PM7
 
Mkuu sixgates mods wamesika kilio chako


user-offline.png
Radii



Banned

Mkuu nimeona huyu kijana ametusumbua sana toka jana, anapost lugha chafu, ni mzushi, mzandiki mambo mengi ni ya uwongo..nashukuru Mods kwa kusikia kilio changu! Tuwe na staha!
 
Vikao vya changamoto tete kama hivi ndiyo huwa vinakiacha chama uchi na jamii kujua kama ni chama dume au jike.

--Dume kwa maana ya viongozi kukabiliana, kupambana pasipo shinikizo la kufurahisha kikundi fulani kwenye changamoto zilizo mbele yake.

--Jike kwa maana ya viongozi kujificha chini ya meza huku wakiwatumia mamluki wao kupambana na changamoto huku wao wakiosha mikono kama pilato enzi zake.

Time will tell.
 
Back
Top Bottom