Masaibu ya wanaume

sumu-ya-panya

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Posts
638
Reaction score
581
Masaibu wanayo yapitia wanaume ni magumu....
Kodi nikupe..
nikuvishee...
nikulishe.....
nywele nazoo....
kila mwezi emagency....
nikufate na mguu....we ukija kwangu uje na taxiiii tena mi niilipie
naiskiaga baga tu.......napambana ugali maziwa
we ule chips kuku....
aishhhhhhhhh!!!!

utapata mimba tu siku moja
 
Yaani masaibu kweli kweli, poleni sana jamani tunautambua mchango wenu kwetu
 
Ili hali una papuchi grade IV ambayo kukojoa lazima uvute kumbukumbu ya papuchi nyingine.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…